Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh nền đất 60 m2, mặt tiền 12m tại Đường 5 - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 60 m2 56,67 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất khu dân cư Icon Central, P. Tân Đông Hiệp, Dĩ An.DT: 60m (4x15m) thổ cư 100 phần trăm.Cách đường Kính Nổi ngay chợ Thông Dụng...
      Dự án Icon Central, Đường 5, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương
      N
      Trương Đặng Tín Nghĩa Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất nền 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 125 m2 15,2 triệu/m2
      khu đô thị Lakeside Bàu Tràm Liên Chiểu quy hoạch bài bản, nay nhiều nhà xây dựng đẹp, gần Cảng Liên Chiểu, gần Bãi Tắm tiềm năng tăng giá và dân nhập cư...
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu lô đất nền 80 m2 tại Đường Trần Não - Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 80 m2 35 triệu/m2
      Đặc biệt, giảm ngay 100tr/nền hoặc tặng gói vật liệu xây dựng cho 3 KH nhanh tay nhất.* Bán đất như hình, có 5 lô liên kế cần bán nhanh, đường Trần Não,...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 84 m2, mặt tiền 7m tại Xã Tân Dân - Khoái Châu - Hưng Yên, thỏa thuận

      Thỏa thuận 84 m2
      Cần vốn làm ăn, cần bán nhanh mảnh đất đấu giá trục chính tại Tân Dân, Khoái Châu, Hưng Yên:- DT 84 mét vuông MT 7m đất vuông vức.- Đường trước đất...
      Xã Tân Dân, Khoái Châu, Hưng Yên

      Sở hữu đất nền dự án 130 m2 tại Đường Quốc Lộ 22B - Tân Bình - Tân Biên - Tây Ninh, giá 330 tr

      330 triệu 130 m2 2,54 triệu/m2
      Sổ riêng từng cuống Có thổ cư , sang tân ngay Xung quanh đông dân Giao thông kết nối thuận tiện
      Đường Quốc lộ 22B, Xã Tân Bình, Tân Biên, Tây Ninh

      Sở hữu nền đất Khu đô thị mới Nam Vĩnh Yên, 138 m2 tại Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, giá 2,69 tỷ

      2.69 tỷ 138 m2 19,5 triệu/m2
      Em có duy nhất 2 lô liên kế hướng Đông Nam hàng ngoại giao siêu đẹp tại phân khu 3 DIC Nam Vĩnh Yên đang chờ a/c: - DT: 138m2- MT 6m, đường 13,5m- Vị...
      Dự án KĐT Nam Vĩnh Yên, Đường Đinh Tiên Hoàng, Xã Thanh Trù, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Bán nhanh lô đất nền 125 m2, mặt tiền 5m tại Xã Thạch Hòa - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 125 m2 12 triệu/m2
      Hơn 1 tỉ sở hữu ngay miếng đất tại khu Đồng Lác Thạch Hòa, giấy tờ cấp xã, gần trường Đại họcQG và chợ Hòa Lạc.DT: 124.8 mét vuông, MT 5.2m.Vị trí:...
      Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 60 m2, mặt tiền 4m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 60 m2 18,34 triệu/m2
      Vị trí mảnh đất (đã có nhà xưởng): (4x15 = 60m2), (8x15 = 120m) và đang hoạt động.- Cách đường Liên ấp 1 - 2 ~ 70m.- Tiện di chuyển đến Liên ấp 123 và Võ...
      Đường Liên Ấp 12, Xã Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 144 m2, mặt tiền 5m tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 750 triệu

      750 triệu 144 m2 5,21 triệu/m2
      Chính Chủ cần bán miếng đất.Xã Lộc Bảo, Huyện Bảo Lâm, Tỉnh Lâm Đồng.Đường nhựa 10m.DT: 144m2, 5x29m.KDC hiện hữu, điện, nước đầy đủ.liên lạc: 0907 581...
      Xã Lộc Bảo, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán ngay lô đất nền 525 m2, mặt tiền 12m tại Xã Xuân Tân - Long Khánh - Đồng Nai, giá 3 tr

      3 triệu 525 m2 0,01 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất P. Xuân Tânn, TP. Long Khánhh.Diện tích: 525,3m2.Ngang 25 dài 21Vị trí: P. Xuân Tân, TP. Long Khánhh.giá 5,7tr/m2 thỏa thuận...
      Phường Xuân Tân, Long Khánh, Đồng Nai

      Bán đất nền dự án 1043 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Gò Dầu - Tây Ninh, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 1043 m2 2,11 triệu/m2
      Cách đường ĐT 782 1.500m, Đất nền sạch, DT 10m x 104.3 = 1043 m. Gần trường học, cách KCN 1,5 kilomet, Thuận tiện di chuyển. Nhiệt tình tiếp đón.
      Xã Phước Đông, Huyện Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán gấp đất nền 80 m2 tại Đường Tô Ngọc Vân - 15 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 80 m2 15 triệu/m2
      mảnh đất MT đường 9m, P. 15, Q. Gò Vấp..,Giá: 1.2 tỉpháp lí: sổ hồng riêng riền từng nềnDT: 80 mét vuông (5mx16m)Khu vực KD đông đúc, xầm uất, có...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường 15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 165 m2, mặt tiền 15m, hướng Tây - Bắc tại Huyện Tư Nghĩa - Quảng Ngãi, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 165 m2 14,55 triệu/m2
      - Khu kinh tế sầm uất Trung Tâm Thị Trấn La Hà, Cách đường Lê Quý Đôn 100m, có công viên đối diện, trường cấp 1 Thị Trấn La Hà, liên trường cấp 1 &...
      Đường Lê Quý Đôn, Thị trấn La Hà, Tư Nghĩa, Quảng Ngãi

      Bán gấp nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 100 m2 24,5 triệu/m2
      Vị trí gần cầu Khuê Đông, cách sông tầm 200m, cách đường Minh Mạng và Võ Chí Công 300m, cách sân vận động Hòa Xuân 1 kilomet, cách biển 3 kilomet,...
      Đường Minh Mạng, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh nền đất Khu đô thị Minh Giang Đầm Và, 98 m2 tại Mê Linh - Hà Nội, giá 2,94 tỷ

      2.94 tỷ 98 m2 30 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán cắt lỗ sâu đất DA Minh Giang Mê Linh Thủ đô Hà Nội.+ Mặt đường quy hoạch 48m tại dự án Minh Giang GĐ 2 tại Mê Linh.+ DT 98m2, MT 6,8m.+...
      Dự án Minh Giang Đầm Và, Xã Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội.

      Sở hữu đất nền dự án 194 m2, mặt tiền 5m tại Thành phố Cao Lãnh - Đồng Tháp, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 194 m2 6,19 triệu/m2
      Đất MT lộ nhựa thị trấn Mỹ Thọ.Bán đất MT lộ nhựa 4m KDC thị trấn Mỹ Thọ huyện Cao Lãnh, Đồng Tháp.Đất nằm trong KDC thị trấn Mỹ Thọ đường lộ nhựa 4 m, gần...
      Thị trấn Mỹ Thọ, Huyện Cao Lãnh, Đồng Tháp

      Cần bán lô đất nền 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Hà Đông - Hà Nội, giá 8,45 tỷ

      8.45 tỷ 50 m2 169 triệu/m2
      Quá đẹp! miếng đất duy nhất còn xót lại mặt đường Lê Xuân Điệp 50 mét vuông đường 24m oto KD bất chấp mọi măt hàng khu đô thị Mậu Lương Xa La...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nền đất 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,58 tỷ

      2.58 tỷ 50 m2 51,6 triệu/m2
      Centana - MT EasmarkCity - The Hybrid - khu dân cư đáng sống bậc nhất tp. Thủ Đức.- Cập nhật giỏ hàng giá mềm nhất dự án:+ Đất 50 mét vuông (4m x...
      Dự án Centana City Điền Phúc Thành, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!