- Cách
- Cách cầu bến Nọc 600m
- Gần
===================================
*
* Lưu ý: Thông tin chính xác và hình ảnh thực tế! Xin cảm ơn.
Giá: 20,5 Tỷ
Diện tích: 620 m2
Giá/m2: 33,06 Triệu/m2
450877
- Cách
- Cách cầu bến Nọc 600m
- Gần
===================================
*
Nhà Đất Hồng Phát
Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh
3,8 tỷ
68 m2
Đường Phan Văn Đối, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh
14,8 tỷ
265 m2
Đường 58, Xã Bà Điểm, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
100 m2
Đường Tân Hiệp 4-2, Xã Tân Hiệp, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh
7,2 tỷ
180 m2