Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nền đất 64 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 64 m2 56,25 triệu/m2
      Bán mảnh đất đc 188 đường số 6, Bình Hừng Hòa B, Bình TânDT 4x16, công nhận 64 mét vuông đất ở đô thị.KDC hiện hữu, xây tự do, hoàn công ngay, không...
      Đường Số 6, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 68 m2 tại Đường Thích Quảng Đức - 4 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 68 m2
      Vị trí: Cách ngã 3 Nguyễn Kiêm - Thích Quảng Đức 50m.DT: 68m2.Tiện ích xung quanh đầy đủ: Chợ, trường học, BV, công viên, siêu thị.cư dân đông đúc, thích...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 4, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 165 m2, mặt tiền 6m tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 165 m2 8,19 triệu/m2
      Sang nhanh cặp Vịnh An Hòa - Gần trường, chợ, công viên sập hầm chỉ 1 tỉ 35. gọi ngay: 0901 967 ***.Lô Vịnh vị trí đẹp chính chủ mua đầu tư để dành, nay...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán nhanh nền đất 547 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 27 tỷ

      27 tỷ 547 m2 49,37 triệu/m2
      🔥🔥🔥🔥🔥giá có 27 tỉ🔥🔥🔥🔥🔥⭐️HÀNG HIẾM Q. 9 ⭐ĐẤT 547  mét vuông MT ĐƯỜNG ÔNG THOÀN ⭐P. PHÚ HỮU ⭐TP THỦ ĐỨC 👉GIÁ 30 tỉ GIẢM 3 tỉ CÒN 27 tỉ👉 Q. 9...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 18000 m2, mặt tiền 70m, hướng Đông tại Đăk R'Lấp - Đắk Nông, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 18000 m2 0,15 triệu/m2
      Cần tiền cho con đi du học. Chính chủ bán đất giá rẻ thôn 15, Xã Đắk Wer, Dăk R'Lấp, Đắk Nông.Mức giá 150k/m2.DT 18.000m2 MT 70 m.Thông tin mô tả:Đất thuộc...
      Thôn 15, Xã Đắk Wer, Huyện Dăk R'Lấp, Đắk Nông

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 72 m2, mặt tiền 4m tại Thuận An - Bình Dương, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 72 m2 36,12 triệu/m2
      Vị trí: Ngay gần cổng dự án Lê Phong Bình Dương (như hình).DT: 4x18m = 72 mét vuông.bìa đỏ chính chủ, công chứng ngay.Đất gần ngã 4 Bình Chuẩn,...
      Dự án KDC Lê Phong, Đường Bình Chuẩn 42, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay lô đất nền Khu đô thị Bắc Sông Cấm, 62 m2, mặt tiền 5m tại Thủy Nguyên, giá rẻ

      Thỏa thuận 62 m2
      Hàng Hiếm Tân Dương Thuỷ Nguyên - Hải Phòng.Vị trí giao thương giao thông thuận tiện (kết nối vs các tiện ích xung quanh, trường, chợ, uỷ ban và khu Cn...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Xã Tân Dương, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Sở hữu nền đất 100 m2 tại Đường Tam Đa - Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 100 m2 12 triệu/m2
      Vị trí: Cách vin 5 ph di chuyển, nằm trong lòng các KĐT lớn.- pháp lí: Sổ riêng.- Giá: thương lượng.- DT: 100m2.Tiện ích: Công viên, BV quốc tế, nhà hàng...
      Đường Tam Đa, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 66 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,58 tỷ

      3.58 tỷ 66 m2 54,17 triệu/m2
      - Cần bán mảnh đất thổ cư 100 phần trăm xây dựng tự do sát chợ Bình Tân. Đường trước đất nhựa 25m lớn xe ô tô ra vào thoải mái gần Sân Bay Tân Sơn...
      Đường Số 7, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền Khu đô thị Cát Lái , 147 m2, mặt tiền 8m tại Quận 2, giá 5,73 tỷ

      5.74 tỷ 147 m2 39 triệu/m2
      Cần bán nhanh mảnh đất KDC Cát Lái Q. 2---------------------------- DT 8.64x17= 147m2- Đông Nam- Đường 12m thông thoáng- pháp lí: đất HĐ CĐT Kiến Á- Quy...
      Dự án Khu dân cư Cát Lái Invesco, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 69 m2, mặt tiền 3m, hướng Bắc tại Đông Anh - Hà Nội, giá 2,42 tỷ

      2.42 tỷ 69 m2 35 triệu/m2
      Cần bán 2 nền đất bìa làng Khê Nữ, Nguyên Khê, Đông Anh.Nhỉnh 2 tỉDT: 69m2MT: 3,8mĐường Bìa Làng rộng 5m thông ra khu đất đấu giá X9 cán Khê và KĐT Nguyên...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Nguyên Khê, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 125 m2, mặt tiền 10m tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 125 m2 12 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp - 100 phần trăm chính chủ - không qua trung gian.- Cần bán nhanh trong tuần nền đất ngay P. Lộc Phát, TP Bảo Lộc.- Đất view...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường Lộc Phát, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán gấp đất nền dự án 503 m2, mặt tiền 15m, hướng Tây tại Đăk R'Lấp - Đắk Nông, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 503 m2 5,77 triệu/m2
      MT Tỉnh Lộ 685 đang mở rộng.DT: 15*36m 100 mét vuông TC.Tiện ích: MT KD, KDC ổn định, gần trường học. Tuyến đường thông liên xã. Cách chợ lớn nhất khu...
      Đường ĐT 685, Xã Kiến Thành, Dăk R'Lấp, Đắk Nông

      Chuyển nhượng lô đất nền 90 m2, mặt tiền 6m tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 90 m2 28,89 triệu/m2
      Chủ cần bán lô FPT trục thông thoáng phân khu V5.DT 90m2 ngang 6m dài 15m.Đường 7m5 lề 3m.Giá 2,6 tỉ.KDC dân trí cao.liên hệ ngay Zalo/SDT 0917 521 ***...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nền đất 40 m2, mặt tiền 4m tại Xã Đức Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, giá 1,84 tỷ

      1.84 tỷ 40 m2 46 triệu/m2
      Bán nền đất thôn Thượng Thụy, Đức Thượng, Hoài Đức.DT: 40 mét vuông; MT 4m hậu 4m.Đường ô tô chạy qua.Cách hơn 30m ra đường trục thôn, đg...
      Xã Đức Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 100 m2 39,5 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán đất Trung Lương 12 thuộc khu đô thị Đảo Vip P. Hòa Xuân Cẩm Lệ.- DT: 100m2.- Đường 7m5.Khu vực tập trung căn biệt thự sang trọng.- Gần...
      Dự án KĐT Hòa Xuân mở rộng, Đường Trung Lương 12, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán đất nền dự án 530 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Huyện Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 530 m2 4,53 triệu/m2
      Đường nhựa 20m vào khu đất, gần KDC hiện hữu, gần hồ Đông Thanh, chùa Linh Ẩn, thác Voi hùng vĩ.giá mềm.DT 530m2 có TC.
      Thị trấn Nam Ban, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Sở hữu nền đất 508 m2, mặt tiền 19m tại Xã Tóc Tiên - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 800 tr

      800 triệu 508 m2 1,58 triệu/m2
      Bán mảnh đất 2 MT TX Phú Mỹ, Vũng Tàu.Đất 2 MT trước sau, đường lớn thể hiện trên sổ 2 xe tải né nhau, sát ngay mặt đường QL.Đất vuông vắn đẹp 19m x 27m...
      Xã Tóc Tiên, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!