Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nền đất 137 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Tuy Hòa - Phú Yên, giá 6,16 tỷ

      6.17 tỷ 137 m2 45 triệu/m2
      miếng đất nằm tại MT Nguyễn Văn Huyên cách biển 500m gần các TTTM nằm cạnh các dự án lớn thích hợp KD.SHR lâu dài.
      Dự án La Emera Phú Yên , Đường Nguyễn Văn Huyên, Xã Bình Kiến, Tuy Hòa, Phú Yên

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 4910 m2 tại Xã La Ngà - Định Quán - Đồng Nai, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 4910 m2 0,7 triệu/m2
      Bán 4910 mét vuông gần 5 xào đất đang trồng full xoài Đài Loan, xoài 4 mùa tại xã La Ngà, huyện Định quán tỉnh Đồng nai. Đất nằm trong KDC, cách QL 20...
      Xã La Ngà, Định Quán, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền dự án 90 m2, hướng Đông tại 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6.12 tỷ

      6.12 tỷ 90 m2 68 triệu/m2
      Đất đối diện khu dân cư Park Riverside ,vị trí đẹp dt:6x15=90 mét vuông,sổ hồng riêng riêngdự án ngay ngã 4 đường Liên P. ,giao thông thuận tiện...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 159 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,83 tỷ

      1.83 tỷ 159 m2 11,51 triệu/m2
      1 Suất ngoại giao rẻ nhất trục đường 10.5m thông thoáng QL1A, Võ Chí Công chỉ 1.82 tỉ tại Vịnh An Hoà City.- Cần nhượng lại 1 suất ngoại giao giá rẻ hơn thị...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Đường ĐT 129, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán nhanh đất nền 240 m2, hướng Đông - Nam tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 240 m2 40 triệu/m2
      Tôi đang có 1 lô căn biệt thự Thanh Hà, phân khu b1.1. phân khu đc cấp phép xây dựng.biệt thự có DT 240 m2. Dãy BT05.Ai cần pm sớm, giá bán gấp!
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền mặt tiền 5m, hướng Nam tại Xã Long An - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,86 tỷ

      1.86 tỷ 0 m2
      Đường N9 An Thuận, Long An, Long Thành.Vị trí tam giác vàng ngã 3 Nhơn Trạch.Vị trí cửa ngỏ sân bay.Chủ cần bán nhanh sổ riêng sẵn full thổ cư DT 5x18,6m...
      Dự án Khu dân cư An Thuận, Đường N9, Xã Long An, Long Thành, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền dự án 100 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 850 tr

      850 triệu 100 m2 8,5 triệu/m2
      Vị trí: P. 5, TP Vị Thanh, tỉnh Hậu Giang.DT: 60 ha.Tổng mức đầu tư: 85 tr đô la Mỹ.Với hàng loạt các tín hiệu tích cực về kinh tế, thu hút đầu tư, quy...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán gấp lô đất nền Khu đô thị mới Phước Long, 190 m2, mặt tiền 9m , giá 7,45 tỷ

      7.45 tỷ 190 m2 39,22 triệu/m2
      Bán lô góc 2 MT KDT Phước Long A.Vị trí đường Số 6 (rộng 16m) và Đường tr Tử Bình (rộng 13m) khu đô thị Phước Long A, Nha Trang.- Cách đường 28 chỉ 100m.-...
      Dự án Phước Long, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền 150 m2, mặt tiền 6m tại Đường 20 - Lộc An - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1 tỷ

      1 tỷ 150 m2 6,67 triệu/m2
      Người nhà kẹt tiền NH bán rẻ miếng đất ở Lộc An Bảo Lâm- Vị trí: liên kế resort đôi dép- DT: 150 mét vuông - đất có sẵn thổ cư- Cách QL 20 chỉ...
      Đường 20, Xã Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán gấp lô đất nền 110 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 110 m2 21,81 triệu/m2
      Cát Tường Group triển khai dự án Western Pearl Vị Thanh - Hậu Giang đón đầu làn sóng đầu tư trung dài hạn.Sau dịch bệnh, giá bất động sản nhất định sẽ bật...

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 90 m2 tại Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 90 m2 66,67 triệu/m2
      Một số lô giá mềm cần bán:- Lô H DT 5x18m, đường 12m, Tây Bắc, hướng Đông Nam giá 6tỉ (67 - 70 tr/m2).- Lô J DT 6x18,5m, đường 12m, Tây Bắc, hướng...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền Khu đô thị Cát Tường Phú Hưng, 286 m2, mặt tiền 37m , giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 286 m2 26,23 triệu/m2
      Bán nền VIP KD ngay tại KĐT Cát Tường Phú Hưng, tp Đồng Xoài, Bình PhướcDT: 11x26mMT đường QL 14, và đường Phan Bội ChâuĐối diện KCN Đồng Xoài 3Thuận tiện...
      Dự án Khu đô thị phức hợp - cảnh quan Cát Tường Phú Hưng, Thị xã Đồng Xoài, Bình Phước

      Bán nhanh đất nền 70 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 70 m2 26,43 triệu/m2
      Bán nền đất đường Tôn Đản 1,850 tỉGần ngã tư N Đình Tứ, khu sau bến xeDT 70m (6,3 x 11,3)Hướng hướng Tây NamKiệt 4m xe tải vào tận nơiChính chủ bán rẻ,...
      Đường Tôn Đản, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền Khu đô thị Mỹ Gia, 200 m2, mặt tiền 10m tại Nha Trang, giá 9 tỷ

      9 tỷ 200 m2 45 triệu/m2
      Thông tin nền đất:- DT: 200m2 ngang 10m.- Tiếp giáp đường 18m và 7m.- pháp lí: sổ hồng riêng xây dựng tự do theo sở thích.- Hướng: Nam và hướng Đông ...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 574 m2, mặt tiền 18m tại Xã Vĩnh Lương - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,72 tỷ

      1.73 tỷ 574 m2 3 triệu/m2
      Bán đất đồi view biển thôn Lương Sơn 3, xã Vĩnh Lương, Nha Trang.Cách đường Phạm Văn Đồng chỉ 2 kilomet, cách cảng cá Vĩnh Lương chỉ 4 kilomet.-...
      Thôn Lương Sơn 3, Xã Vĩnh Lương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nền đất 70 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 70 m2 65,72 triệu/m2
      Bán đất Trường Thọ 70 mét vuông thổ giá 4tỉ6 - 5x14m có nhà c4 hẻm xe hơi 4m!- Trên đất có nhà cấp 4 + lửng nhà cứng cáp chính chủ đang ở, nhà...
      Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 127 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Cẩm Giàng - Hải Dương, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 127 m2 12,6 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 1 lô góc hoa hậu tại Hoành Lộc - Cẩm Văn - Cẩm Giàng.Giá chỉ từ 1,6 tỉ với DT 127m2; MT 5m; vỉa hè 5m.Nằm trên tuyến đường xã kết nối Cẩm...
      Đường Quốc Lộ 38, Xã Cẩm Văn, Cẩm Giàng, Hải Dương

      Sở hữu ngay đất nền dự án 609 m2, mặt tiền 12m tại Huyện Ninh Hải - Ninh Thuận, giá 19 tỷ

      19 tỷ 609 m2 31,2 triệu/m2
      Vị trí MT đường An Dương Vương. Hương Nam view biển đối diện là hotel HCM Ninh Chử. Nhà Mát Ninh Chử. Khu vực du lịch nghỉ dưỡng lâu đời của biển Ninh Chử....
      Đường An Dương Vương, Thị trấn Khánh Hải, Ninh Hải, Ninh Thuận

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!