Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay đất nền 560 m2, mặt tiền 25m tại Xã Sa Pả - Sa Pa - Lào Cai, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 560 m2 47,33 triệu/m2
      nền đất căn biệt thự siêu hiếm tại Sapa - ngay gần chợ và bến xe Sapa - View sang Thiền viện - giá siêu mềm cho các nhà đầu tư.- nền đất BT 560m2...
      Đường N1, Phường Sa Pa, Sa Pa, Lào Cai

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 79 m2 tại Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 79 m2 120,26 triệu/m2
      Gia đình cần bán lô đất thổ cư Đình Thôn nằm trong khuôn viên Mỹ Đình Sông Đà.Vị trí rất đẹp xung quanh khách Hàn, Nhật thuê làm việc và sinh sống. Phù hợp...
      Đường Đình Thôn, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 200 m2 32,5 triệu/m2
      BÁN 2 LÔ liên kế ĐƯỜNG THANH LƯƠNG 8, HÒA XUÂN.+ mảnh đất nằm đối diện công viên xanh mát.+ Đất sạch đẹp, giao nhau với đường Mạc Đăng Dung.+ Tây Bắc.+...
      Đường Thanh Lương 8, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nền đất 170 m2, hướng Tây - Bắc tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 170 m2 67,65 triệu/m2
      Bán lô đất khu Khang Điền Intreco.DT: 8x21m 170m2 trongn sổ!Tây Bắc.Mặt trước đất là công viên lớn.Mặt sau là công nhỏ!giá 11.5 tỉ. call ngay Bá: 0908...
      Dự án Khang Điền Intresco, Đường Dương Đình Hội, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất Khu đô thị Langbiang Town, 116 m2, mặt tiền 7m tại Huyện Lạc Dương, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 116 m2 30,18 triệu/m2
      Cần bán miếng đất sổ riêng đất xây dựng khu Vạn Xuân Lạc Dương giá mềm.DT: 116 mét vuông.MT: 7,5m.Hướng: Đông.pháp lí: Sổ riêng đất xây dựng.Vị trí...
      Dự án Langbiang Town Đà Lạt, Đường Bi-Doup, Thị trấn Lạc Dương, Lạc Dương, Lâm Đồng

      Bán đất nền dự án 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 125 m2 15,6 triệu/m2
      Bán mảnh đất thuộc dự án Golden Hills đường 7m5 view kênh mát mẻ.DT 125 mét vuông (ngang 5m).Hướng: hướng Đông Nam.Vị trí ưu điểm trục thông dài và...
      Dự án Golden Hills City, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền dự án 200 m2, mặt tiền 10m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 31,7 tỷ

      31.7 tỷ 200 m2 158,5 triệu/m2
      Bán nền đất vị trí đẹp KDC Trung Sơn, Bình Chánh. Gần ĐH Rmit, cầu Nguyễn Văn Cừ+DT: 10x20m, vuông vắn, không vướng phong thủy+Hướng: Tây+SHR chính chủ,...
      Dự án Trung Sơn, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 270 m2, mặt tiền 9m tại Huyện Chương Mỹ - Hà Nội, giá 2,16 tỷ

      2.16 tỷ 270 m2 8 triệu/m2
      CC cần bán ngay miếng đất 270m2. View hồ Xuân Mai, không khí trong lành mát mẻ.Có thế làm nghỉ dưỡng, nhà trọ, nhà nghỉ.Đất có sổ mà giá rẻ hơn cả đất...
      Thị trấn Xuân Mai, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 340 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 2,57 tỷ

      2.57 tỷ 340 m2 7,56 triệu/m2
      nền thổ cư Mậu Thân, Eatu đối diện sân bóng.DT: 10,5x33m.Thổ cư 60 mét vuông.Hướng bắc.Đất DT rộng, cách chợ đầu mối Tân Hòa, QL 27 chỉ 700m. Đường...
      Đường Mậu Thân, Xã Ea Tu, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Sở hữu nền đất 80 m2, mặt tiền 5m tại Bình Lợi - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 80 m2 15,62 triệu/m2
      DT 5x16 = 80m2 , đất nằm trong khu đông dân ở Trần văn giàu , gần Cầu Xáng và BV Chợ Rẫy 2, dễ dàng di chuyển về Tên Lửa chỉ 15pĐường nhựa lớn 14m, hạ tầng...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Bình Lợi, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án Khu đô thị Ngân Câu - Ngân Giang, 100 m2, mặt tiền 5m , giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      KDT Ngân Câu Ngân Giang Điện Ngọc.1 DT 100 mét vuông đường 7m5 lề 5m. Giá 1,4 tỉ.2. DT 90 mét vuông 2 MT trước sau. Giá 1,25 tỉ.Sau lưng ĐH Nội...
      Dự án Ngân Câu Ngân Giang, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán nhanh đất nền 68 m2 tại Đường 225A - Tân Phú - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 68 m2 52,21 triệu/m2
      Hạ 700 tr, so với giá trước Tết - Bán đất nhà mặt tiền 4x17m, KDC gần chợ Tân Phú, thuộc dự án công ty đường Biên Hoà. + bìa đỏ + MT đường nhựa...
      Đường 225A, Phường Tân Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 81 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 810 triệu

      810 triệu 81 m2 10 triệu/m2
      Nền KĐT TP Vị Thanh.KĐT Cát Tường Western Pearl 2, Tp Vị Thanh, Tỉnh Hậu Giang.DT: 4.5m*19m.Lộ giới: 14m(đường nhựa lớn bằng phẳng, khu vực cư dân).Tiện...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán ngay đất nền 138 m2, mặt tiền 8m tại Thụy Phương - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 138 m2 50,37 triệu/m2
      + Phố Tân Phong là phố mới, đường rộng đẹp, gần viện Chăn Nuôi. Nhà gần ĐH mỏ, viện đa khoa, trường học, siêu thị và nhiều tiện ích...+ Thửa đất rộng, phía...
      Đường Tân Phong, Phường Thụy Phương, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 102 m2, mặt tiền 6m tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,37 tỷ

      2.37 tỷ 102 m2 23,24 triệu/m2
      KĐT FPT City Đà Nẵng P. Hòa Hải Tp Đà NẵngVị trí Gần kênh sinh thái gần công viên ở rất thoáng mát nghỉ dưỡng bán kín 100m là trường học cấp 1 đến ĐHDT...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu nền đất 2158 m2 tại Đường Võ Thị Sáu - Tân Định - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 1330 tỷ

      1330 tỷ 2158 m2 616,32 triệu/m2
      miếng đất MT đường Võ Thị Sáu - P. Tân Định - Q1 - TP.HCM.2157.7m2.1.330 tỉ.(làm việc ngay chủ).
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh
      𝑵𝒉𝒂̣̂𝒕 𝑴𝒊𝒏𝒉 𝑳𝒂𝒏𝒅 Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp lô đất nền Khu đô thị Lakeside Palace, 100 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất 100m2 trước 10 toà căn hộ chung cư The Ori Garden.Đông Nam mát mẻ, lô sạch.MT đường 5m5 vỉa hè 3m.Trước mua 2tỉ4.Nay cần bán chỉ...
      Dự án Lakeside Palace, Đường Mê Linh, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nền đất 345 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Bắc tại Gò Dầu - Tây Ninh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 345 m2 3,48 triệu/m2
      Em chính chủ cần bán sổ sẵn full thổ cưVị trí: ấp Xóm Đồng, Xã Thanh Phước, Gò Dầu, TNDT: 5x35m full thổ cưGiá 1.2 tỉ 345m2- Cách khu công nghiệp Phước...
      Đường 782, Xã Thanh Phước, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!