Thông tin mô tả
Bán đất hẻm
Hẻm 5m
Tiện xây nhà trọ cho thuê...
Giá: 14
Giá: 14 Tỷ
Diện tích: 324 m2
Giá/m2: 43,21 Triệu/m2
431319
Mua bán
Bán đất hẻm
Hẻm 5m
Tiện xây nhà trọ cho thuê...
Giá: 14
Mr Duy Mặt Tiền
Đường 2, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
8,6 tỷ
78 m2
Đường 41, Phường Linh Đông, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
8,39 tỷ
98,70999908447266 m2
9,84 tỷ
123 m2
Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
5,5 tỷ
52 m2