Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nền đất 2000 m2, mặt tiền 29m tại Xã Liên Sơn - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 2000 m2 1,7 triệu/m2
      Cần bán nền đất tại Liên Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình.Tổng DT 2000m2 trong đó có 100m2 đất ở còn lại đất vườn,Bám đường to rộng hai xe tránh nhau MT 29m.Thế...
      Xã Liên Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 150 m2 tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 150 m2 10,67 triệu/m2
      - Thông tin dự án:+ Vịnh An Hoà City dự án sở hữu 3,5 kilomet mặt Vịnh hướng Biển.+ Kết nối thẳng sân bay Chu Lai, gần dự án tập đoàn Vingroup.+ Ngay...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Bến Cát - Bình Dương, giá 650 triệu

      650 triệu 80 m2 8,13 triệu/m2
      Duy Nhất 10 Lô Ngộp Dự Án Phương Trường An 6, 80 mét vuông Giá 650tr.- Giá ngộp chủ bán lỗ.- sổ hồng, công chứng ngay.- 5x16m, full thổ cư.- MT...
      Dự án Khu đô thị Phương Trường An, Phường Tân Định, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán nền đất tại Đường Hà Huy Giáp - Thạnh Xuân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 0 m2
      Đất Rẻ đẹp nhất Q. 12 ngay Cầu Ông Đụng chạy vào 200m, gần trường Trung học cơ sở Tô Ngọc Vân - P. Thanhh Xuân Q12Dt: 4x14.5m  mét vuông DT thực...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 29340 m2, mặt tiền 300m tại Xã Lâm Sơn - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 35,21 tỷ

      35.21 tỷ 29340 m2 1,2 triệu/m2
      bán ngay miếng đất mặt hồ làm nghỉ dưỡng, trang trại tại Hòa Bình gần Thủ đô Hà Nội. DT 29340 mét vuông. Giá 1.2tr/ mét vuông - Giá 35 tỉ...
      Xã Lâm Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán đất nền 33 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Bắc tại Hà Đông - Hà Nội, giá 1,17 tỷ

      1.17 tỷ 33 m2 35,46 triệu/m2
      * Bán đất ở Tổ 14 Yên Nghĩa. Cách 15m là đường oto tránh nhau. Chợ tổ 14, trường Tiểu học, cấp 2.* Vị trí đắc địa cách khu đô thị Đô Nghĩa...
      Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 100 m2 tại Đường Cầu Giấy - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 100 m2 22 triệu/m2
      Bán gấp 100m2 đất thổ cư. Ngay khu công nghiệp Vsip 2. đường DT 742 (Huỳnh Văn Lũy), Vĩnh Tân, Tân Uyên, thành phố Tân UyênVị trí đắc địa:- Nằm...
      Đường Cầu Giấy, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 114 m2, mặt tiền 6m tại Tân Lợi - Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 114 m2 15,36 triệu/m2
      Đất Y Moal, Tân Lợi chưa qua vành đai giá siêu mềm.DT: 6m x 19m (thực tế 6,2m).Thổ cư: 40 mét vuông.Hướng: hướng Tây Bắc.Vị trí: Hẻm 175 Ymoal...
      Hẻm 175, Đường Y Moan, Phường Tân Lợi, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Chuyển nhượng đất nền dự án Khu dân cư Khang An, 80 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      * Vị trí:khu dân cư Khang An - Q. 9 nằm ở vị trí đường Võ Chí Công - P. Phú Hữu - Q. 9.- Di chuyển về trung tâm Q. 1 theo tuyến đường cao tốc Long Thành...
      Dự án Khang An, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2 tại Đường Quốc Lộ 51 - Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay đất SHR sân golf Biên Hoà New City sát Aqua City chỉ 1,7tỉ/100 mét vuông full thổ, xây dựng đc ngay. call ngay 0933; 958;...
      Dự án Biên Hòa New City, Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay lô đất nền 250 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Bắc tại Thanh Khê - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 250 m2
      bán gấp cặp Nguyễn Tất Thành. View biển. Giá đầu tư thời điểm hiện tại. Tiềm năng phát triển, sinh lời cao.DT: 250 mét vuông ngang 10m.giá chính chủ...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Thanh Khê Đông, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền dự án 100 m2 tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 17,2 tỷ

      17.2 tỷ 100 m2 172 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất đẹp 5x20m khu D KĐT An Phí An Khánh, P An Phú Tp Thủ Đức,Tp Hồ Chí Minh_ DT 5x20m bìa đỏ cá nhân, Tây Nam. Không lỗi, không bị vướng...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 750 m2, mặt tiền 14m tại Xã Vạn Thạnh - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 750 m2 6 triệu/m2
      Chính chủ bán nền đất mặt biển vịnh Vân Phong, tại Vĩnh Yên, Vạn Thạnh, Vạn Ninh.- Cách biển vịnh Vân Phong 150m, DT 750m2, MT 14m, đất ONT 50m2, mặt đường...
      Đường Vĩnh Yên, Xã Vạn Thạnh, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nền đất 70 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 70 m2 44,29 triệu/m2
      Bán đất tái định cư Đường NB2 - khu đô thị Lê Hồng Phong II, P. Phước Hải, Nha Trang.- Lô LK2 - 15.- Dt: 70m2 (ngang 4m).- Hướng Đông.- Đường nhựa hiện...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Phạm Thân Trọng Hoàng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nền đất 300 m2, mặt tiền 15m, hướng Nam tại Xã An Hòa - An Dương - Hải Phòng, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 300 m2 12 triệu/m2
      lô đất đẹp, đường rộng 11m, gần ủy ban nhân dân, trường cấp 1,2,3, sân bóng, trung tâm tiệc cưới phù hợp tất cả mọi công năng như tách thửa phân lô,...
      Xã An Hòa, An Dương, Hải Phòng

      Sở hữu đất nền 666 m2, mặt tiền 18m, hướng Đông tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 82 tỷ

      82 tỷ 666 m2 123,13 triệu/m2
      1. Bán mảnh đất khu căn biệt thự The Villas Thảo Điền (Khu Compound Phú Nhuận cũ).Khu căn biệt thự đã nâng cấp toàn bộ đường nội khu cao ráo sạch sẽ...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 334 m2 tại Đường Vân Đồn - Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 20,04 tỷ

      20.04 tỷ 334 m2 60 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự Lô 212- khu 13 - đường Phạm Văn Đồng - khu đô thị mới Vĩnh Hoà - P. Vĩnh Hoà - Nha Trang.- Dt: 333,8m2 ( ngang 10m)- Đường nhựa...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán lô đất nền 150 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Bắc tại Thái Nguyên - Thái Nguyên, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 150 m2 52 triệu/m2
      2 nền đất KĐT Hồ Xương Rồng Tp Thái Nguyên.Lô1: DT 169 mét vuông, MT 12 view quảng trường Hồ Xương Rồng (giá 52tr/1 mét vuông).Lô 2: DT...
      Đường Bắc Sơn, Phường Tân Thịnh, Thái Nguyên, Thái Nguyên.

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!