Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay đất nền 138 m2, mặt tiền 8m tại Thụy Phương - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 138 m2 50,37 triệu/m2
      + Phố Tân Phong là phố mới, đường rộng đẹp, gần viện Chăn Nuôi. Nhà gần ĐH mỏ, viện đa khoa, trường học, siêu thị và nhiều tiện ích...+ Thửa đất rộng, phía...
      Đường Tân Phong, Phường Thụy Phương, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 102 m2, mặt tiền 6m tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,37 tỷ

      2.37 tỷ 102 m2 23,24 triệu/m2
      KĐT FPT City Đà Nẵng P. Hòa Hải Tp Đà NẵngVị trí Gần kênh sinh thái gần công viên ở rất thoáng mát nghỉ dưỡng bán kín 100m là trường học cấp 1 đến ĐHDT...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền dự án mặt tiền 5m tại Cát Lái - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 0 m2
      Bán đất nền KDC Cát Lái Invesco, P. Cát Lái, TP Thủ Đức.- DT: 5x21.9m (Tổng 109,5  mét vuông).- Đường trước đất rộng 12 mét.- pháp lí: bìa đỏ cá...
      Dự án Cát Lái Invesco, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 1500 m2, mặt tiền 10m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,39 tỷ

      1.39 tỷ 1500 m2 0,93 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nền đất thổ vườn nằm ở đường Nguyễn Văn Khạ, Sư Đoàn 9, Củ Chi.DT: 1500 mét vuông lên thổ đc 300 mét vuông vuông vắn,...
      Đường Nguyễn Văn Khạ, Xã Nhuận Đức, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền Khu đô thị Lakeside Palace, 100 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất 100m2 trước 10 toà căn hộ chung cư The Ori Garden.Đông Nam mát mẻ, lô sạch.MT đường 5m5 vỉa hè 3m.Trước mua 2tỉ4.Nay cần bán chỉ...
      Dự án Lakeside Palace, Đường Mê Linh, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nền đất 345 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Bắc tại Gò Dầu - Tây Ninh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 345 m2 3,48 triệu/m2
      Em chính chủ cần bán sổ sẵn full thổ cưVị trí: ấp Xóm Đồng, Xã Thanh Phước, Gò Dầu, TNDT: 5x35m full thổ cưGiá 1.2 tỉ 345m2- Cách khu công nghiệp Phước...
      Đường 782, Xã Thanh Phước, Gò Dầu, Tây Ninh

      Sở hữu ngay lô đất nền 95 m2 tại Xã Nhơn Đức - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 95 m2 40,53 triệu/m2
      khu dân cư NHƠN ĐỨC giá siêu mềm NHẤT T3 2025 ✅️giá siêu mềm đầu tư và mua ở 🏤Nền gần trường đại học Mở + SP thể dục thể thao -...
      Đường Nhơn Đức, Xã Nhơn Đức, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 100 m2 21 triệu/m2
      Bán nền 2 hẻm kỹ thuật đường B3 khu dân cư Tân Phú, Cái Răng, Cần Thơ.- DT: 5x20=100 mét vuông.- Hướng: hướng Đông Bắc.- Lo: 16m.- Giá: 2 tỉ 100...
      Đường B3, Phường Tân Phú, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán đất nền dự án Khu đô thị Buôn Hồ Central Park, 182 m2, mặt tiền 6m , giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 182 m2 6,87 triệu/m2
      Chính chủ bán 3 lô liên kế Buôn Hồ Palama.Đất đường N7 Buôn Hồ Palama Đắk Lắk.- Vị trí: Giáp khu Công an TX Buôn Hồ.- DT: 6x30.4 = 182m2/lô, thổ cư hoàn...
      Dự án Buôn Hồ Palama, Đường Trần Hưng Đạo, Phường An Lạc, Buôn Hồ, Đắk Lắk

      Bán nhanh lô đất nền 200 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 200 m2 29,5 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất đường Trần Văn Đán, Hoà Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.- DT: 8 x 25 = 200m.- Hướng Đông.- Đường 10,5m vỉa hè 5m.- Vị trí cực đẹp thuận tiện...
      Đường Trần Văn Đán, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 6 m2, mặt tiền 200m tại Hàm Thuận Nam - Bình Thuận, giá 7 tỷ

      7 tỷ 6 m2 1166,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất siêu đẹp MT đường lớn thôn Hiệp Lễ, xã Tân Thuận, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận.Vị Trí: Thôn Hiệp Lễ, xã Tân Thuận, Hàm Thuận Nam,...
      Đường 719, Xã Tân Thuận, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận

      Bán nhanh nền đất 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 108 m2 26,86 triệu/m2
      - Cần gấp tiền bán lỗ sâu mảnh đất nền FPT vị trí kẹp vệt cây xanh giá cực hấp dẫn đầu tư.- Những lô kẹp vệt cây xanh rất hiếm khách bán ra và hiếm có giá ...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nền đất 20 m2, mặt tiền 300m, hướng Tây - Bắc tại Xã Phúc Thọ - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 25 tỷ

      25 tỷ 20 m2 1250 triệu/m2
      Lâm Hà, Lâm Đồng.2 ha đất view hồ, MT đường 300m, mặt hồ 200m, tách thửa, dự án nghỉ dưỡng, quy hoạch 70 phần trăm thổ cư.Giá 25 tỉ.(Lâm Đồng đã đc...
      Xã Phúc Thọ, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng lô đất nền 200 m2, mặt tiền 7m tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 200 m2 23 triệu/m2
      Tôi đang có khu đất nền tái định cư Bình Yên chính chủ, full thổ cư. Nằm ngay mặt đường lớn 420. giá 4.6 tỉ.DT 200 mét vuông, sâu 26m, MT 7m, lòng...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 200 m2, mặt tiền 10m tại Thanh Oai - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 200 m2 60 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán mảnh đất nền căn biệt thự dự án KĐT Thanh Hà Hà Đông.- DT: 200m- MT : 10m - Hướng : hướng Tây Nam.+ KĐT Thanh Hà với DT quý...
      Xã Cự Khê, Thanh Oai, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 126 m2, hướng Tây-Nam tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 126 m2 62,7 triệu/m2
      Cần tiền cho con đi du học bán nhanh miếng đất nhà mặt tiền lô B 7x18 dự án 13B Conic view cực đẹp gần khu căn hộ đông đúc tiện KD , MT trục đường...
      Lô 13b Nguyễn Văn Linh, Phong Phú, Bình Chánh, Tp HCM

      Bán nền đất 250 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 22 tỷ

      22 tỷ 250 m2 88 triệu/m2
      Cần bán nhanh miếng đất căn biệt thự MT đường 20m khu dân cư Thái Sơn 1 Phước Kiển Nhà Bè. _ DT : 250 mét vuông (10 x 25 ) _ SHR _ Tây Bắc _ NH...
      Thái Sơn 1, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 103 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Nguyên Khê - Đông Anh - Hà Nội, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 103 m2 64,08 triệu/m2
      hotline em Hiện ép giá chủ thấp nhất.đc: Xóm Đường - Nguyên Khê - Đông Anh.S: 103m. MT 5m. Nằm sát khu căn biệt thự Nguyên Khê.Đường rộng 12m 4 làn xe...
      Đường Lê Hữu Tựu, Xã Nguyên Khê, Đông Anh, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!