Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay đất nền 431 m2, mặt tiền 9m, hướng Tây tại Phú Quốc - Kiên Giang, giá 4,27 tỷ

      4.27 tỷ 431 m2 9,91 triệu/m2
      - Đất hiển thị đường 7m, hẻm 2 ô tô.- Có thổ cư.- Đất nằm ở trung tâm TP Phú Quốc, tiện ích đầy đủ.- Cách trường 3 ph, cách trung tâm hành chính TP 5 ph,...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường Dương Đông, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán nhanh đất nền dự án 171 m2, mặt tiền 7m tại Xã Phú Mãn - Quốc Oai - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 171 m2
      171 mét vuông full đất ở trục chính Phũ Mãn, Quốc Oai.MT 7,5m nở hậu.Đường nhựa trục chính rộng 8m.Trước mặt là trường học.Bán kính 200m là uỷ ban,...
      Đường Liên Xã, Xã Phú Mãn, Quốc Oai, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 60 m2 tại Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 60 m2 44,17 triệu/m2
      Chấp nhận lỗ 800tr so với lúc mua năm ngoáiĐể lại giá: 2.65 tỉ công chứng liền. DT: 60m2Đầu tư hay xây nhà đều okĐường nhựa 7m 1/ Ngô Chí QuốcHẻm 271 Ngô...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 120 m2 tại Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 120 m2 66,67 triệu/m2
      - pháp lí: sổ riêng- DT: 120-350m2- Giá: 8 tỉVị trí: giáp ranh đại lộ Nguyễn Văn Linh (lộ giới 120m) thuận lợi di chuyển qua khu vực trung tâm Q. 7/KĐT Phú...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 526 m2, mặt tiền 18m tại Xã Gia Lộc - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 2,34 tỷ

      2.34 tỷ 526 m2 4,45 triệu/m2
      Vị trí đất rất đẹp và vuông vứt. Ngay gốc ngã tưMT đường nhựa 6m.Đất cây hàng năm.Gần khu công nghiệp Phước Đông Gò Dầu Tây Ninh.Cách đường HCM vài trăm...
      Xã Gia Lộc, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Cần bán ngay đất nền 80 m2, mặt tiền 8m tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 800 tr

      800 triệu 80 m2 10 triệu/m2
      Hiện tại em có vài miếng đất nền ở Láng Hòa Lạc của CĐT gửi bán:- Giá cam kết cạnh tranh nhất thị trường Hòa Lạc, giá CĐT: Chỉ từ 10 tr/ mét vuông.-...
      Đường Tỉnh lộ 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 315 m2, mặt tiền 15m tại Phường Trường Sơn - Sầm Sơn - Thanh Hóa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 315 m2
      Do nhu cầu không cần sử dụng tôi cần bán 1 lô căn biệt thự HUD 4 Sông Đơ Sầm SƠn.- Vị trí: QL 47, P. Trung Sơn TP Sầm Sơn.- Kết nối giao thông thuận tiện...
      Dự án Khu đô thị sinh thái Sông Đơ, Đường Quốc lộ 47, Phường Trường Sơn, Sầm Sơn, Thanh Hóa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 105 m2, mặt tiền 5m tại Bình Thạnh, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 105 m2 25,72 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán ngay 5 lô liên kế nhau, đường Đặng Thùy Trâm, P. 13, Q. Bình Thạnh. Gần ĐH Văn Lang.+ DT: 105m, sổ hồng, xây dựng tự do.+ Đường nhựa...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 160 m2 tại Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,36 tỷ

      7.36 tỷ 160 m2 46 triệu/m2
      +Lô B -DT 9x20m(180 mét vuông), đường 10m, Đông Bắc -Giá: 46tr/ mét vuông +Lô C -DT 8x20m( 160 mét vuông), Đông Bắc,...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 104 m2, mặt tiền 5m tại Long Thành - Đồng Nai, giá tốt

      Thỏa thuận 104 m2
      Đất An Phước 108 mét vuông có 94 mét vuông thổ, sổ riêng thổ cư, giá rẻ tại Long Thành, trọng tâm 4 khu công nghiệp.NH hỗ trợ vay 70 phần...
      Xã An Phước, Long Thành, Đồng Nai

      Bán gấp lô đất nền 140 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Đức Hòa - Long An, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 140 m2 9,86 triệu/m2
      khu đô thị Daresco.khu đô thị có vị trí đặc biệt quan trọng tại vùng kinh tế trọng điểm phía Nam, mang lại bản sắc riêng biệt với cấu trúc thiết kế đầy...
      Dự án KĐT Daresco, Đường Tỉnh lộ 8, Xã Đức Lập Thượng, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp lô đất nền 280 m2, mặt tiền 14m tại 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 40 tỷ

      40 tỷ 280 m2 142,86 triệu/m2
      Bán mảnh đất 3 MT XVNT, P25, Q. Bình Thạnh (đường Nguyễn Gia Trí kéo dài).- DT: 280 mét vuông (14x20m), căn hộ góc 3 mặt đường.- HĐ thuê 100 tr/...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 2222 m2 tại Xã Phan Rí Thành - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 689 triệu

      689 triệu 2222 m2 0,32 triệu/m2
      Lô Tứ Quý 2222 mét vuông ngay Phan Rí Thành, Bắc Bình, Bình Thuận.Ngay biển 2 kilomet, liên kế hồ Rạng Đông.Thuận lợi KD famstay, homestay,...
      Đường Bàu Trắng, Xã Phan Rí Thành, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán ngay đất nền dự án 6000 m2 tại Xã Tu Lý - Đà Bắc - Hòa Bình, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 6000 m2 0,27 triệu/m2
      Hiện trạng: Đất có nhà mái bằng cấp 4 sẵn, nước điện đầy đủ, nước nguồn quanh năm, có bưởi và cây sưa, nhiều cây gỗ khác. Thế lưng tựa núi. Tiện trồng rau...
      Xã Tú Lý, Đà Bắc, Hòa Bình

      Chuyển nhượng nền đất 60 m2, mặt tiền 5m tại Xã Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 480 tr

      480 triệu 60 m2 8 triệu/m2
      a/c em có nền đất cần bán gần VSIP2, vì giải quyết tiền NH.a/c cần LH em đi xem trực tiếp. Em miễn tiếp cò do không có thời gian.
      Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp đất nền dự án 1231 m2, mặt tiền 3m tại Tân Biên - Tây Ninh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 1231 m2 2,04 triệu/m2
      Do cần vốn làm ăn nên em bán mãnh đất kv đường Hoàng Quốc Việt, khóm 4, thị trấn Tân Biên, TÂY NINH _ Cách siêu thị Coop Mark 100m . Mặt đường nhựa, oto...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Thị trấn Tân Biên, Tân Biên, Tây Ninh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 91 m2 tại Xã Thanh Văn - Thanh Oai - Hà Nội, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 91 m2 19,24 triệu/m2
      Chính chủ bán 91 mét vuông đất tại Thanh Văn, Thanh Oai cách đường Cienco5 chỉ 200m. Giao thông siêu thuận tiện, chỉ 15' lái xe đến trung tâm Q. Hà...
      Xã Thanh Văn, Thanh Oai, Hà Nội

      Cần bán đất nền 150 m2 tại Đường Mỹ Phước 3 - Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 150 m2 9,34 triệu/m2
      Cần bán nền đất ở Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương.Đất cách Mỹ Phước Tân Vạn 150m, cách Ql13 1 kilomet.Giao thông thuận tiện, chỉ 40p về TPHồ Chí ...
      Dự án Mỹ Phước 3, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!