Thông tin mô tả
Bán đất vườn lài
Đường : 7m phóng 16m
Giá: :6.2
4x13. 4x16. 5x16 ..10x30. 15x30 vv
Giá: 6,2 Tỷ
Diện tích: 312 m2
Giá/m2: 19,87 Triệu/m2
451395
Mua bán
Bán đất vườn lài
Đường : 7m phóng 16m
Giá: :6.2
4x13. 4x16. 5x16 ..10x30. 15x30 vv
Nguyễn Văn Út
Đường Tô Ký, Phường An Phú Đông, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
450 triệu
35 m2
Đường Nguyễn Văn Quá, Đường 12, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
3,6 tỷ
45 m2
90 Đường Tân Thới Nhất 1, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
8,8 tỷ
89,9000015258789 m2
Đường Tô Ngọc Vân, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
3,7 tỷ
72 m2