Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Bán Nhà Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 458.672 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh nhà mặt phố 65,5 m2, hướng Đông-Nam tại Phố Yên Bái 2 - Hai Bà Trưng, giá 40,5 tỷ

      40.5 tỷ 65,5 m2 618,33 triệu/m2
      Nhà Mặt Phố KD DT 68 mét vuông Sổ 65.5 mét vuông MT 3M 5 Tầng 7 phòng ngủ 5VS-40.5 tỉ TLChính chủ bánNằm giữa Phố Yên Bái 2, oto đỗ cửa,...
      Phố Yên Bái 2, Phường Phố Huế, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 1000 m2 tại Xã Đại Lào - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 1000 m2 2,21 triệu/m2
      Xu hướng nghỉ dưỡng hiện nay không còn là hưởng thụ.Mà là chữa lành – tái tạo – cân bằng lại chính mình.Đó là lý do mô hình retreat ngày càng đc ưa...
      Xã Đại Lào, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán căn nhà đẹp 41 m2 tại Đường Giáp Bát - Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 41 m2 426,83 triệu/m2
      HOÀNG MAI- NHỈNH 17 tỉ, oto TRÁNH NHAU - THANG MÁY - MT RỘNG GẦN 5M - nhà để xe oto - đầy đủ nội thất - 7 TẦNGbìa đỏ chính chủ.Nhà thiết kế thông sàn,...
      Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh mảnh đất 90 m2, hướng Đông-Bắc tại Nam Giang - Quảng Nam, giá 490 tr

      490 triệu 90 m2 5,45 triệu/m2
      <!--td {border: 1px solid #cccccc;}br {mso-data-placement:same-cell;}-->📍 Vị trí đắc địa- Nằm ngay trung tâm Thị trấn Thạnh Mỹ – Nam Giang- Mặt đường...
      Đường Quốc Lộ 14B, Thị trấn Thạnh Mỹ, Huyện Nam Giang, Quảng Nam

      Cần bán nhanh đất nền 715 m2 tại Thị trấn Đồi Ngô - Lục Nam - Bắc Giang, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 715 m2 3,22 triệu/m2
      KDT Đồng Cửa 2- Lục Nam- Bắc NinhSẵn SHR sang tên cho KHEm sẵn nhiều vị trí siêu đẹp và tiềm năng cho KH đầu tưĐảm bảo đầu tư là thắnggọi ngay 0972.100.526
      Thị trấn Đồi Ngô, Huyện Lục Nam, Bắc Giang

      Bán căn hộ 33 m2, giá 2,46 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      2.46 tỷ 33 m2 74,55 triệu/m2
      KH vui lòng gửi nhu cầu tìm mua/thuê chung cư về số Zalo : 0986144480 để đc tư vấn thêm Quỹ căn tại Ecopark  Thông tin căn:  - Tầng thấp , logia...
      Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 90 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 90 m2 127,78 triệu/m2
      MT KD đường số 11 P. Trường Thọ cũ (nay là P. Thủ Đức mới). DT: 90m² (5x20), nhà 4 tầng, 4 phòng ngủ, 4 phòng vệ sinh, Tây Bắc. Sân đậu...
      Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 73 m2, giá 3,16 tỷ tại Đường Trường Lưu - Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.16 tỷ 73 m2 43,29 triệu/m2
      CẦN bán nhanh CĂN  73m2 – 2 phòng ngủ MT Eastmark City, Q9Giá: 3tỉ 160– Sẵn sổ, tặng nội thất đầy đủ như hìnhtầng trung thoáng mátView hồ...
      Đường Trường Lưu, phường Long Trường, Quận 9, thành phố Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng miếng đất 1030 m2 tại Phường 7 - Tân An - Long An, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 1030 m2 7 triệu/m2
      THÔNG TIN nền đất - DT: 1.030  mét vuông, Trong đó có 395 mét vuông nền thổ cư. Hướng phong thủy cực tốt - MT 10m đẹp, không dính...
      Phường 7, Thành phố Tân An, Long An

      Cần bán chung cư 37 m2, giá 2,98 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      2.98 tỷ 37 m2 80,55 triệu/m2
      KH vui lòng gửi nhu cầu tìm mua nhà về số Zalo : 0986144480 để đc tư vấn thêm Quỹ căn bán /cho thuê tại ECopark  Thông tin căn bán:  - Tòa sf2 ,...
      Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên

      Cần bán gấp nền đất 4,8520002365112305 m2 tại Xã Hiệp An - Đức Trọng - Lâm Đồng, giá tốt

      Thỏa thuận 4,86 m2
      Trục Liên Khương – Prenn (kết nối sân bay & TP. Đà Lạt)Cách trung tâm Đà Lạt 20kmCách trung tâm Đức Trọng 10kmCó đường hẻm kết nối ra QL – oto & xe...
      Xã Hiệp An, Huyện Đức Trọng, Lâm Đồng

      Quỹ đất hiếm 2 sổ liền kề - Phan Chu Trinh - Đà Lạt

      62 tỷ 696,33 m2 89,04 triệu/m2
      Phan Chu Trinh – P.9 – TP. Đà LạtKDC hiện hữu, an ninh, cách trung tâm chỉ vài ph di chuyển🏡 Tổng DT: khoảng700 mét vuông (2 sổ liên kế – full đất...
      Đường Phan Chu Trinh, Phường 9, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán căn nhà đẹp 68 m2 tại Đường Diệp Minh Châu - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 9,85 triệu

      9.85 triệu 68 m2 0,15 triệu/m2
      + Vị trí: Khu căn biệt thự Tân Sơn Nhì - Đường Diệp Minh Châu, P. Tân Sơn Nhì Tân Phú+ DT: 68m² ( ngang 4m x dài 17m)  vuông vức+ Kết cấu: Trệt,...
      Đường Diệp Minh Châu, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 58 m2 tại Đường Dương Quảng Hàm - 6 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 58 m2 165,52 triệu/m2
      496/ Dương Quảng Hàm, P.An Nhơn (P6 cũ) Gò VấpDT: 4.5 x 13m Công nhận 57.8 mét vuông vuông vắnKết cấu: Trệt, lửng, 2 lầu 6 phòng 7 phòng vệ ...
      496/ Đường Dương Quảng Hàm, Phường 6, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 71 m2, hướng Đông-Nam tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 71 m2 85,92 triệu/m2
      Đất lô góc, vuông vắn, đường số 10 Linh Trung Thủ Đức cũ, nay là P. Linh Xuân.Ngay sát chợ Linh Trung. DT: 71 m²(6,7x15) . Hẻm ba gác cách hẻm ô tô vài...
      Đường 10, Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 83 m2, giá 4,26 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.26 tỷ 83 m2 51,33 triệu/m2
      NEW CITY THỦ THIÊM• DT: 83 mét vuông – thiết kế 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh rộng rãi• Nội thất full đẹp, bố trí hiện đại – vô ở ngay•...
      Đường Mai Chí Thọ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất dự án 90 m2, hướng Nam tại Xã Lương Hòa - Bến Lức - Long An, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 90 m2 13,34 triệu/m2
      DRAGON EDEN – ĐIỂM NÓNG ĐÔ THỊ VỆ TINH Ở PHÍA TÂY TpHCMPhía Tây TP.HCM đang bước vào GĐ bứt tốc hạ tầng rõ rệt:• Vành Đai 3 – Vành Đai 4 mở ra mạng lưới kết...
      Đường 830, Xã Lương Hòa, Huyện Bến Lức, Long An

      Cần bán nhanh shophouses 134,5 m2, giá 19,71 tỷ tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa

      19.72 tỷ 134,5 m2 146,58 triệu/m2
      nhà mặt tiền VCN Phước Long 2 bàn giao hoàn thiện mặt ngoài, bên trong xây thô. DT đất 134,5m2. DTXD 435m2 (3 tầng 1 tum). căn hộ góc siêu đẹp phù hợp...
      Số 12 Đường B7, Phường Phước Long, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!