Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Bán Nhà Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 458.672 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      Bán CCMN Kim Mã 60M, lô góc, gần phố, 19 phòng KK, thang máy, MT 5.5m, sổ vuông, DT 1 tỷ, 17.5 tỷ

      17.5 tỷ 60 m2 291,67 triệu/m2
      BD110 BÁN CCMN KIM MÃ 60M, LÔ GÓC, GẦN PHỐ, 19 PKK THANG MÁY, MT 5.5M,SỔ VUÔNG, DT 1 tỉ, 17.5 tỉ+ Vị trí cực VIP, LÔ GÓC 3 THOÁNG, ngõ đẹp cực gần phố,...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 39,5 m2 tại Phường Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 39,5 m2 106,33 triệu/m2
      Vị trí Đông Hòa Dĩ An tpThành phố Hồ Chí Minh.căn nhà phố ngang hơn 8m. Đường rộng 12m thông thoáng.Thỏa sức buôn bán lớn nhỏ, hay mở dịch vụ, công...
      Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay mảnh đất 93,30000305175781 m2 tại Xã Trung Chính - Lương Tài - Bắc Ninh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 93,31 m2 19,3 triệu/m2
      CƠ HỘI ĐẦU TƯ TẠI XÃ TRUNG CHÍNH BẮC NINHThôn Vĩnh Trai xã Trung Chính tỉnh Bắc NinhDT: hơn 93m²Giá: hơn 1 tỉ (đầu tư cực tốt)Cách tỉnh lộ 285 chỉ 400m,...
      Vĩnh Trai, Xã Trung Chính, Huyện Lương Tài, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 1 tuần trước

      Sở hữu miếng đất 1597 m2 tại Xã Tân Đông - Tân Châu - Tây Ninh, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 1597 m2 1,04 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất MT đường nhựa 30m , tại xã Tân Đông,Tân Châu, Tây Ninh. Nhờ a/c môi giới chạy giùm cảm ơn đã quan tâm hỗ trợ.Vị Trí đất tại: ấp...
      Đường 794, Xã Tân Đông, Huyện Tân Châu, Tây Ninh

      Cần bán ngay đất 999998976 m2, hướng Đông-Nam tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 999,999 tr

      1000 triệu 999998976 m2 0,01 triệu/m2
      Đất sổ riêng, ngay sát Nam Kỳ Khởi Nghĩa – chạy 20 ph là tới trung tâm Đà Nẵng.🔹 Mặt đường nhựa 7.5m – ô tô vào thoải mái 🔹 điện nước, cống thoát đã có...
      Xã Hòa Khương, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      a/c đang tìm một miếng đất giá vừa túi tiền – ở đc ngay – cư dân đông tại Hòa Lạc thì đây là lựa chọn cực kỳ hợp lý.📍 Thông tin miếng đất:DT:...
      Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán lô đất 80 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 80 m2 71,25 triệu/m2
      BÁN ĐẤT ĐẸP PHƯỚC KIỂNG – ĐƯỜNG 6M – GIÁ 5,7 tỉ TL📍 Ấp 1, Phước Kiểng – khu phân lô đẹp, cư dân hiện hữu📐 DT: 8m x 14m🚗 Đường trước đất rộng 6m, ô tô...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phước Kiển

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 195 m2 tại Thành phố Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 195 m2 8,72 triệu/m2
      🔥 NHÀ ĐẸP giá mềm – TRUNG TÂM P2 BẢO LỘC – CHỈ 1,7 tỉ 🔥anh chị đang tìm nhà vừa ở ngay – giá siêu mềm – KDC ổn định thì căn này khá hiếm trong tầm giá...
      Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán nhanh đất nền dự án 81 m2, hướng Bắc tại Đồi Ngô - Lục Nam - Bắc Giang, giá 0,000111 tr

      0.01 triệu 81 m2 0,01 triệu/m2
      ĐẤT ĐẸP LỤC NAM- #ĐỒNG_CỬA2– Đón khách bằng sự chu đáo 😀– Tư vấn bằng cái tâm ❤️– Đồng hành bằng uy tín🏅👉 Dự án Đồng Cửa 2, Lục Nam👉 Đã có sổ sang ...
      Đường Đồng Cửa, Phường Đồi Ngô, Huyện Lục Nam, Tỉnh Bắc Giang

      Cần bán nhanh đất nền 119 m2 tại Xã Đông Cứu - Gia Bình - Bắc Ninh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 119 m2 15,97 triệu/m2
      📍Du Tràng  – Đông Cứu – Bắc Ninh📐 119 mét vuông – MT 5,25m cực dễ xây🌿 Điểm mạnh:✔ Thế đất đẹp – lưng tựa núi → vượng khí, ở cực tốt✔ KDC hiện...
      Xã Đông Cứu, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 1 tuần trước

      Sở hữu ngay đất 90 m2, hướng Đông tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,96 tỷ

      1.97 tỷ 90 m2 21,8 triệu/m2
      Cần chuyển nhượng lô đất dự án Ora Park từ 600 trv TT trong vòng 9 tháng tại khu vực gần vin Hóc Môn, vị trí sát Hồ Chí Minh, thuận tiện di chuyển nhanh...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Bán nhanh nhà phố 105 m2 tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 105 m2 125,72 triệu/m2
      Các ngôi nhà đẹp – một không gian sống lý tưởngTại khu đô thị VCN Phước Long 2, căn nhà phố xây sẵn đang chờ chủ mới.Ở ngay – KD tốt – pháp lí an...
      Phường Phước Long, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 100 m2 tại Huyện Quốc Oai - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      pháp lí rõ ràng sổ sẵnGần trung tâm cư dân đôngHạ tầng phát triển mạnhKết nối:5 ph CNC7 ph MetroGần chợ và khu hành chínhKhả năng tăng giá và thanh khoản tốt.
      Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 44 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường Gò Dưa - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 44 m2 40,91 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn Sunview Town căn hộ chung cư có DT 44m² studio tự ngăn PN. Nhà tầng cao thoáng mát, view hướng Đông Bắc nắng sáng mát...
      Đường Gò Dưa, Phường Hiệp Bình Phước, Quận Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 57 m2, giá 2,45 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.46 tỷ 57 m2 42,99 triệu/m2
      🔥 Giảm GIÁ SỐC – chung cư SUNVIEW TOWN - đối diện chợ đầu mối Thủ Đức nay giảm còn 2.45 tỉ🔥🏡 DT: 57m²🛏 2 phòng ngủ – 🚿 2 phòng vệ sinh...

      Chuyển nhượng nhà đất 47,400001525878906 m2 tại Huyện Dĩ An - Bình Dương, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 47,41 m2 52,75 triệu/m2
      Giá 2 tỉ 500 tr, bớt lộcNhà sổ hồng P. Đông HòaDT 47,4m², thổ cư 100%Ngang 7,9m nở hậu đẹp, Đông NamNhà có gác 2 PN, phòng khách rộng, bếp, WC, logia...
      Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Bán đất nền 340 m2 tại Đường 28 - Tân Thượng - Di Linh - Lâm Đồng, giá 350 triệu

      350 triệu 340 m2 1,03 triệu/m2
       Tôi Chính Chủ Cần bán mảnh đất ngang 6 dài 58 có 80m² thổ cưĐường trước nhà Bê Tông 5m pháp lí sổ hồng công chứng ngay trong ngàyngay nút...
      Đường 28, Xã Tân Thượng, Huyện Di Linh, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 90 m2 tại Đường Tỉnh lộ 863 - Mỹ Trung - Cái Bè, giá 700 tr

      700 triệu 90 m2 7,78 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán nhà nguyên căn: ngang 5 dài 18. Nhà đã qua sửa chữa, chỉ cần tô tường áp gạch là ở. Tôn nhà mới tinh.Bên trong căn nhà gồm có:- 2 PN-...
      Đường Tỉnh lộ 863, Xã Mỹ Trung, Huyện Cái Bè, Tiền Giang

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!