Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay đất nền dự án 502 m2, mặt tiền 10m tại Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 502 m2 4,39 triệu/m2
      Vi trí : Mê Linh, Lâm Hà, Lâm ĐồngDT: 502 mét vuông (200 mét vuông thổ cư)Giá: 2 tỉ 2MT nhựađiện, nước đầy đủliên lạc: 0374 305 *** gặp Tùng...
      Xã Mê Linh, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Cần bán đất nền dự án 10005 m2 tại An Nhơn Tây - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 25,51 tỷ

      25.52 tỷ 10005 m2 2,56 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh 10.005 mét vuông đất đã lên thổ cư 1000 mét vuông MT đường nhựa 20m An Nhơn Tây Củ ChiĐất chính chủ cần bán nhanh...
      Đường Tỉnh lộ 15, Xã An Nhơn Tây, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 68 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Thuận An - Bình Dương, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 68 m2 26,48 triệu/m2
      DT 4x17m.Gần chợ, UB, trường học.Đi đến Aeon Bình Dương 15p xe máy.Đi TP Thủ Đức 40p xe máy.Chính chủ cần bán ngay trả lãi NH.Đang vay NH 1.8 tỉ.bán ngay...
      Dự án KDC Lê Phong, Đường Bình Chuẩn 42, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Bán đất nền Khu đô thị Golden Hills Đà Nẵng, 100 m2 tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 100 m2 25 triệu/m2
      Vừa nhận sổ miếng đất thuộc Vệt 50m Nguyễn Tất Thành. Ngay UB P. Hòa Hiệp Nam, Q. Liên Chiểu, ra Biển 500 mét.Đường quy hoạch 10,5m, lề 5m.Đông Nam, view...
      Dự án Golden Hills City, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nền đất 129 m2 tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 8320,5 tỷ

      8320.5 tỷ 129 m2 64500 triệu/m2
      Bán đất dự án Nam Long, vị trí dự án nằm trên tuyến đường Liên P., giao thông kết nối thuận lợi, xung quanh cư dân đông. Quy hoạch đẹp, pháp lý rõ ràng....
      Dự án KDC Nam Long, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 112 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phước Đông - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 520 tr

      520 triệu 112 m2 4,65 triệu/m2
      112m2 TC 1/ nhựa, 520tr cặp khu công nghiệp Phước Đông, gần VX cao tốc.Đất ở xã Phước Đông, huyện Gò Dầu, Tây Ninh.DT: 5x23m 112m2 thổ cư.Cách nhựa 30m,...
      Đường 782, Xã Phước Đông, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán lô đất nền 144 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 4,32 tỷ

      4.32 tỷ 144 m2 30 triệu/m2
      Golden Bay cách sân bay Cam Ranh 10 kilomet về phía bắc, nằm ở chân núi Cù Hin, dựa núi hướng biển, phía sau là đầm thuỷ triều.- hạ tầng giao thông...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Cam Hải Đông, Cam Lâm, Khánh Hòa
      P
      Phạm Thị Mỹ Phượng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất nền 99 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 843 tr

      843 triệu 99 m2 8,52 triệu/m2
      Bán đất Thôn Phước Trung, Xã Phước Đồng, 99,2 mét vuông giá 843tr.Vị trí: Gần giáo xứ Phước đồng, trại giam, cư dân hiện hữu, đường bê tông 5m...DT:...
      Đường Nguyễn Khắc Diện, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 128 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Gia Lâm - Hà Nội, giá 4,57 tỷ

      4.58 tỷ 128 m2 35,72 triệu/m2
      chính chủ bán đất Liên Đàm, Yên Thường, Gia Lâm, thành phố Hà Nội.DT: 127.8m2.Rộng: 5,2m.Hướng: hướng Đông Bắc.Đường trước mặt 6m, oto tránh thoải...
      Thôn Liên Đàm, Đường Yên Thường, Xã Yên Thường, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 144 m2, hướng Đông tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 144 m2 11,12 triệu/m2
      Hàng ngoại giao khu đô thị sinh thái Vịnh An Hoà City giá 1.6 tỉ/144 mét vuông, hàng độc quyền chỉ có tại đây.Nhanh tay liên lạc em Sơn 0935 807...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán nhanh đất nền dự án 60 m2, mặt tiền 5m tại Sơn Tây - Hà Nội, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 60 m2 18,34 triệu/m2
      Hàng hiếm nằm trong quy hoạch tiếp giáp đường trục đường Hồ Tây - Ba Vì , đón sóng phát triển nhân nhiều giá.Nơi tập chung của 30 trường đại học lớn sau...
      Đường 21, Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 72 m2, mặt tiền 5m tại Đông Anh - Hà Nội, giá 3,42 tỷ

      3.42 tỷ 72 m2 47,5 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán 01 lô duy nhất 72 mét vuông quá đẹp ở tổ 22 Thị Trấn Đông Anh, Hà Nội.Nếu khách mua để ở thì cực kỳ sướng, không gian thoáng mát,...
      Tổ 22, Đường 3, Thị trấn Đông Anh, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,37 tỷ

      2.37 tỷ 108 m2 21,95 triệu/m2
      Cần tiền hạ giá bán ngay cho khách thiện chí.- giá cực rẻ khu khu đô thị Phú Ân Nam 2 - Diên An - Diên Khánh.- DT 108m2, hướng Nam mát mẻ, ngang 6m xây...
      Dự án Phú Ân Nam 2, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất tại Đường Hà Huy Giáp - Thạnh Xuân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 0 m2
      Đất Rẻ đẹp nhất Q. 12 ngay Cầu Ông Đụng chạy vào 200m, gần trường Trung học cơ sở Tô Ngọc Vân - P. Thanhh Xuân Q12Dt: 4x14.5m  mét vuông DT thực...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 33 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Bắc tại Hà Đông - Hà Nội, giá 1,17 tỷ

      1.17 tỷ 33 m2 35,46 triệu/m2
      * Bán đất ở Tổ 14 Yên Nghĩa. Cách 15m là đường oto tránh nhau. Chợ tổ 14, trường Tiểu học, cấp 2.* Vị trí đắc địa cách khu đô thị Đô Nghĩa...
      Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 200 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,46 tỷ

      1.46 tỷ 200 m2 7,3 triệu/m2
      Bán mảnh đất bìa đỏ đã có sổ công chứng ngay hoặc TT giãn 36 tháng chỉ TT trước 290tr.pháp lí: Đã có sổ sẵn.Giá: 7,3tr/ mét vuông.PTTT: TT...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 16m tại Long Cang - Cần Đước - Long An, giá 750 tr

      750 triệu 100 m2 7,5 triệu/m2
      Do công việc phải cần tiền gấp trong dịp Tết cổ truyền tới nên tôi cần bán nhanh nền đất này ở Long An, nằm MT Nguyễn Trung Trực đối diện KCN lớn, cư dân...
      Đường Nguyễn Trung Trực, Xã Long Cang, Cần Đước, Long An

      Sở hữu lô đất nền 100 m2 tại Đường Cầu Giấy - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 100 m2 22 triệu/m2
      Bán gấp 100m2 đất thổ cư. Ngay khu công nghiệp Vsip 2. đường DT 742 (Huỳnh Văn Lũy), Vĩnh Tân, Tân Uyên, thành phố Tân UyênVị trí đắc địa:- Nằm...
      Đường Cầu Giấy, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!