Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay đất nền dự án 247 m2 tại Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 247 m2 50,61 triệu/m2
      Bán đất MT Nguyễn Duy Trinh DT 247m2 ngang 5 vuông A4, có sẵn 95,3m2 thổ cư. Giao thông thuận lợi buôn bán mọi nghành nghề. hotline: 0368 193 ***
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền Khu đô thị Chi Đông, 320 m2, mặt tiền 12m tại Mê Linh - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 320 m2
      Bán lô căn biệt thự tại khu đô thị Chi Đông.- DT: 320m2.- MT: 12m.Đường rộng 9m có vỉa hè, mặt sông, vị trí KD đẹp.Ưu điểm: Phù hợp để ở phong cách nhà...
      Dự án Chi Đông, Đường Cao tốc Thăng Long Nội Bài, Thị trấn Chi Đông, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 300 m2, mặt tiền 10m tại Phường Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 300 m2 24,67 triệu/m2
      Mã HTL1698.Bán đất tặng nhà xưởng khu dân cư Đông An P. Tân Đông Hiệp, Dĩ An.DT: 300m2, thổ cư: 100 phần trăm (10x30m).Phù hợp làm kho xưởng, KD...
      Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 683 m2, hướng Tây - Bắc tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 39 tỷ

      39 tỷ 683 m2 57,11 triệu/m2
      Bán đất MT đường Cây Keo, P. Tam Phú, đường 7.65m.* Tiện ích xung quanh:- MT đường Cây Keo, P. Tam Phú, Thủ Đức, kế bên căn hộ Đạt Gia, Sun View.- Cách...
      Đường Cây Keo, Phường Tam Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất Khu đô thị Lê Hồng Phong I, 84 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 84 m2 42,27 triệu/m2
      khu đô thị Hà Quang 1 MT đường Thanh Tịnh rộng 13m.- Lô 84m2 ngang 5m.- Hướng Tây.- tòa căn hộ đã có sổ xây nhà cấp sổ.Gần sông thoáng mát.Giá: 3,55...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Thanh Tịnh, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền dự án 94 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 94 m2 45,75 triệu/m2
      Chủ cần tiền muốn bán gấp lô MT đường Trần Văn Đán khu TTHC Q. Ngũ Hành Sơn. Đường 11m5 tối 5m. DT: 93,5m. Hướng: Tây. Vị trí đẹp gần trường học, đoạn Minh...
      Đường Trần Văn Đán, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 2241 m2, mặt tiền 50m tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 2241 m2 2,01 triệu/m2
      "miếng đất trồng cây 2.241m mặt đường 26m, view biển, giá 4.5 tỉ(2 tr/m)- Thuộc quy hoạch đất ở.- Phù hợp đầu tư xây dựng hotel, resort hoặ phân lô.- Mặt...
      Xã Vạn Thạnh, Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 286 m2, mặt tiền 11m, hướng Tây - Bắc tại Đồng Xoài - Bình Phước, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 286 m2 26,23 triệu/m2
      Bán lô vip nhất KĐT Cát Tường Phú Hưng.11x26m 100 phần trăm thổ cư, pháp lí sổ hồng riêng 1/500.2 mặt đường Đại Lộ Phú Hưng - Phan Bội Châu, đối...
      Dự án KĐT Cát Tường Phú Hưng, Đường Đại lộ Phú Hưng, Xã Tiến Hưng, Đồng Xoài, Bình Phước

      Bán gấp đất nền dự án 128 m2 tại Đường Kim Giang - Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 128 m2 84,38 triệu/m2
      +Vị trí ngõ trước nhà oto tránh rất thuận lợi cho việc đi lại và thi công xây dựng + Cách đướng chính 300m+ Kết nối giao thông các hướng (Nguyễn Xiển - Kim...
      Đường Kim Giang, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 800 m2, mặt tiền 10m tại Tân An Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 800 m2 1,75 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền KD nên để lại mảnh đất ngộp cắt lỗ 1 tỉ, giá cả thỏa thuận.Vị trí đất cực đẹp và mát do trước đất là kênh dẫn nước cả huyện, đường...
      Đường Kênh Đông, Xã Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 373 m2, mặt tiền 10m tại Gò Dầu - Tây Ninh, giá 450 triệu

      450 triệu 373 m2 1,21 triệu/m2
      Chính chủ bán đất MT đường nhựa ở Thạnh Đức - Gò dầu. DT 10x37m, tổng DT là 373 mét vuông. KDC đông đúc.Đất cao ráo bằng đường, xây tường rào bao...
      Đường Quốc lộ 22B, Xã Thạnh Đức, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán ngay lô đất nền Khu đô thị Mega City 2, 100 m2 tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 900 tr

      900 triệu 100 m2 9 triệu/m2
      Nhận mua bán ký gửi đất nền tại dự án Mega City 2, hỗ trợ khách ra hàng trong thời điểm có nhiều biến động.Mega 2 giá ngộp, siêu rẻ cho KH đầu tư.Mega City...
      Dự án Mega City 2, Đường 25C, Xã Phú Hội, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán gấp nền đất 822 m2, mặt tiền 12m tại Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 32 tr

      32 triệu 822 m2 0,04 triệu/m2
      Cần bán miếng đất MT đường Gò Cát, p. Phú Hữu, tp. Thủ Đức- MT Gò Cát rộng lớn, KDC đông đúc thích hợp KD, cho thuê...- Mt Nguyễn Duy Trinh vô tầm 30m, gần...
      Đường Gò Cát, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án Khu đô thị Mỹ Gia, 200 m2, mặt tiền 10m tại Nha Trang, giá 5 tỷ

      5 tỷ 200 m2 25 triệu/m2
      bán nhanh nền đất căn biệt thự 300m2 KĐT Mỹ Gia Gói 3.- Đất nằm đường thông, gần BV, trường học.- Giá ngợp bán ngay 25tr/m2 còn thỏa thuận mạnh.Chi...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 42 m2, mặt tiền 4m tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,32 tỷ

      3.32 tỷ 42 m2 79 triệu/m2
      42m2 lô góc mặt đường nhựa 6m, sát KĐT KC - DT, KD đỉnh ở Đại Tự, Kim Chung.- MT = hậu 4.5m vuông vức.- Đông Bắc.- bìa đỏ, pháp lí chuẩn.- Giá...
      Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Quang Châu - Việt Yên - Bắc Giang, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 100 m2 29 triệu/m2
      chính chủ cần bán miếng đất dãy N06 Đồng Vân Quang ChâuDT 100m²(5x20m)Vị trí đất đẹp nhất nhì dự ánĐất view cây xanh, vườn hoa, trung tâm văn hóaThuận lợi...
      Xã Quang Châu, Huyện Việt Yên, Bắc Giang

      Sở hữu đất nền dự án 70 m2 tại Đường Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 70 m2 35 triệu/m2
      CĐT: Công ty CP Phát triển nhà Thủ Đức- KDC Bình Chiểu 2 có DT gần 20 ha, nằm ngay sau lưng Chợ đầu mối Nông sản Thực phẩm Tam Bình (TP Thủ Đức). Điểm đầu...
      Dự án KDC Bình Chiểu 2, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền Khu dân cư Hiệp Thành City, 80 m2 tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Vị trí dự án: MT Nguyễn Thị Búp, P. Hiệp Thành, Q. 12, TP. Tp HCM.* Tiện ích nội khu:- Trạm y tế đc bố trí tại trục giao thông chính D1, N1.- Khu nhà giữ ...
      Dự án Hiệp Thành City, Đường Nguyễn Thị Búp, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.