Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán đất nền 300 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây - Bắc tại Quận Hà Đông - Hà Nội, giá 15,6 tỷ

      15.6 tỷ 300 m2 52 triệu/m2
      Cần tiền để đầu tư vào hoạt động SX KD, bán gấp mảnh đất căn biệt thự 300 mét vuông, kích thước 12x25m tại KĐT Thanh Hà, Hà Đông. Đất nằm trên...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Hà Đông, Hà Nội

      Bán đất nền 120 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,53 tỷ

      4.53 tỷ 120 m2 37,75 triệu/m2
      khu dân cư Phú Lợi Q. 8.Em cần bán nền 5x24 tại khu dân cư Phú Lợi Q8.Đặc biệt: Giá chỉ từ 37,5 - 45 tr/ mét vuông, tùy vị trí.Đặc biệt: TT dài...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 180 m2 tại Phường Bình Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 24,3 tỷ

      24.3 tỷ 180 m2 135 triệu/m2
      Thông tin mảnh đất tại đường Số 37 P. Bình Thuận Q. 7.DT: 10x18m; 15x18m.giá bán: 135tr/ mét vuông.Hiện trạng: Đã có sổ hồng riêng.contact: 0909...
      Đường Số 37, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 65 m2, hướng Đông-Nam tại Hoài Nhơn - Bình Định, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 65 m2 18,47 triệu/m2
      Tin nóng cho NĐT!Phúc Gia Tân Hoài Nhơn chuẩn bị ra giá chính thứcTừ mức rumor chỉ 18,5tr/m²Quan trọng nhất:ĐÃ CÓ bìa đỏ TỪNG LÔMua là giao dịch liền...
      Đường Quang Trung, Xã Hoài Tân, Huyện Hoài Nhơn, Bình Định

      Cần bán gấp đất nền dự án 102 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,7 tỷ

      2.71 tỷ 102 m2 26,5 triệu/m2
      Cần bán miếng đất Vĩnh Châu - View Sông Quán Trường - Giáp sát khu đô thị Mỹ Gia.- DT: 101,8m2 full thổ cư.- Đông Bắc - Đường rộng 8 - 10m - Quy hoạch...
      Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nền đất Queen Pearl Mũi Né, 104 m2, mặt tiền 5m tại Phan Thiết, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 104 m2 18,27 triệu/m2
      Cập nhật các lô Queen Pearl giá mềm nhất hiện nay.* A2 - 19 đồi đường lớn 104 mét vuông giá 1,8 tỉ.* B1 - 04 đồi đường lớn 104 mét vuông giá...
      Dự án Queen Pearl, Đường Nguyễn Thông, Phường Phú Hài, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán gấp đất nền 72 m2, mặt tiền 6m tại 5 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 72 m2 105,56 triệu/m2
      - DT: 6 x 12m, đất đẹp không lỗi phong thủy, 3 MT hợp với tất cả các hướng.- Phù hợp xây mới, kết cấu xây 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, sân thượng.- Vị trí: Trung...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án mặt tiền 14m tại Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 75 tỷ

      75 tỷ 0 m2
      Khu đất vàng Hưng Gia Hưng Thái Phú Mỹ Hưng Tân Phong Q. 7.DT: 14,25 x 18m. Công nhận đủ 256,5 mét vuông.Vị trí: Cách Vivo City chưa tới 1 ph. Giao...
      Dự án Hưng Gia, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 606 m2 tại Xã Phú Mãn - Quốc Oai - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 606 m2
      Chủ nhờ bán mảnh đất bám đường nhựa liên xã phù hợp KD đầu tư làm xưởng.Tại Phú Mãn Quốc Oai HN.Với tổng DT 606 mét vuông có 100 mét vuông thổ...
      Đường Áp Phan, Xã Phú Mãn, Quốc Oai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 92 m2 tại Đường Hoàng Văn Bổn - Tân Biên - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,03 tỷ

      2.03 tỷ 92 m2 22,07 triệu/m2
      Hàng ngộp bán nhanh nay chỉ còn 2 tỉ tại đường Hoàng Văn Bổn - Biên Hoà - Đồng Nai.- DT 4,2m x 22m.- Nằm đoạn đẹp, du lịch và cư dân đông đúc.- Phù hợp mở...
      Đường Hoàng Văn Bổn, Phường Tân Biên, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Cần Giuộc - Long An, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 80 m2 20,63 triệu/m2
      Cần bán nhanh lô D5.DT: 80 mét vuông.Ngang 5, dài 16.giá siêu mềm đầu tư: Chỉ 1 tỉ 650 tr.Sổ sẵn, NH hỗ trợ cho vay.===================Vị trí đất...
      Dự án Saigon Village , Đường Lê Văn Lương, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 2,98 tỷ

      2.98 tỷ 100 m2 29,8 triệu/m2
      nền đất đẹp siêu rẻ.CC bán nền đất mặt đường Tỉnh Lộ 286 - Phong Khê - tp BN.Dt 100m2 (diện tích sử dụng 130m2).Mt 5.1m.Hướng Bắc.Giá rẻ chỉ 2. X tỉ.-...
      Đường Tỉnh lộ 286, Phường Phong Khê, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Sở hữu đất nền dự án 156 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 156 m2 9,62 triệu/m2
      bán nhanh cặp góc kề góc Đông Nam, đường 10,5m cách Vịnh 50m, giá sụp hầm.- DT lớn: Lô góc 182m ngang 8.2m, lô kề góc: 148.2m ngang 6m.- Giá sốc: 1,5...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Núi Thành, Quảng Nam

      Sở hữu lô đất nền 1 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 50 tỷ

      50 tỷ 1 m2 50000 triệu/m2
      Mô tả chi tiết:- Hiện trạng đất trống, tiện xây mới.+ Ngang 24m, nở hậu 38m, dài 27m. Tổng DT là 1008m2, công nhận 900m2 mà giá chỉ 50tr/m, quá rẻ so với...
      Đường Số 27, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 108 m2
      Cắt lỗ đất nền GoldenBay 2 vị trí đẹp, giá mềm nhất thị trường chỉ từ 17,5trCó nhiều lô, nhiều vị trí giá mềm hơn thị trường cho anh chị lựa chọn. - Giá...
      Dự án Golden Bay 2, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Chương Mỹ - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 90 m2
      Chính chủ trực tiếp bán lô đất mặt đường xã Hoàng Văn Thụ, huyện Chương Mỹ.- DT: 90 mét vuông (full thổ cư).- MT = mặt hậu = 4,5m.- Hướng: hướng ...
      Xã Hoàng Văn Thụ, Chương Mỹ, Hà Nội

      Bán nền đất 185 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Xã Long Hà - Phú Riềng - Bình Phước, giá 445 tr

      445 triệu 185 m2 2,41 triệu/m2
      Bán đất sổ riêng 5m x 37m = 185m2 đã có 100m2 thổ cư. Ngay Chợ Long Hà, trung tâm thương mại - trung tâm hành chính xã Long Hà - huyện Phú Riềng - tỉnh...
      Đường 757, Xã Long Hà, Phú Riềng, Bình Phước

      Cần bán nền đất 176 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây - Bắc tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 176 m2 71,6 triệu/m2
      Cần bán miếng đất góc 3 mặt thoáng có " 1-0-2" tại KDL Bãi Cháy - DT: 176 mét vuông - MT: 8m - Hướng: hướng Tây Bắc ( Tây tứ mệnh ) - Phù hợp: An...
      Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!