Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nền đất Khu đô thị Mega City 2, 100 m2 tại Phú Hội - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Bán các vị trí dự án Mega City 2 - Nhơn Trạch - Đồng Nai giá đầu tư 0931 117 ***.Kí gửi - mua bán các vị trí dự án Mega City 2 - Nhơn Trạch - Đồng Nai, 0931...
      Dự án Mega City 2, Đường 25C, Xã Phú Hội, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán gấp lô đất nền 80 m2 tại Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 80 m2 38,75 triệu/m2
      Vị trí: Ngay MT QL 13, P. Hiệp Bình Phước, Q. Thủ Đức, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.Tiện ích vượt bậc, khu công viên giải trí Ocean World, TTTM, 10 trường...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Đường ĐX 124 - Tân An - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 980 tr

      980 triệu 100 m2 9,81 triệu/m2
      Cách siêu thị lớn - 200m, ủy ban nhân dân - 150m, trường học liên cấp 1,2,3, Bách Hóa Xanh, Điện Máy Xanh, KDC, KCN, cư dân cực kì đông đúc,...sổ hồng...
      Đường DX 124, Phường Tân An, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất nền 170 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây tại Quán Bàu - Vinh - Nghệ An, giá 4,93 tỷ

      4.93 tỷ 170 m2 29 triệu/m2
      Bán mảnh đất dự án Gold 4 đường Phan Bội Châu gần căn hộ chung cư Arita Home xây căn biệt thự rất đẹp giá rẻ+ DT: 170 mét vuông, rộng 10m, dài...
      Dự án Golden City 4, Đường Phan Bội Châu, Phường Quán Bàu, Vinh, Nghệ An

      Cần bán nhanh đất nền 149 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 149 m2 11,41 triệu/m2
      Lô góc cạnh công viên.DT 149 m2.Lộ giới 12m, đường nhựa.Thích hợp KD ăn uống, cho thuê hoặc để ở. Không gian xung quanh thoáng mát, view công viên cực...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán nền đất 960 m2, mặt tiền 28m, hướng Đông - Bắc tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 960 m2 3,75 triệu/m2
      + Do chuyển đổi kênh đầu tư, nên bên e quyết định ra mảnh đất 960 mét vuông có 60 mét vuông nền thổ cư, tọa lạc tại Thôn Hải Triều Xã Vạn...
      Thôn Hải Triều, Xã Vạn Long, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nền đất 106 m2, mặt tiền 6m tại Xã Tây Hòa - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 900 triệu

      900 triệu 106 m2 8,5 triệu/m2
      Năm ngoái 1,2 - 1,3 tỉNăm nay ngộp quá bán có đúng 900 tr+ Đất ngang siêu đẹp 6x18m (106m2), vị trí MT nhựa 1 sẹc Tây Hòa 4, cách QL 1A chỉ 400m+ Gần...
      Đường Tây Hòa 4, Xã Tây Hòa, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán nhanh nền đất mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Sở Dầu - Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 0 m2
      Đất cạnh chợ Đổ mới hơn 42m giá 1,35 tỉ, phía sau đại siêu thị Metro - Hồng Bàng.Thời điểm vàng cho người mua!Mình đang có ba mảnh đất giá đầu tư cho ae...
      Phố Quang Đàm, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng
      P
      Mr. Dậu - Bđs Hải Phòng Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất nền dự án 180 m2, mặt tiền 35m tại Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 180 m2 38,89 triệu/m2
      Bán Đất Vườn Cổng Sau Núi Bà Đen Tây Ninh 35x66m.View Cực đỉnh, không khí mát mẻ quanh năm.Giá 7 tỉ thỏa thuận.
      Đường Bời Lời, Xã Phan, Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Cần bán ngay đất nền dự án 176 m2, mặt tiền 12m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 11,44 tỷ

      11.44 tỷ 176 m2 65 triệu/m2
      Siêu Phẩm. Lô góc MT đường số 13 KĐT Hà Quang 2 - Nha Trang.Vị trí: Đối diện với TTTM Hà Quang 2. Gần ngã 4 đường số 4 và số 13.DT: 176 mét vuông...
      KĐT Lê Hồng Phong II, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền mặt tiền 4m tại Đường Hải Bối - Hải Bối - Đông Anh - Hà Nội, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 0 m2
      Siêu phẩm bán hạ giá trong vòng 1 tuần. Chủ đất cần bán nhanh nền đất tại Hải Bối. Đông Anh. thành phố Hà Nội. DT 44,5m2 MT 4,10m hậu 4,20m giá công...
      Đường Hải Bối, Xã Hải Bối, Đông Anh, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 59 m2, mặt tiền 5m tại Phố Kẻ Tạnh - Giang Biên - Long Biên - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 59 m2
      + Bán thửa đất siêu đẹp Kẻ Tạnh, Giang Biên, Long Biên. DT 59m2, MT 5.2m, đường ô tô tránh, ngõ thẳng tắp, gần chợ, giáp vin Riverside. Giá bán nhanh chỉ...
      Phố Kẻ Tạnh, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 80 m2, mặt tiền 18m tại Xã Hựu Thạnh - Đức Hòa - Long An, giá 1,59 tỷ

      1.59 tỷ 80 m2 19,88 triệu/m2
      chào bán 5 suất nội bộ The Diamond CiTy.CK 30 phần trăm trên giá.TT giãn tiến độ 24 tháng, 1 phần trăm/tháng.pháp lí: sổ hồng từng nền, full...
      Dự án Quốc Linh Diamond City, Đường ĐT 824, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Bán nền đất 250 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Xã Tân Hưng - Hớn Quản - Bình Phước, giá 679 tr

      679 triệu 250 m2 2,72 triệu/m2
      Sắp hết rồi.Bên em sắp kết thúc chương trình mua đất trả góp cho KH có tài chính thấp nhưng muốn sở hữu bất động sản.mảnh đất sổ sẵn đối diện trường học...
      Đường ĐT 758, Xã Tân Hưng, Hớn Quản, Bình Phước

      Bán nhanh đất nền 4886 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Huyện Krông Pắc - Đắk Lắk, giá 6 tỷ

      6 tỷ 4886 m2 1,23 triệu/m2
      View đồng ruộng, tặng kèm 2,3 sào ruộng lúa cho khách mua thiện chí;- Nơi tập trung nhiều khu nghỉ dưỡng của các đại gia đang tiến hành xây dựng;- Cách BV...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Thị trấn Phước An, Krông Pắc, Đắk Lắk

      Cần bán ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Duy Tiên - Hà Nam, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 100 m2 14,5 triệu/m2
      Cực kỳ hấp dẫn rẻ hơn tất cả khu vực khác trung khu vực, Hano Park 2 đang là điểm đến rất hot ở khu vực Đồng Văn.- Đất DT: 100 mét vuông, mặt 5m.- Đã...
      Dự án Hano Park 2, Đường Quốc Lộ 38, Xã Duy Hải, Duy Tiên, Hà Nam

      Cần bán ngay đất nền dự án 1010 m2 tại Xã Đam Bri - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 1010 m2 1,59 triệu/m2
      Vị trí: Đường Nguyễn An Ninh, TP Bảo Lộc, Lâm Đồng.Gần nút xuống của cao tốc Dầu Giây - Liên Khương, nằm trong quần thể du lịch như: Thác Đambri, tu viện...
      Đường Nguyễn An Ninh, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán nền đất 56 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 56 m2 40,18 triệu/m2
      - Chính chủ cần tiền bán ngay nền đất đẹp giá rẻ 2 MT Cẩm Bắc 9.- Đất MT đường 5,5m lề 3m.- Vị trí đẹp, gần Lê Đại Hành, Bùi Vịnh, Trường Chinh- DT 56m.-...
      Đường Cẩm Bắc 9, Phường Hòa Phát, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!