Thông tin mô tả
Chủ cần Bán đất
- DT: 163m (Ngang 5.5 x 29.6m), đất có 2
- Mặt trước Wiew sông, mặt sau là đường rộng 8m.
- Đất nằm trong khu an ninh, yên tĩnh, gần
-
-
Giá: 31 Tỷ
Diện tích: 163 m2
Giá/m2: 190,18 Triệu/m2
446487
Mua bán
Chủ cần Bán đất
- DT: 163m (Ngang 5.5 x 29.6m), đất có 2
- Mặt trước Wiew sông, mặt sau là đường rộng 8m.
- Đất nằm trong khu an ninh, yên tĩnh, gần
-
-
Huỳnh Sơn Bảy
Đường Xuân Thủy, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
170 tỷ
452 m2
Phố Nguyễn Ư Dĩ, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
80 tỷ
340 m2
Đường 12, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
95 tỷ
280 m2
Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
42 tỷ
127 m2