Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh lô đất nền 87 m2, mặt tiền 5m tại Hòa Long - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 930 tr

      930 triệu 87 m2 10,69 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán miếng đất Lan Anh 2, Hoà Long, TP Bà Rịa.Trục chính có nhiều nhà, căn biệt thự đang ở.ĐT: 87 mét vuông (5 x 17m) full thổ...
      Dự án Lan Anh Residential, Phố 56, Xã Hòa Long, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay nền đất 43 m2, mặt tiền 3m tại Xã Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 43 m2 116,28 triệu/m2
      Siêu phẩm mặt phố vỉa hè rộng, giao thông huyết mạch nối Xuân Phương, Phương Canh, với Trịnh Văn Bô giá rẻ giật mình quá hiếm, chắc chắn khu đất này sẽ còn...
      Đường Hòe Thị, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 175 m2, mặt tiền 10m tại Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 2,63 tỷ

      2.63 tỷ 175 m2 15,03 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán ngay 2 nền đất thuộc khu dân cư Tân Đô không qua trung gian môi giới.Cam kết đất chính chủ và giá mềm nhất thị trường.DT:-...
      Dự án KDC Tân Đô, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh lô đất nền 90 m2 tại Đường Trần Hoàng Na - Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá 3,73 tỷ

      3.73 tỷ 90 m2 41,41 triệu/m2
      🌺✅ Tin Hot nhất bất động sản Cần Thơ🔥🔥chào bán đất nền ngôi nhà phố Nam Long 2 Cần Thơ🔔 cặp nền duy nhất C3-05 Lộ Giới 14mDT 6 x15=90m Gần hồ cách...
      Đường Trần Hoàng Na, Phường Hưng Thạnh, Quận Cái Răng, Cần Thơ

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Đường Quốc Lộ 51 - Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 100 m2 19 triệu/m2
      Khách gửi bán nhanh nền:- VQ1-6-xx- KT1-2-xx- MA1-2-xx- VQ1-7-xx- BT1-6-xx- Đã có sổ.- Giá từ 16tr/ mét vuông, bao sang tên.- hạ tầng giao thông...
      Dự án Biên Hòa New City, Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 390 m2 tại Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 45,5 tỷ

      45.5 tỷ 390 m2 116,67 triệu/m2
      Bán 390 mét vuông đất Ngọc Thụy.- Vị trí gần đường 40m Hồng Tiến.- Đất 2 MT trước sau rộng 12m.- 1 MT đường rộng 6m, 1 MT đường rộng 12m.- KD hoặc xây...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 85 m2, mặt tiền 4m tại Long Biên - Hà Nội, giá 10,62 tỷ

      10.63 tỷ 85 m2 125 triệu/m2
      Thửa đất đẹp xây nhà phố thương mại shophouse ngay đường đôi 48m Mai Chí Thọ, Long Biên - KD đa dạng - công viên 500m2 sau nhà.- Vị trí: Ngõ 106 phố Kẻ...
      Ngõ 106, Phố Kẻ Tạnh, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 90 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Huế - Thừa Thiên Huế, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 90 m2 23,89 triệu/m2
      Đất kiệt oto cạnh nhà máy Bia HuDa cũ, Tây Thượng, Phú Thượng, Huế.DT: 90m2 (6x15) - Hướng: hướng Tây Bắc.Vị trí đường Nguyễn Sinh Cung kéo dài, ngay...
      Đường Nguyễn Sinh Cung, Xã Phú Thượng, Huế, Thừa Thiên Huế

      Cần bán nhanh đất nền 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Hà Đông - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 50 m2 110 triệu/m2
      Chính chủ bán một số mảnh đất khu Đồng Đế, Đồng Chợ, Dương Nội, Hà Đông giá rất tốt:- Lô mặt đường 11,5m, DT 50m2, hạ tầng đồng bộ, khổ đất vuông vức.Vị...
      Dự án KĐTM Dương Nội, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 150 m2, mặt tiền 6m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 11,4 tỷ

      11.4 tỷ 150 m2 76 triệu/m2
      Bán 150m2 đất MT đường Huy Cận khu dự án Khang Điền - P. Phước Long B - Q. 9.Đường rộng 30m.pháp lí: Đã có sổ.giá: 11.4 tỉ.liên hệ: 0902 343 ***
      Dự án Khang Điền Intresco, Đường Huy Cận, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Bến Lức - Long An, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 100 m2 22 triệu/m2
      10 suất hỗ trợ giá siêu mềm nhất dự án King Hill Residence. Giá 2.2 tỉDT: 100m2CK lên đến 14 phần trăm giá siêu mềm nhất thị trườngSHR công chứng...
      Dự án King Hill Residences, Xã Thanh Phú, Bến Lức, Long An

      Bán gấp nền đất 120 m2, mặt tiền 12m tại Xã Minh Khai - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 120 m2 55 triệu/m2
      Bán 120m2 đất ở Phúc Lý - Minh Khai gần Q. ủy Bắc Từ Liêm có thể chia làm 4 lô.- chính chủ gủi bán nền thổ cư 120m2 chia 4 lô đẹp không phải cắt ngõ ở...
      Đường Phúc Lý, Phường Minh Khai, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 3 tỷ

      3 tỷ 72 m2 41,67 triệu/m2
      mảnh đất vuông vức, nằm trong KDC đông đúc dân trí cao, đa số cán bộ công chức, cực kì đang sống.Tiện ích rất gần, mấy bước chân là chợ, trường học, khu...
      Đường Hồ Đá, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán ngay đất nền dự án 616 m2, mặt tiền 13m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 19 tỷ

      19 tỷ 616 m2 30,85 triệu/m2
      Bán mảnh đất thổ cư, MT đường Nguyễn Thị Ngâu, xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn.+ DT: 13,70 x 45m (giá: 19tỉ TL).+ Quy hoạch cư dân hiện hữu, xây dựng hoàn công,...
      Đường Nguyễn Thị Ngâu, Xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 62 m2, mặt tiền 5m tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 900 tr

      900 triệu 62 m2 14,52 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh mảnh đất ngay ngã 4 Lục Quân, đất gần Đại học Quốc Gia công nghệ cao, tiện để ở KD, xây trọ, nhà hàng.- DT: 62m2.- MT: 5m.-...
      Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 4700 m2, mặt tiền 50m tại Xã Mỹ Đức - Châu Phú - An Giang, giá 2,3 tỷ

      2.31 tỷ 4700 m2 0,49 triệu/m2
      Cần bán nhanh 4 công 7 đất vườn ở Kênh 3, Mỹ Đức, Châu Phú.- Đất MT tiếp giáp đường nhựa, xe oto chạy thoải máy (đất có thể chuyển thổ cư).- Vườn có trồng...
      Xã Mỹ Đức, Châu Phú, An Giang

      Bán nhanh lô đất nền 154 m2, mặt tiền 9m, hướng Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 6,05 tỷ

      6.05 tỷ 154 m2 39,29 triệu/m2
      ! Lưu Ý đây là hàng hiếm khó tìm.Còn chần chừ gì nữa mà không liên lạc: 0905 115 ***gặp Huyền) để đc tư vấn 24/24.miếng đất sở hữu 2 MT góc đều view công...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 150 m2 tại 11 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 150 m2 12,34 triệu/m2
      Ngay tuyến đường thương mại tiện KD ngay, MT 20m vỉa hè 3m.- DT 150.2m2.- Vị trí khu đất hướng ra biển, gần bên siêu thị Mega.- miếng đất là đất ở đô thị,...
      Đường 2/9, Phường 11, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!