Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nền đất 32 m2, mặt tiền 3m tại Thượng Cát - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 1,32 tỷ

      1.32 tỷ 32 m2 41,25 triệu/m2
      Bán đất Thượng Cát, Bắc Từ Liêm 32 mét vuông; gần Vành Đai 3,5; cạnh nhà văn hóa, ô tô đỗ ngày đêm; liên lạc 0973 160 ***.nền đất Thượng Cát, thông...
      Phố Thượng Cát, Phường Thượng Cát, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 100 m2 36 triệu/m2
      Bán lô TĐC Mỹ Gia có sổ hồng riêng xây dựng tự do- DT 100 mét vuông ngang 5m- Tây Bắc- Đường 7m- Giá 36 tr/m2hotline: 0395 217 *** em Trang
      Dự án Khu đô thị Mỹ Gia, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền dự án 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 800 tr

      800 triệu 85 m2 9,42 triệu/m2
      Nhanh tay đầu tư ngay nền Sụp hầm - bìa đỏ trục 5m5, 85m2, giá 8x0 tr.- DT: 85m2 (5x20).- Đượng trải nhựa 5m5 lề 3m thông thoáng.- bìa đỏ sang tên trong 1...
      Đường Dũng Sĩ Điện Ngọc, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam
      S
      Nguyễn Hoàng Nhật Sang Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất nền dự án 104 m2, mặt tiền 6m tại Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 17,9 tỷ

      17.9 tỷ 104 m2 172,12 triệu/m2
      + Chuyển đổi mục đích KD. Cần bán lô đất 104 mét vuông, MT 6.4m, nở hậu, hai mặt ngõ. MT oto đậu đỗ ngày đêm, vỉa hè 2m.+ Nằm trên ngõ 1 Tạ Quang...
      Ngõ 1, Phố Tạ Quang Bửu, Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất 126 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Tuy Hòa - Phú Yên, giá 5,67 tỷ

      5.67 tỷ 126 m2 45 triệu/m2
      MT đường Nguyễn Văn Huyên.Vị trí đẹp, khu vực thoáng mát, cách biển 800m, P. 9, TP Tuy Hòa, Phú Yên.DT 126 mét vuông (7x18m).Hướng Đông, view...
      Dự án La Emera Phú Yên , Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường 9, Tuy Hòa, Phú Yên

      Bán gấp đất nền 150 m2 tại Phố 37 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 150 m2 70 triệu/m2
      Bán đất khu dân cư bình dân.Đường 10m, P. Hiệp Bình Chánh, Q. Thủ Đức.Bán đất đất thổ cư khu dân cư Bình Dân đường hiện hữu 10m, ngay đường Phạm Văn...
      Phố 37, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 102 m2, mặt tiền 8m tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 102 m2 30,4 triệu/m2
      MT đường nhựa Cao Bá Quát, TP Dĩ An, Bình Dương.DT: 8m x 12.75m = 102 mét vuông. Thổ cư 95 mét vuông.pháp lí sổ hồng, sang tên công chứng...
      Đường Cao Bá Quát, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền 61 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Sơn Tây - Hà Nội, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 61 m2 18,04 triệu/m2
      - miếng đất đã có bìa đỏ, công chứng sang nhượng sang tên ngay sau 7 ngày đặt cọc.- Mức giá đầu tư hấp dẫn nhất tại Hòa Lạc trước khi Sv ĐHQG về ngày một...
      Xã Cổ Đông, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      Bán Đất MT đường Tiền Lân 14c ,đường Nhựa trước đất 8m , đường Thông . Cách trường Trung học cơ sở Bùi văn Thủ , đường Phan văn Đối 500m , KCN Vĩnh Lộc...
      Đường Tiền Lân 14, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Tân Kiên - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 690 tr

      690 triệu 100 m2 6,9 triệu/m2
      Cần bán lô thổ cư đất MT đường Hưng Nhơn, xã Tân Kiên, huyện Bình Chánh, trong bán kính 5 ph di chuyển đầy đủ tiện ích như: Đối diện trường cấp 1 Tân...
      Đường Hưng Nhơn, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất Khu đô thị Mega City 2, 105 m2 tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 105 m2 12,39 triệu/m2
      sang nhượng đất TH9 - 35 Mega City 2 Nhơn Trạch, Đồng Nai full thổ cư.bán nhanh TH9 - 35 dự án Mega City 2 Phú Hội, Nhơn Trạch Đồng Nai.DT 105m2.Giá 1 tỉ...
      Dự án Mega City 2, Đường 25C, Xã Phú Hội, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền 160 m2, mặt tiền 8m tại Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 160 m2 60 triệu/m2
      -anh chị có nhu cầu bán ngay hoặc ký gửi liên hệ ngay: 0909 567 *** , em sẽ hỗ trợ anh chị hết mình để anh chị có đc giá mềm nhất...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 98 m2 tại Đường Dương Đình Cúc - Tân Kiên - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 860 tr

      860 triệu 98 m2 8,78 triệu/m2
      Cần bán nhanh mảnh đất Nền Full Thổ Cư Hẻm 5m cách 300m ra đường Dương Đình Cúc -Kẹt tiền nên tôi Cần bán nhanh mảnh đất Nền đường Dương Đình Cúc , Xã...
      Đường Dương Đình Cúc, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 190 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Pleiku - Gia Lai, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 190 m2 6,32 triệu/m2
      Mặt hẻm chính Hoàng Sa đã dần hoàn thiện đường betong phục vụ đầu tư, an cư.Đất nằm ngay KDC, cách đường chính chỉ 50m.Thuận tiện tất cả tiện ích trường,...
      Đường Hoàng Sa, Phường Ia Kring­, Plei Ku, Gia Lai

      Cần bán gấp lô đất nền 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4 tỷ

      4 tỷ 108 m2 37,04 triệu/m2
      Cần tiền mở rộng KD cuối năm bán ngay ngôi nhà thô 3.5 tầng MT trục nhà phố thương mại FPT Đà Nẵng (lòng đường 9.5m vỉa hè 4m).DT đất: 6x18=108...
      Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền 68 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 6,46 tỷ

      6.46 tỷ 68 m2 95 triệu/m2
      + DT đất: 68 mét vuông, MT: 5m.+ Đất thuộc khu phân lô chia ô bàn cờ, hạ tầng giao thông đồng bộ tại đấu giá Cự Khối.+ Vị trí địa lý đẹp, thuận...
      Đường Bát Khối, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội
      B
      Trần Đức Điển Bđs Hơn 1 năm trước

      Bán nền đất 314 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông tại Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 34,5 tỷ

      34.5 tỷ 314 m2 109,88 triệu/m2
      Cần bán nền đất nằm ngay MT đường Võ Nguyên Giáp, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.DT: Ngang 12m, dài 26.1m, tổng DT 313.5m2.giá là 34.5 tỉ/313.5m2, hướng Đông.Tiện...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền dự án 110 m2 tại Hòa Long - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 110 m2 18,64 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền xây nhà cần bán miếng đất thuộc Lan anh 1 cũ, chỉ cách đường Võ văn Kiệt 50 mét. Đất ngay phía sau Văn phòng công ty Lan Anh. Dt: 5x22m...
      Đường Võ Văn Kiệt, Xã Hòa Long, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!