Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,12 tỷ

      1.13 tỷ 90 m2 12,45 triệu/m2
      Em cần bán nhanh miếng đất Hồ Văn Tắng, Tân Phú Trung Củ Chi, gần BV Xuyên Á KCN Tân Phú Trung, KDC đông đúc, gần các chợ, trường C2 C3, thuận tiện đi lại...
      Đường Nguyễn Thị Lắng, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Quang Châu - Việt Yên - Bắc Giang, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 100 m2 29 triệu/m2
      chính chủ cần bán miếng đất dãy N06 Đồng Vân Quang ChâuDT 100m²(5x20m)Vị trí đất đẹp nhất nhì dự ánĐất view cây xanh, vườn hoa, trung tâm văn hóaThuận lợi...
      Xã Quang Châu, Huyện Việt Yên, Bắc Giang

      Cần bán ngay đất nền 1535 m2, mặt tiền 61m, hướng Bắc tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 60 tỷ

      60 tỷ 1535 m2 39,09 triệu/m2
      Bán nền thổ cư 61 mét vuông MT đường Thanh Niên kéo dài, xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Tp Sài Gòn.Vị Trí đắc địa view sông kênh xáng, gần Tỉnh lộ 15 -...
      Đường Thanh Niên, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 80 m2, hướng Nam tại Phường Bửu Long - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      cần tiền bán miếng đất thuộc P.Bửu Long trong KDC Bửu Long nằm trên đường F6, tiếp giáp căn nhà phố Bửu Long, song ngữ Lạc Hồng, trường Nguyễn Bỉnh...
      Đường F6, Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán đất nền Khu dân cư An Việt Riverside, 80 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 80 m2 32,5 triệu/m2
      khu dân cư An Việt sở hữu vị trí tuyệt đẹp với 3 yếu tố phong thủy, nhất cận thị (cạnh Vincity), nhị cận giang (2 MT sông), tam cận lộ (đường Vành Đai 3)....
      Dự án Khu dân cư An Việt, Đường Nguyễn Xiển, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Nam cầu Nguyễn Tri Phương, 100 m2 , giá 3,57 tỷ

      3.57 tỷ 100 m2 35,71 triệu/m2
      Cần bán nền đất MT đường Cồn Dầu 18, khu Hoà Xuân mở rộng.- Dt: 100 m2 (5*20m).Tây Bắc.- nền đất sạch đẹp, view công viên, trường học.Gần sông, gần cầu...
      Dự án KĐT Hòa Xuân mở rộng, Đường Cồn Dầu 18, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền dự án 86 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 785 triệu

      785 triệu 86 m2 9,13 triệu/m2
      sổ hồng, đủ tiền là công chứng ngay. DT: 86m2. đất ngang 5m full thổ.Bán chỉ: 785 tr.Đường ôtto đi thuận tiện. đông cư dân. Gần cạnh ủy ban nhân dân,...
      Đường Nguyễn Hữu Trí, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án mặt tiền 12m, hướng Đông - Bắc tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 0 m2
      Nền 1: 353.1 mét vuông (MT 12.8m).Nền 2: 351.1  mét vuông (MT 10.6m).Nền 2: 351.1  mét vuông (MT 12.6m).Nền 2: 351.9  mét vuông (MT...
      Dự án KDC Phú An, Phường Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ

      Chuyển nhượng nền đất 90 m2, mặt tiền 5m tại Long Thới - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 90 m2 13,34 triệu/m2
      Bên em tung ra 30 sp đất nền thuộc DA khu dân cư Star Village Intrescođc: Đường Ngô Quang Thắm, xã Long Thới, Nhà Bè.Khu vực cư dân đông đúcTiện ích xung...
      Đường Ngô Quang Thắm, Xã Long Thới, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 70 m2, hướng Tây - Bắc tại Phường Long Hòa - Bình Thủy - Cần Thơ, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 70 m2 35,72 triệu/m2
      BÁN NỀN MT ĐƯỜNG LÀNG HOA KIỂNG BÀ BỘ-P. LONG HOÀ-Q. BÌNH THUỶ-TP CẦN THƠ- DT: 4x17,2=70m2- pháp lí: Thổ cư 100%- Hướng: hướng Tây Bắc- Lộ giới: 10m- Vị...
      Đường Hoa Kiển, Phường Long Hòa, Bình Thủy, Cần Thơ

      Cần bán nhanh đất nền dự án tại Đường 48 - Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 22 tỷ

      22 tỷ 0 m2
      - Chủ gởi bán góc 2 MT đường 48 và Nguyễn Đăng Đạo KDC Thế Kỷ Q. 2.- SHR pháp lí cá nhân công chứng sang tên.- Hiện trạng đất trống.- DT: 8 x 20 dtcn 144,7...
      Dự án KDC Thế kỉ 21, Đường 48, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 85 m2, mặt tiền 12m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 85 m2 68,24 triệu/m2
      - Ngay chợ - KDC sầm uất, Aeon, khúc giao nhau giữa Lê Trọng Tấn và Tây Thạnh.- 1 mảnh đất không vướng cống không vướng bình điện không bị ngã ba đâm, nằm...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 75 m2 tại Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 75 m2 37,34 triệu/m2
      * Vị trí: Ngay dự án đất nền Q. 9, Happy Riverside tọa lạc ngay ngã 3 Lò Lu và Nguyễn Xiển nằm trong hệ sinh thái khép kín hoàn thiện gồm các cơ sở giao ...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 95 m2, mặt tiền 5m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 95 m2 16,32 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền ra gấp miếng đất siêu đẹp tại.Diên Toàn thôn Đông Dinh sát tái định cư Diên Toàn, chợ Đông Dinh. Chỉ 10m ra đại lộ Võ Nguyên Giáp và...
      Xã Diên Toàn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán đất nền 110 m2, mặt tiền 5m tại Đường Song Hành - Tân Hiệp - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 110 m2
      Gia đình mất việc làm, giờ chuyển về quê sinh sống. Tôi cần bán nhanh mảnh đất ngay MT đường Song Hành dọc QL 22, cách chợ Hóc Môn 300m. Ngay KDC đông...
      Đường Song Hành, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 36 m2, hướng Đông tại 4 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 36 m2 150 triệu/m2
      Bán Đất trống hẻm ô tô tiện xây mới, Ngay Phan xích Long.- KDC đông đúc, gần Chợ Nguyễn Đình Chiểu, BV, ủy ban nhân dân, trường học.- Cách ngã 4 Phan...
      Đường Phan Xích Long, Phường 4, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Tân Kiên - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 690 tr

      690 triệu 100 m2 6,9 triệu/m2
      Cần bán lô thổ cư đất MT đường Hưng Nhơn, xã Tân Kiên, huyện Bình Chánh, trong bán kính 5 ph di chuyển đầy đủ tiện ích như: Đối diện trường cấp 1 Tân...
      Đường Hưng Nhơn, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 350 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 59 tỷ

      59 tỷ 350 m2 168,58 triệu/m2
      Vị trí cực hiếm MT đại lộ Phạm Văn Đồng, con đường sầm uất KD nổi tiếng.Đoạn đẹp gần ngã 4 cá sấu hoa cà, cách Gigamall vài trăm mét.Xung quanh các tòa...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh.

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!