Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh lô đất nền 396 m2, mặt tiền 10m tại Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá 8,32 tỷ

      8.32 tỷ 396 m2 21 triệu/m2
      Chính chủ e cần thanh Khoản gần 400 mét vuông full thổ cư mặt đường trục chính Thôn.Cách đại lộ Thăng Long nối dài chưa đến 80m.Cách xanh villas hơn...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 131 m2, mặt tiền 7m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 131 m2 105,35 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất dự án Phú Nhuận, P. Hiệp Bình Chánh, Q. Thủ Đức. Cách đường Phạm Văn Đồng ~ 300m. Khu bên Sông Tp Tp HCM. Tiện ích xung quanh đầy...
      Đường 25, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 43 m2, mặt tiền 4m tại Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 43 m2 45,35 triệu/m2
      * Hiện trạng là đất do gia đình cần vốn để chuyển đổi KD lên bán.* miếng đất nằm ở vị trí đắc địa KD ầm uất nhất tuyến phố, tiện ích trong bán kính 500m...
      Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 98 m2 tại Võng La - Đông Anh - Hà Nội, giá 3,72 tỷ

      3.73 tỷ 98 m2 38 triệu/m2
      mảnh đất Sáp Mai- Võng la- Đông Anh+ DT 98 mét vuông Giá 38tr/m2+ Đất nằm vị trí trong đê gần chợ Hậu Dưỡng, KDC đông đúc , KD sầm uất, oto tránh...
      Đường Sáp Mai, Xã Võng La, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 78 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 78 m2 74,36 triệu/m2
      Bán đất mặt bằng phân lô đường 11 Trường Thọ Thủ Đức, MT đường Số 11, kế KDC, KD buôn bán sôi động, đường thoáng, đã có sổ.Giá 5,8 tỉ, dài 19,45m, ngang...
      Đường Số 11, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 350 m2, mặt tiền 10m tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 350 m2 15,72 triệu/m2
      Định hòa đất 2 MT đường nhựa 5m 2 oto vi vu qua lại đường thông tứ hướng.Dân đông đúc gần trường học.DT: 10*35 vuông cạnh thổ cư 60m.Giá 5,5 tỉ thỏa ...
      Phường Định Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay lô đất nền 160 m2 tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,32 tỷ

      8.32 tỷ 160 m2 52 triệu/m2
      Bao gồm những nền đất giá mềm dưới đây:- DT 8 x 20m, giá 52 tr/m².- DT 8 x 20m, đường trục chính 20m giá 68tr/m.- DT 20 x 22m, giá 40 tr/m².-Xây dựng tự...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 2000 m2 tại Phường Kim Dinh - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 2000 m2 7,9 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh 2000 mét vuông ngay Bà Rịa Vũng Tàu, đã lên thổ cư 900 mét vuông.- giá siêu mềm cho khách thiện chí chỉ 15.8 tỉ.- Vị trí:...
      Đường Trường Sơn, Phường Kim Dinh, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay lô đất nền Khu đô thị Golden Hills Đà Nẵng, 125 m2 tại Liên Chiểu, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 125 m2 22,4 triệu/m2
      miếng đất thoáng mát, gần công viên.DT: 125m2.Đường 7.5m.tòa căn hộ B2 - 8 Khu A5 Golden Hills.Hạ tầng kỹ thuật đầy đủ, thoáng mát,...
      Dự án Golden Hills City, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền dự án 160 m2, mặt tiền 8m tại Tiền Phong - Mê Linh - Hà Nội, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 160 m2 55 triệu/m2
      Bán đất liên kế khu đô thị Hà Phong, Mê Linh, thành phố Hà Nội.- DT: 160m2, đường trước mặt rộng 24m, lối vào ĐH Tài chính NH.- MT: 8m.- pháp lí: bìa...
      Dự án Hà Phong, Xã Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 39 m2, mặt tiền 4m tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 2,14 tỷ

      2.15 tỷ 39 m2 55 triệu/m2
      Bán miếng đất Yên Nghĩa, Hà Đông. trục chính tổ 15 đường rộng 6m, ô tô vào tận đất DT 39m. Giá nhỉnh 2,1tỉ.Chính chủ bán miếng đất Yên Nghĩa, Hà Đông. ô...
      Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 75 m2 tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá 496 triệu

      496 triệu 75 m2 6,62 triệu/m2
      Sở hữu siêu phẩm đất nền ngay Cổng Xanh, Bình Dương với 496tr (50). Vị trí "vạn kim hội tụ": Nằm ngay MT đường DT741 - cạnh Cổng Xanh kết nối giao...
      Đường ĐT 741, Xã Phước Hòa, Huyện Phú Giáo, Bình Dương

      Cần bán đất nền dự án 350 m2 tại Phường Mỹ Xuân - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 350 m2 7,43 triệu/m2
      Hàng ngộp BÁN ngôi nhà VƯỜN nghĩ dưỡng đẹp như tranh tại Bà Rịa _VTCó trồng đủ các loại cây ăn trái, nhà thì đẹp lung linh tặng lại đầy đủ nội thất mới...
      Phường Mỹ Xuân, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nền đất Khu đô thị Làng Sen Việt Nam tại Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 0 m2
      Bán đất nền KDC Làng sen Việt Nam Đức Hoà, Long An. Cách Bình Chánh chỉ 2 kilomet.- Lô: D4.46, lô góc, DT: 5m6 x 16, giá 1t2 đã có sổ.- Lô: D4.52, DT...
      Dự án Làng Sen Việt Nam, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Cần bán ngay đất nền dự án 228 m2, mặt tiền 18m, hướng Nam tại Bù Đăng - Bình Phước, giá 330 tr

      330 triệu 228 m2 1,45 triệu/m2
      Tin chấn động: nền thổ cư trục đường Sao Bọng - Đăng Hà (DT755B) đc quy hoạch lên QL 55B kết nối xuyên suốt 3 tỉnh Bình Phước - Lâm Đồng - Bình Thuận cạnh...
      Đường ĐT 755B, Xã Thống Nhất, Bù Đăng, Bình Phước

      Cần bán nhanh nền đất 116 m2 tại Đường Tân Quy - Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 29 tỷ

      29 tỷ 116 m2 250 triệu/m2
      Bán đất góc đường số 65 Tân Quy Đông P. Tân Phong Q7, DT 5,8x20m vạt góc công nhận 115,5 mét vuông đường rộng 25m cách Nguyễn Thị Thập 30m, giá 29 tỉ.
      Đường Số 65 Tân Quy Đông, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 300 m2
      Gia đình cần sang nhượng lô căn biệt thự view sông đường Nguyễn Đình Thi giá cực kì tốt.* DT 300 mét vuông vị trí view sông vô cùng mát mẻ.* Giá...
      Đường Nguyễn Đình Thi, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 157 m2, mặt tiền 7m tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 157 m2 41,41 triệu/m2
      - Bán đất Lô Góc đường Đinh Châu,Cẩm Lệ, Đà Nẵng.- DT đất : 157.2m2 - Đương 10.5m2- Đông Bắc- Gần chợ KD buốn bán, gần sông - tòa căn hộ - Đường thông...
      Phường Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!