Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2 tại Đường Lã Xuân Oai - Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Vị trí đắc địa: Tọa lạc tại vị trí vàng vượng lộc - đắc tài nơi Q9, TP. TP.HCM.Nằm trên 4 MT đường lớn: Nguyễn Duy Trinh (30m), Lã Xuân Oai (40m), Liên P....
      Dự án Đông Tăng Long, Đường Lã Xuân Oai, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 230 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Lý Sơn - Quảng Ngãi, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 230 m2 16,09 triệu/m2
      Chính chủ mở bán miếng đất thổ cư, lô góc, MT đường Trung Tâm đảo Lý Sơn.DT: 230m2(có 50,7m2 thổ cư).Cách sân bay đang quy hoạch 300m.Cách KDL Hang Câu...
      Xã An Hải, Lý Sơn, Quảng Ngãi

      Cần bán ngay nền đất 50 m2, mặt tiền 5m tại Phường Phú La - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 50 m2 130 triệu/m2
      Anh trai tôi cần bán miếng đất phân lô dịch vụ KĐT Văn Phú, Hà Đông.- Vị trí chân đế 3 tòa căn hộ chung cư, gần ngã 4 cột đồng hồ, giao thông thuận...
      Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nền đất 99 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Bình Thuận - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 99 m2 95,96 triệu/m2
      Đất mt đường 5m5 NGUYỄN BÁ HỌC, Hải Châu+ DT: 99m2+ Ngang 4.5m, hướng Đông+ Gần cầu Rồng, đối diện khu phố đi bộ Bạch Đằng 2/9+ giá bán: 9.5 tỉ - Tel: 0973...
      Đường Nguyễn Bá Học, Phường Bình Thuận, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 96 m2, mặt tiền 6m tại Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 20 tỷ

      20 tỷ 96 m2 208,34 triệu/m2
      + Vị trí thửa đất quá đẹp gần ngã 4 Việt Hưng, Vũ Đức Thận, đường rộng vỉa hè lớn, thửa đất đối diện khu đất kim cương Q. Long Biên.+ Mặt phố Việt Hưng...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nền đất 204 m2, mặt tiền 9m, hướng Nam tại Đông Lễ - Đông Hà - Quảng Trị, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 204 m2 10,3 triệu/m2
      2 MT Kiệt Lê Lợi - đường oto 2 chiếc. Gần trường Lê Lợi.Bán đất Kiệt oto đường Lê Lợi, đường quy hoạch 13m.Vị trí cực đẹp, đi 1 đoạn ra Trường Chinh, Huỳnh...
      Đường Lê Lợi, Phường Đông Lễ, Đông Hà, Quảng Trị

      Sở hữu ngay đất nền dự án Khu đô thị Chi Đông, 196 m2, mặt tiền 8m tại Mê Linh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 196 m2
      Bán đất khu đô thị Chi Đông.Đất đẹp vuông vức, phù hợp xây để ở hoặc đầu tư đón đầu quy hoạch Mê Linh đc nâng cấp lên TP.- Tổng DT: 196m2, MT rộng 8.5m,...
      Dự án Chi Đông, Đường Cao tốc Thăng Long Nội Bài, Thị trấn Chi Đông, Mê Linh, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 980 triệu

      980 triệu 80 m2 12,25 triệu/m2
      Huyện Hòa Vang, TP Đà Nẵng đã có định hướng lên TX vào 2025. Hiện tại chưa có dự án phân nền đất nền nào, đây là quỹ đất vàng cuối cùng của Tp Đà Nẵng, giá...
      Xã Hòa Phong, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất nền 35 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Hà Đông - Hà Nội, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 35 m2 47,15 triệu/m2
      - nền đất có địa điểm tại: Đường Giang Chính - P. Biên Giang, Q. Hà Đông, TP. thành phố Hà Nội.- Về giao thông, đi lại thuận tiện: Gần tuyến đường đôi...
      Đường Giang Chính, Phường Biên Giang, Hà Đông, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 140 m2, mặt tiền 12m tại Xã Đức Lập Thượng - Đức Hòa - Long An, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 140 m2 9,29 triệu/m2
      Do tình hình tin tới đầu năm khó khăn tôi cần bán ngay nền đất nền trong KĐT mới Resco - Đức Hoà 3 - Resco.Vị trí: Xã Đức Lập Thượng, Đức Hoà, Tỉnh Long...
      Xã Đức Lập Thượng, Đức Hòa, Long An

      Cần bán đất nền dự án mặt tiền 6m tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      CHính chủ bán nền khu dân cư TP.HCM Mới DT ngang 4.5x16 (CN 71.7 mét vuông) hiếm nhất dự án. Trục chính 8m, góc 2 MT thông thoáng ô tô quay đầu...
      Dự án Sài Gòn Mới, Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 80 m2, mặt tiền 12m tại An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 80 m2 23,75 triệu/m2
      DT 80 mét vuông giá 1.9 tỉ- Vị trí: Ngay góc ngã 3 Đình Hanh Phú - Vườn Lài, An Phú Đông, Q. 12.- Tiện ích:- Khu vực đông dân, KD, mua bán sầm uất,...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 52 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 52 m2 42,31 triệu/m2
      Bán đất MT đường Lê Công Hạnh - Hòn Sện - Vĩnh Hoà.Đường nhựa 10m sát biển, gần bến du thuyền, KDC đông.DT: 52 mét vuông ngang 4m.Hướng: hướng Đông ...
      Đường Lê Công Hạnh, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,89 tỷ

      2.89 tỷ 80 m2 36,13 triệu/m2
      Vị trí: Ngay MT Phạm Ngọc Thạch, P. 9, Q. 3, TP Tp Sài Gòn.- Ngay vòng xoay hồ Con Rùa Q. 3, Tp Sài Gòn.- Ngay khúc giao Nguyễn Đình Chiểu với Phạm Ngọc...
      Phố Kỳ Đồng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 4 - Sóc Trăng - Sóc Trăng, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 100 m2 19 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh nền DT 100 mét vuông, hướng đẹp.Nền đã có sổ sẵn, chỉ cần TT đủ là nhận sổ liền.Giá 2 tỉ nay tôi giảm còn 1 tỉ 900 tr (Bớt 100 tr,...
      Phố Lý Thường Kiệt, Phường 4, Sóc Trăng, Sóc Trăng

      Sở hữu ngay đất nền Khu du lịch nghỉ dưỡng biển Ocean Dunes, 119 m2, mặt tiền 7m , giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 119 m2 60,51 triệu/m2
      Tổng hợp các sp Ocean Dunes giá mềm đầu tư tháng 9 2022. call ngay 0919 080 *** gặp Linh.- Khu A.A1 hướng biển 140m2 10 tỉ 5.A2 mậu thân 140m2 13.5 tỉ.A3...
      Dự án Ocean Dunes, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán nền đất 88 m2, hướng Đông tại Bình Hưng Hòa A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 88 m2 157,96 triệu/m2
      - DT: 5x19m (87.8 mét vuông ODT) lề đường 8m, đang cho thuê 16tr/tháng.- Giá: 13.9 tỉ thỏa thuận.- Hiện trạng: Đất trống góc 2 MT đường Gò Xoài, vị...
      Đường Gò Xoài, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 210 m2, mặt tiền 6m tại 28 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 15,54 tỷ

      15.54 tỷ 210 m2 74 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền căn biệt thự dự án khu nhà ở Thiên Hà, thuộc P. 28, Q. Bình Thạnh, khu đã có QHCT 1/500, bìa đỏ nền thổ cư. nền đất vị trí đẹp...
      Đường Bình Quới, Phường 28, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!