Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 4.178 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay nền đất 120 m2 tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 120 m2 44,17 triệu/m2
      🔥🔥 Siêu Phẩm Lô Góc khu đô thị NAM Từ Sơn – VỊ TRÍ Đẹp Hiếm CÓ 🔥Không phải tự nhiên Nam Từ Sơn đang đc nhiều NĐT quan tâm 👌Bởi đây là khu đô thị bài...
      Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu ngay đất dự án 100 m2 tại Xã Thạch Hòa - Thạch Thất - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      nền thổ cư nằm ở Xã Hòa Lạc, TP Hà Nội DT 100 mét vuông, giá 55 tr /  mét vuông, pháp lí đầy đủ, thích hợp cho việc xây nhà hoặc đầu tư....
      Xã Thạch Hòa, Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 80 m2, hướng Đông-Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,65 tỷ

      6.65 tỷ 80 m2 83,13 triệu/m2
      [CẦN BÁN] nhanh nền đất KĐT An Bình Tân, Nha Trang, Khánh Hòa, đã có SHR✅ Vị trí: L-22 Đường T-19✅ DT: 80 mét vuông Đông Nam. ✅ Đã có SHR✅...
      Phường Phước Long, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất 100 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 100 m2 53 triệu/m2
      "BÁN nền đất Mỹ Gia gói 7A, P. NAM NHA TRANG, DT 100 mét vuông ✅ Vị trí: LK7-2 (đường thông)✅ DT: 100 mét vuông Đông Nam. ✅ HĐMB✅...
      Xã Vĩnh Thái, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 125 m2 tại Thị xã Sơn Tây - Hà Nội, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 125 m2 44,8 triệu/m2
      Bạn đang tìm một nền đất vừa ở đc ngay vừa đón sóng tăng giá mạnh tại Hòa Lạc? Đây là sp cực kỳ đáng để đi xem trực tiếp!Thông tin chi tiết:DT: 125m²MT:...
      Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 100 m2 53 triệu/m2
      [Cần Bán] nhanh 2 mảnh đất Mỹ Gia, gói 5 và gói 7, Nha Trang, Khánh Hòa- Gói 7A, DT 100m2 - Vị trí: LK7-2 (đường thông)- DT: 100m2 Đông Nam. -...
      Xã Vĩnh Thái, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất 80 m2, hướng Đông-Nam tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,65 tỷ

      6.65 tỷ 80 m2 83,13 triệu/m2
      "Bán nền đất KĐT An Bình Tân,  P. Nam Nha Trang, Khánh Hòa, DT phù hợp✅ Vị trí:  Đường T-19✅ DT: 80m2 Đông Nam. ✅ Đã có sổ hồng riêng✅...
      Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 200 m2 tại Phường 2 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 200 m2 28 triệu/m2
      ❌❌ BÁN ĐẤT MT TRƯỜNG CHINH, P.2 BẢO LỘC – KHU KIWUKI NGHỈ DƯỠNG🌿 DT: 823 mét vuông (có 200 mét vuông thổ cư)📍 Vị trí đẹp, MT rộng, khu nghỉ...
      Phường 2, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp nền đất 113 m2, hướng Đông-Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 5,03 tỷ

      5.03 tỷ 113 m2 44,51 triệu/m2
      Vị trí: Ngay trụ đường Hoàng Minh Mạng. đối lưng võ chí công. gần cầu khuê đông, khu đông cư dân, đầy đủ trường cấp 1,2,3. Cách siêu thị AEON Mall và...
      đối lưng đường võ chí công

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2, hướng Tây-Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      * Vị trí: Trục chính đường Bưng Ông Thoàn thuận tiện giao thông khu vực. * Tiện ích: Sát sông lớn mát mẻ, DT phù hợp cho ở và đầu tư, sát các dự án lớn...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất dự án 312 m2 tại Thị trấn Dầu Giây - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 5,31 tỷ

      5.31 tỷ 312 m2 17,02 triệu/m2
      🏘️ Lô Góc căn biệt thự chuẩn HOA HẬU không có lô thứ 2 ✅✅✅ tại KĐT The Link City ( KĐT Dầu Giây)📍DT 312m²💰Giá: 17tr/m² chưa trừ các khoản CK...
      Đường Long Thành - Dầu Giây, Thị trấn Dầu Giây, Huyện Thống Nhất, Đồng Nai

      Cần bán ngay nền đất 304,70001220703125 m2 tại Lương Sơn - Hòa Bình, giá 6,7 tỷ

      6.71 tỷ 304,71 m2 22,01 triệu/m2
      đất nền tại Xã Lương Sơn, Phú Thọ (đc cũ: Huyện Lương Sơn, Hòa Bình) với DT 304.7  mét vuông, 3 MT 50m, giá chỉ 22 tr /  mét vuông.Điểm nhấn:+...
      Thị trấn Lương Sơn, Huyện Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán nhanh đất 97 m2 tại Thị trấn Bích Động - Việt Yên - Bắc Giang, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 97 m2 68 triệu/m2
      Lô góc trung tâm Bích Động Lakeside – 97m2 – MT 6m – giá từ 68tr/m2Nếu đang tìm một sp vừa để ở, vừa tạo dòng tiền, lô góc liên kế 1 là lựa chọn rất đáng...
      Thị trấn Bích Động, Huyện Việt Yên, Bắc Giang

      Chuyển nhượng đất 90 m2 tại Thị trấn Bích Động - Việt Yên - Bắc Giang, giá 5,49 tỷ

      5.49 tỷ 90 m2 61 triệu/m2
      Bán liên kế Bích Động Lakeside – trục chính 22m - MT 6m - 90 mét vuông - 61tr/ mét vuôngLô liên kế khu liên kế 1, vị trí sát cổng chào, đường...
      Thị trấn Bích Động, Huyện Việt Yên, Bắc Giang

      Bán nhanh nền đất 97 m2 tại Đường Quốc lộ 37 - Bích Động - Việt Yên - Bắc Giang, giá 6,79 tỷ

      6.79 tỷ 97 m2 70 triệu/m2
      Bán lô góc Bích Động Lakeside – 97m2 – MT 6m – giá từ 70 tr/m2Cần bán lô góc 2 MT tại khu liên kế 1 – phân khu nằm ngay trục đường chính 22m của dự án.DT...
      Đường Quốc lộ 37, Thị trấn Bích Động, Huyện Việt Yên, Bắc Giang

      Cần bán nhanh đất nền 114 m2 tại Thị trấn Bích Động - Việt Yên - Bắc Giang, giá 6,95 tỷ

      6.96 tỷ 114 m2 61 triệu/m2
      📍 sp liên kế Bích Động Lakeside, nằm trên trục đường 19m, gần công viên cây xanh & nhà sinh hoạt cộng đồng, trường mẫu giáo,... phù hợp ở thực và đầu...
      Thị trấn Bích Động, Huyện Việt Yên, Bắc Giang

      Bán nền đất 114 m2 tại Đường Quốc lộ 37 - Bích Động - Việt Yên - Bắc Giang, giá 6,95 tỷ

      6.96 tỷ 114 m2 61 triệu/m2
      📍 Lô liên kế 114m², tọa lạc ngay trục cổng chào dự án Bích Động Lakeside, đường rộng 22m, vỉa hè 6m, vị trí trung tâm đón dòng khách.▪️ DT: 114m²▪️ MT: 6m...

      Cần bán ngay lô đất nền 102 m2 tại Bích Động - Việt Yên - Bắc Giang, giá 6,22 tỷ

      6.23 tỷ 102 m2 61 triệu/m2
      📍 sp liên kế dự án Bích Động Lakeside – Việt Yên, Bắc Giang, nằm trên trục đường chính 22m, vỉa hè rộng 6m, hạ tầng hoàn thiện, kết nối thuận tiện.▪️ DT:...

      Mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.