Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nền đất 111 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 21 tỷ

      21 tỷ 111 m2 189,19 triệu/m2
      bán ngay gấp đất Hưng Gia - Hưng Phước - PMH - Q. 7 giá siêu rẻ liên lạc E Trúc 0914 631 ***.1/ Góc đất kế CV nội khu đường lớn khu Hưng Gia 2 DT...
      Dự án Hưng Gia, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 165 m2, mặt tiền 9m tại Đường Quốc Lộ 50 - Cần Giuộc - Long An, giá 2,64 tỷ

      2.64 tỷ 165 m2 16 triệu/m2
      Đất thổ đường tuyến tránh Cần Giuộc - trung tâm thị trấn.DT: 9,7m x 17m (165m2) thổ cư.Lô nhì tuyến tránh Cần Giuộc, hẻm ô tô 4m.Khu vực đông cư dân, xây...
      Đường Quốc Lộ 50, Thị trấn Cần Giuộc, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 4m tại Hải Châu - Đà Nẵng, giá 12 tỷ

      12 tỷ 90 m2 133,34 triệu/m2
      Bán đất MT Hải Châu - TP Đà Nẵng.Cần bán miếng đất trống - đẹp - phong thuỷ tốt.Đường Ỷ Lan Nguyên Phi - sát ngã tư Lê Thanh Nghị - vị trí đông đúc - nhộn...
      Đường Ỷ Lan Nguyên Phi, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu lô đất nền Khu đô thị Golden Bay, 126 m2 tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 3,28 tỷ

      3.28 tỷ 126 m2 26 triệu/m2
      Golden Bay là KĐT kiểu mẫu đầu tiên và duy nhất tại Bãi Dài tính đến thời điểm này, nơi đc quy hoạch thành khu kinh tế - du lịch trọng điểm, chỉ cách biển...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa
      P
      Phạm Thị Mỹ Phượng Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nền đất 70 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 70 m2 85 triệu/m2
      Bán đất KDC An Sơn Đà Lạt 3 mặt thoáng cực đẹp giá mềm.DT: 70m2 (5*14m) đất ở đô thị.Lộ giới: MT giáp đường nhựa 9m, bên hông giáp đường thông hành 4m,...
      Dự án Khu dân cư Đồi An Sơn, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán gấp lô đất nền 62 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 62 m2 27,42 triệu/m2
      - Vị trí miếng đất thuộc Tân Xã nằm sát đường giao thông lớn, đây là khu đất phân lô đẹp nhất trên Hòa Lạc.- bìa đỏ full thổ cư, công chứng sang nhượng...
      Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 324 m2, mặt tiền 6m tại Tân Hiệp - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 324 m2 3,71 triệu/m2
      Giá đình đang kẹt tiền cần bán nhanh lô đất ở đường Rồng Bàng, xã Tân Hiệp, Hóc Môn.DT: 324 mét vuông.GIá 1,2 tỉ. sang tên công chứng ngay trong ...
      Đường Rỗng Bàng, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 80 m2 tại Đường 11 - Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      Bán đất đường Số 11, P. Trường Thọ, Thủ Đức, KDC đông đúc, tiện ích xung quanh đầy đủ, khu cao ráo, không ngập.- Chỉ cần TT 50 phần trăm số còn lại hỗ...
      Đường 11, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 524 m2, mặt tiền 12m tại Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá 9,17 tỷ

      9.17 tỷ 524 m2 17,5 triệu/m2
      Chủ định cư ở nước ngoài nên không sử dụng cần bán miếng đất ở mặt đường Bãi Dãi, ngay sát trường đại học Quốc gia và Xanh Villas.- Đường rộng 24m, quy...
      Đường Bãi Dài, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 60 m2, mặt tiền 12m tại Đường 5 - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 60 m2 56,67 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất khu dân cư Icon Central, P. Tân Đông Hiệp, Dĩ An.DT: 60m (4x15m) thổ cư 100 phần trăm.Cách đường Kính Nổi ngay chợ Thông Dụng...
      Dự án Icon Central, Đường 5, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương
      N
      Trương Đặng Tín Nghĩa Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất nền dự án 520 m2, mặt tiền 10m tại Đam Bri - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 520 m2 2,79 triệu/m2
      Đất nằm MT đường Trần Qúy Cáp, thuộc Đam Bri - Tp. Bảo Lộc, cách trung tâm Bảo Lộc 4 kilomet.Dt: 10x52m, chưa chuyển thổ cư.Đất bằng phẳng view cao...
      Đường Trần Quý Cáp, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp đất nền 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 125 m2 15,2 triệu/m2
      khu đô thị Lakeside Bàu Tràm Liên Chiểu quy hoạch bài bản, nay nhiều nhà xây dựng đẹp, gần Cảng Liên Chiểu, gần Bãi Tắm tiềm năng tăng giá và dân nhập cư...
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nền đất 105 m2, mặt tiền 5m tại Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 105 m2 44,29 triệu/m2
      Bán lô Trương Công Hy sạch đẹp view Công Viên GĐ 1 khu Nam Việt Á.Đường 7m5 lề 4m.Hướng: hướng Tây Nam (sạch đẹp).Dt 105 mét vuông (5x21).Vị trí...
      Đường Trương Công Hy, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu lô đất nền 80 m2 tại Đường Trần Não - Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 80 m2 35 triệu/m2
      Đặc biệt, giảm ngay 100tr/nền hoặc tặng gói vật liệu xây dựng cho 3 KH nhanh tay nhất.* Bán đất như hình, có 5 lô liên kế cần bán nhanh, đường Trần Não,...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 130 m2 tại Đường Quốc Lộ 22B - Tân Bình - Tân Biên - Tây Ninh, giá 330 tr

      330 triệu 130 m2 2,54 triệu/m2
      Sổ riêng từng cuống Có thổ cư , sang tân ngay Xung quanh đông dân Giao thông kết nối thuận tiện
      Đường Quốc lộ 22B, Xã Tân Bình, Tân Biên, Tây Ninh

      Sở hữu nền đất Khu đô thị mới Nam Vĩnh Yên, 138 m2 tại Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, giá 2,69 tỷ

      2.69 tỷ 138 m2 19,5 triệu/m2
      Em có duy nhất 2 lô liên kế hướng Đông Nam hàng ngoại giao siêu đẹp tại phân khu 3 DIC Nam Vĩnh Yên đang chờ a/c: - DT: 138m2- MT 6m, đường 13,5m- Vị...
      Dự án KĐT Nam Vĩnh Yên, Đường Đinh Tiên Hoàng, Xã Thanh Trù, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Sở hữu ngay nền đất Khu dân cư Thạnh Mỹ Lợi, 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận 2, giá 10 tỷ

      10 tỷ 100 m2 100 triệu/m2
      Cần bán đất nền khu dân cư số 1 ngay ủy ban nhân dânP Thạnh Mỹ Lợi - Q2 - TP Thủ Đức - SHR cá nhân : 1- Lô A - 5x20=100 mét vuông hướng ĐN đường...
      Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 1043 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Gò Dầu - Tây Ninh, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 1043 m2 2,11 triệu/m2
      Cách đường ĐT 782 1.500m, Đất nền sạch, DT 10m x 104.3 = 1043 m. Gần trường học, cách KCN 1,5 kilomet, Thuận tiện di chuyển. Nhiệt tình tiếp đón.
      Xã Phước Đông, Huyện Gò Dầu, Tây Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!