Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 18 tỷ

      18 tỷ 100 m2 180 triệu/m2
      Bán đất khu D An Phú An Khánh.- DT: 5x20m.- giá: 18 tỉ.- SHR chính chủ.- Gần nhiều tiện ích: Ra Metro chỉ 2p, gần chợ Đo Đạc, siêu thị, trung tâm thương ...
      Dự án An Phú An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Sở hữu lô đất nền 126 m2 tại Bình Hưng Hòa A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 126 m2 60,32 triệu/m2
      Đất hẻm 7m Lê Văn Quới - Bình Tân.Dt: 6x21m vuông TDT 126m2.- Hẻm nhựa rộng 7m.giá mềm: 7.6 tỉ thỏa thuận.
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 100 m2, mặt tiền 12m tại Xã Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 750 triệu

      750 triệu 100 m2 7,5 triệu/m2
      Bình Dương bung siêu dự án TP mới Bình Dương.Giá 550tr/nền.DT 60 mét vuông - 150 mét vuông.Thổ cư 100 phần trăm.Tiện ích liên kế: khu ...
      Dự án Khu nhà ở Bình Minh, Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán gấp lô đất nền 81 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 81 m2 158 triệu/m2
      Bán 1 lô hoa hậu đẹp mà giá lại tốt nhất thị trường.81 m2 ngang 6x13.5m.Hướng tây nhìn công viên và TTHC mới.Bìa có sẵn.Mặt đường 45 m quỹ lô khan hiếm.Xây...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Đường Đỗ Mười, Xã Tân Dương, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán gấp đất nền dự án 80 m2 tại Xã Nhơn Hội - Quy Nhơn - Bình Định, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 80 m2 13,75 triệu/m2
      Kẹt tiền nên bán nhanh các miếng đất biển Nhơn Hội.Phân khu 4:Lk 6: 1 tỉ 3.Lk 1: 1 tỉ 3.Lk 16: 1 tỉ 2.LK 19: 1 tỉ 3.Lk 15: 1 tỉ 3.LK 20: 1 tỉ 2.Lk 3: 1 tỉ...
      Dự án Nhơn Hội New City, Đường 19B, Xã Nhơn Hội, Quy Nhơn, Bình Định

      Cần bán nền đất 1330 m2, mặt tiền 16m tại Xã Ninh Tây - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 1330 m2 1,21 triệu/m2
      miếng đất vuông vắn 1,330 mét vuông đã cắm mốc, ranh rõ ràng.Ngang gần 16m.Đường bê tông lớn 6m. Quy hoạch 14m.Nằm sát KDL Suối Nóng Trường...
      Xã Ninh Tây, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 100 m2 155 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán nhanh lô đât MT đường khu A KĐT An Phú An Khánh Q2+ Vị trí ngay đường Thái Thuận giao Nguyễn Quý Cảnh+ DT 5x20m vuông vắn công nhận...
      Dự án An Phú An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh
      A
      Cao Thắng - Chuyên An Phú An Khánh - Bình An Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nền đất 60 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Thanh Trì - Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 60 m2 80 triệu/m2
      Vị trí thuộc xã Tứ Hiệp. DT 60m2, MT 5m.Tây Bắc.giá 4.8 tỉ.+ Gần chợ Tứ Hiệp, trường Trung học cơ sở Chu Văn An, cấp 1 Ngô Sỹ Kiện giao thông thuận...
      Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 8995 m2, mặt tiền 141m tại Hồng Liêm - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 8995 m2 0,26 triệu/m2
      Bán đất MT giá rẻ.- Giá chỉ 280tr/ sào.- DT: 140m x 64 m (9 sào).- Toạ lạc: Hồng liêm, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận.- Vị trí đắc địa, đường xá lưu thông.- Gần...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hồng Liêm, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 100 m2 42,5 triệu/m2
      Bán miếng đất đẹp Hòa Phú 24 - Khu E9 Kim Long - Liên Chiểu - Đà Nẵng.Đường 7m5 Hòa Phú 24 - thông Nguyễn Sinh Sắc.Dt 100  mét vuông. Ngang 5 m.Đông ...
      Kim Long City, Hòa Phú 24, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Xã Tân Vinh - Lương Sơn - Hòa Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 200 m2
      giá ngoại giao đất nền xây liên kế, căn biệt thự chuẩn bị ra sổ.giá dưới 16 tr/m2.call ngay 0886 597 *** để làm việc chi tiết.
      Dự án Phương Đông Green Valley, Xã Tân Vinh, Lương Sơn, Hòa Bình

      Chuyển nhượng nền đất mặt tiền 27m, hướng Đông - Nam tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán gọi ngay: 0886 339 *** Làm việc sớm mua giá siêu mềm nhất!Bán miếng đất đẹp giá ngộp MT nhựa ngay Lâm Thị Ngành xã An Nhơn Tây Củ...
      Đường 167, Xã An Nhơn Tây, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 153 m2, mặt tiền 5m tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 600 tr

      600 triệu 153 m2 3,93 triệu/m2
      Thời điểm thích hợp để xuống tiền đầu tư vào nền đất MT đường hiện hữu, GĐ 1 (F0) của Dự án ROSE GARDEN có quy mô gần 5 ha (chia làm 3 GĐ)Thông tin chi...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Sở hữu nền đất 300 m2, mặt tiền 15m, hướng Nam tại Xã An Hòa - An Dương - Hải Phòng, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 300 m2 12 triệu/m2
      lô đất đẹp, đường rộng 11m, gần ủy ban nhân dân, trường cấp 1,2,3, sân bóng, trung tâm tiệc cưới phù hợp tất cả mọi công năng như tách thửa phân lô,...
      Xã An Hòa, An Dương, Hải Phòng

      Bán gấp đất nền dự án 155 m2, mặt tiền 5m tại Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 15 tỷ

      15 tỷ 155 m2 96,78 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay nền đất mặt phố Tư Đình, DT 155  mét vuông, MT 5,5 m, giá chỉ 100 tr/ mét vuông, giá cực rẻ khu vực.+ Vị trí đất rất...
      Đường Tư Đình, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 1231 m2, mặt tiền 3m tại Tân Biên - Tây Ninh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 1231 m2 2,04 triệu/m2
      Do cần vốn làm ăn nên em bán mãnh đất kv đường Hoàng Quốc Việt, khóm 4, thị trấn Tân Biên, TÂY NINH _ Cách siêu thị Coop Mark 100m . Mặt đường nhựa, oto...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Thị trấn Tân Biên, Tân Biên, Tây Ninh

      Cần bán gấp đất nền 60 m2, mặt tiền 4m tại Xã Lại Thượng - Thạch Thất - Hà Nội, giá 444 triệu

      444 triệu 60 m2 7,4 triệu/m2
      Bán đất Hoàng Xá, Lại Thượng, Thạch Thất, oto gần, 60 mét vuông, 450 tr, tầm tiền hiếm có trong khu vực.+ Tầm giá siêu hiếm 1 lô duy nhất, ngay sát...
      Xã Lại Thượng, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Cần Giuộc - Long An, giá 2,65 tỷ

      2.66 tỷ 120 m2 22,1 triệu/m2
      khu dân cư Tp Tp HCM Village (Long Hậu).Chính chủ gửi bán nền B6 đối diện Kênh Đào, gần Quãng Trường, nằm trên đường số 28.Giá chỉ: 2tỷ6Xx.Dt: 120m2...
      Dự án Saigon Village , Đường Lê Văn Lương, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!