Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Bán Nhà Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 458.730 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      Bán lô đất nền 67,4000015258789 m2 tại Xã Đông Tảo - Khoái Châu - Hưng Yên, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 67,41 m2 35,61 triệu/m2
      Cách chợ đầu mối Đông Tảo MỚI chỉ 300m – Cơ hội đầu tư & an cư quá hiếm!Thông tin cực HOT:Vị trí: Xã Hoàn Long, Hưng YênDT: 67m2 – NỞ HẬU (phong thủy...
      Xã Đông Tảo, Huyện Khoái Châu, Hưng Yên

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 100 m2 53 triệu/m2
      [Cần Bán] nhanh 2 mảnh đất Mỹ Gia, gói 5 và gói 7, Nha Trang, Khánh Hòa- Gói 7A, DT 100m2 - Vị trí: LK7-2 (đường thông)- DT: 100m2 Đông Nam. -...
      Xã Vĩnh Thái, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh căn hộ 68 m2, giá 3 tỷ tại Đường Trần Phú - Xương Huân - Nha Trang - Khánh Hòa

      3 tỷ 68 m2 44,12 triệu/m2
      [Cần bán] nhanh cặp căn mường thanh Khánh Hòa, số 04 Trần Phú Nha Trang, view sôngcăn hộ Mường Thanh Khánh Hòa - Vị trí: Tầng 15 - view sông- Loại...
      Đường Trần Phú, Phường Xương Huân, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 62 m2, hướng Bắc tại Đường Nguyễn Địa Lô - Nha Trang, giá 4,48 tỷ

      4.49 tỷ 62 m2 72,26 triệu/m2
      + DT : 62m² - nhà 2 tầng đẹp👉+ Kết cấu: 2tầng kiên cố chăc chắn - 3 phòng ngủ khép kín - 3 phòng vệ sinh - đường rộng 10m sau 5m- oto đậu...
      Đường Nguyễn Địa Lô, Phường Vĩnh Hòa, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh miếng đất 100,5999984741211 m2 tại Xã Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,69 tỷ

      3.69 tỷ 100,6 m2 36,68 triệu/m2
      👉 DT 100.6m² – full thổ cư – vuông vức, dễ xây dựng📍 điểm mạnh nổi bật:MT rộng 6.5m – siêu hiếm, phù hợp xây nhà đẹp, KD hoặc đầu tư giữ tiềnđường trước...
      Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 70 m2, giá 3,7 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.7 tỷ 70 m2 52,86 triệu/m2
      Bán căn 2 phòng ngủ tâm huyết toà 18T2 The Golden An KhánhThiết kế 2 phòng ngủDT 70m nội thất đầy đủ đẹp như ảnhSổ sẵnL/H 0985691029/p>
      Xã An Khánh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 70 m2, giá 4 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      4 tỷ 70 m2 57,15 triệu/m2
      Bà chị gái mua nhà tặng con, nhưng con lại định của nước ngoài- muốn pass lại căn 2 phòng ngủ -18T2 The Golden An KhánhThiết kế căn hộ góc 2 mặt...
      Xã An Khánh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 70 m2, giá 3,9 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.9 tỷ 70 m2 55,72 triệu/m2
      Bán 2PN2 phòng vệ sinh tòa 18T2 The Golden An Khánh giá 3.9 tỉ Thiết kế căn hộ gócDT 70mView thoángSổ cầm tayhotline 0985691029/p>
      Xã An Khánh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất dự án 126 m2 tại Huyện Điện Biên - Điện Biên, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 126 m2 14,29 triệu/m2
      Bán đất nền KĐT VCN - hướng Tây Bắc Green Field chỉ với giá 1,8 tỉ.DT đất 126 mét vuông.giá 1,8 tỉ - TT theo tiến độ 06 tháng.20 sp đầu tiên giảm...
      Huyện Điện Biên, Điện Biên

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 57 m2 tại Phố Nguyễn Ngọc Vũ - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 27,8 tỷ

      27.8 tỷ 57 m2 487,72 triệu/m2
      💥💥💥 VỊ TRÍ ĐẸP ĐỈNH CẦU GIẤY - NGÕ THÔNG oto TRÁNH - KD TẤP NẬP - garage oto - NHÀ ĐẸP 2 THOÁNG 💥💥+ Nhà vị trí rất đẹp, ngõ thông Hoàng Ngân, Nguyễn...
      Phố Nguyễn Ngọc Vũ, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 66 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy, giá 15 tỷ

      15 tỷ 66 m2 227,28 triệu/m2
      Cần bán thửa đất đẹp tại Nguyễn Khang, DT 66m², MT rộng 6,6m, nở hậu, hiện trạng có nhà tặng kèm. Vị trí trong ngõ thông thoáng, chỉ ~ 100m ra đường oto,...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 108 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Trương Thị Như - Hóc Môn, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 108 m2 60,19 triệu/m2
      Vị trí vàng: Tọa lạc tại khu vực đang "cất cánh" của Hóc môn, sát cạnh dự án Vành Đai 3 và đại đô thị vin. giao thông kết nối cực kỳ thuận tiện, tiềm năng...
      24/2b ấp 17 Đường Trương Thị Như, Xã Xuân Thới Sơn, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 33 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 14,6 tỷ

      14.6 tỷ 33 m2 442,43 triệu/m2
      Nhà mới, 6 tầng thang máy, thiết kế hiện đại. View phố, chợ Bưởi cực đẹp: 33 m², 6 tầng MT 3,3m+ Tầng 1: để xe , bếp , vs .+ Tầng 2: phòng khách+ Tầng...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 60 m2 tại Đường Bông Sao - 5 - Quận 8, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 60 m2 175 triệu/m2
      BÁN căn nhà phố Q. 8- KHU VIP BÔNG SAO- VIEW CÔNG VIÊNCần nhượng lại ngôi nhà MT KD đường Bông Sao, P5, Q. 8.Khu vực siêu hiếm nhà bán trong phân khúc...
      Đường Bông Sao, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 98 m2 tại Phường Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 98 m2 54,09 triệu/m2
      Hẻm thông 5 mét,  đường  số 8 Linh Xuân Thủ Đức cũ (nay là P. Linh Xuân mới).Dãy nhà trọ  đang khai thác, gồm 1 kios, 7 phòng trọ có cổng...
      Đường Số 8, Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 57 m2 tại Đường 8 - Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 57 m2 59,65 triệu/m2
      Ngay cạnh làng ĐH Thủ Đức, P. Linh Xuân Thủ Đức cũ, nay là P. Linh Xuân mới.Không quy hoạch, không lộ giới!DT 57m² (14x4), 5 phòng trọ sạch đẹp cho thuê...
      Đường 8, Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 4 tầng, 64 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè, giá 6,49 tỷ

      6.49 tỷ 64 m2 101,41 triệu/m2
      Bán Nhà vừa xây 100 phần trăm Hẻm 1942 Huỳnh Tấn Phát Thị Trấn Nhà Bè - TP-Tp HCM - Qua Q. 7 Sát Bên 🏡 BÁN NHÀ HẺM 1942 HUỲNH TẤN PHÁT – NHÀ BÈ📍...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 95 m2 tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 20,9 tỷ

      20.9 tỷ 95 m2 220 triệu/m2
      📍 Vị trí kim cương: Đối diện công viên trung tâm vin Smart City, vỏ sò Central Park – View cực thoáng đẹp !🚗 Mặt phố hiếm bán – oto tải vào nhà – KD siêu...
      Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!