Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.769 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      GÒ VẤP, DƯƠNG QUẢNG HÀM, NHÀ 2MT HẺM XE HƠI, TS 6x16m, CHỈ 10 TỶ

      10 tỷ 98 m2 102,05 triệu/m2
      Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 ; 0918 109 706 2021.237 Mô tả - Vị trí nhà ngay hẻm Tòa Án phường 5 Gò Vấp, ngay Bờ kè Kênh Phạm Huy Thông cực kỳ...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà hẻm 489/29/10 Huỳnh Văn Bánh P13 Phú Nhuận. Lh:0903691999 – 0903396575.

      8.7 tỷ 49 m2 177,56 triệu/m2
      - Hẻm 5m 489/29/10 Huỳnh Văn Bánh P13 phú nhuận(Cách mặt tiền hvbánh chỉ vài chục mét) - DT:3,5x14m, trệt, lửng, 2 lầu, sân thượng, 5pn, 4wc, nhà vuông vắn...
      Phường 13, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      BÌNH THẠNH, KHU DÂN CƯ BÌNH LỢI, HẺM 10M THÔNG SUỐT, TS 4x15m, CHỈ 8 TỶ

      8 tỷ 63 m2 126,99 triệu/m2
      Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 ; 0918 109 706 2021.231 Mô tả - Vị trí nằm trong khu dân cư Bình Lợi, ngay Cầu Đỏ - Phạm Văn Đồng, vị trí cực tốt...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      BÁN BIỆT THỰ, QUẬN 12, MẶT TIỀN THẠNH LỘC 26, NỘI THẤT GIÁ TRỊ, CHỈ 9.3 TỶ

      9.31 tỷ 96 m2 96,88 triệu/m2
      Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 ; 0918 109 706 2021.229 Mô tả - Vị trí ngay ngả Tư Ga, cầu vượt, giáp ranh Gò Vấp, thuận tiện đi vào các quận lân...
      Đường Thạnh Lộc, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG LÊ THỊ RIÊNG, KINH DOANH CHO THUÊ, CHỈ 9.1 TỶ

      9.1 tỷ 77 m2 118,19 triệu/m2
      Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 ; 0918 109 706 2021.228 Mô tả - Vị trí nhà mặt tiền đường Lê Thị Riêng, đoạn khu trung tâm hành chánh quận, Kho...
      Đường Lê Thị Riêng, Phường Thới An, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất góc khu đô thị phú cường ven biển mặt tiền tôn đức thắng

      7 tỷ 379 m2 18,47 triệu/m2
      Cần bán nền đất góc khu đô thị phú cường ven biển mặt tiền tôn đức thắng ngay cạnh trường học võ văn kiệt Tỉnh kiên giang . - Bán lô góc P28 hai mặt tiền...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường An Hòa, Thành phố Rạch Giá, Kiên Giang

      NHÀ CHÍNH CHỦ ĐƯỜNG SỐ 30, F6, 4 LẦU, FULL NỘI THẤT, HXH 6M. LH:0395341138

      7.1 tỷ 56 m2 126,79 triệu/m2
      NHÀ CHÍNH CHỦ ĐƯỜNG SỐ 30, F6, 4 LẦU, HXH 6M TẶNG FULL NỘI THẤT NHƯ HÌNH - Vị trí : hẻm 6m xe hơi quay đầu đường số 30 ,P6, Gò Vấp, trước nhà đậu được 2...
      Phường 6, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      BÁN NHÀ, GÒ VẤP, NGUYỄN VĂN NGHI, HẺM ÔTÔ, DT 94m2, CHỈ 7.5 TỶ

      7.5 tỷ 94 m2 79,79 triệu/m2
      Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 ; 0918 109 706 2021.220 Mô tả - Vị trí nhà nằm trên trục đường chính Nguyễn Văn Nghi, hẻm thông Phan Văn Trị, Lý...
      Đường Nguyễn Văn Nghi, Phường 7, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      GĐ có việc cần bán gấp nhà 2 tầng TP Quy Nhơn, 62m2, 9,5 tỷ. Lh:0974786418.

      9.5 tỷ 62 m2 153,23 triệu/m2
      Nhà Phường Trần Phú, Thành Phố Quy Nhơn, Tỉnh Bình Định. Cách đường Xuân Diệu Thành Phố Quy Nhơn 10m đi bộ, cách Quảng Trường Biển 5m. Nằm trên trục đường...
      Phường Trần Phú, Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

      Chỉ từ 9.1 tỷ/căn, sở hữu ngay Shophouse 5 tầng chuẩn 5* Trung tâm Tp Huế. Đã có sổ An Cựu City - Thiên đường an cư - Đầu tư an toàn.

      9.1 tỷ 102 m2 89,22 triệu/m2
      --------------------------***--------------------------- + Nằm ngay trung tâm thành phố Huế + Mặt tiền đường Võ Nguyên Giáp 100m + Cách chợ An Cựu 500m +...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường An Đông, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Tuyến Phố Shophouse AN CỰU CITY - Đón Đầu Sóng Đầu Tư Của Giới Thượng Lưu

      9.5 tỷ 102 m2 93,14 triệu/m2
      SHOPHOUSE AN CỰU CITY MẶT TIỀN VÕ NGUYÊN GIÁP TUYẾN PHỐ SHOPHOUSE AN CỰU CITY MẶT TIỀN TRỤC ĐƯỜNG TRIỆU ĐÔ 100M VÕ NGUYÊN GIÁP – ĐÓN ĐẦU SÓNG ĐẦU TƯ CỦA...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường An Đông, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      💎 💎 💎 Mở Bán Shophouse AN CỰU CITY Chiết Khấu Khủng

      9.5 tỷ 102 m2 93,14 triệu/m2
      💎 💎 💎 Mở Bán Shophouse AN CỰU CITY Chiết Khấu Khủng 📌 Diện tích: 102m2 📌 Diện tích xây dựng (5 tầng): 483m2 📌 Hướng: Đông Nam 📌 Thiết kế kiến trúc Ý,...

      Khu Đô Thị An Cựu CiTy:Mang Thịnh Vượng;Tận Tâm,Uy Tín giá Chỉ:10,79tỉ

      9.9 tỷ 102 m2 97,06 triệu/m2
      5 YẾU TỐ CỐT LÕI TẠO NÊN GIÁ TRỊ THỰC, ĐẦU TƯ SINH LỢI LỚN. CHỈ CÓ TẠI SHOPHOUSE KINH DOANH AN CỰU CITY CHO MÙA COVID NÀY. - Tọa lạc vị trí kim cương điểm...

      💥 Bán Đất Mặt Tiền Đường Hoàng Lanh - KQH Xuân Phú 💥

      8 tỷ 136 m2 58,83 triệu/m2
      🎯 Vị trí : Mặt Tiền Đường Hoàng Lanh, KQH Xuân Phú, TP Huế. ✅ Diện tích : 136,5 m2 (ngang 6.5 x 21m ) 💸 Giá : 60tr/m2 (thương lượng trực tiếp chính chủ)...
      Đường Tố Hữu, Phường Xuân Phú, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      MT KINH DOANH 4 TẦNG, NGUYỄN VĂN CÔNG, GÒ VẤP, TS 4x15m, CHỈ 9.5 TỶ

      9.5 tỷ 60 m2 158,34 triệu/m2
      Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 ; 0918 109 706 2021210 Mô tả - Vị trí mặt tiền đẹp, thoáng, kết nối từ ngả năm Gò Vấp đến chợ Tân Sơn Nhất, Bạch...
      Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      GÒ VẤP, DƯƠNG QUẢNG HÀM, NHÀ MỚI, HẺM 7M, TS 4x14m, CHỈ 8 TỶ.

      8 tỷ 55 m2 145,46 triệu/m2
      Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 ; 0918 109 706 2021205 Mô tả - Vị trí đẹp, khu vực VIP, sở hữu ngôi nhà hằng mong ước, hẻm Dương Quảng Hàm thông...

      QUẬN 12, BÁN MẶT TIỀN CHỢ HIỆP THÀNH, TS 5x27m CN 126m2, CHỈ 7.55 TỶ

      7.55 tỷ 126 m2 59,93 triệu/m2
      Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 ; 0918 109 706 2021204 Mô tả - Vị trí đẹp, nằm trong Chợ Hiệp Thành, đường Hiệp Thành 05, gần ngay góc ngả tư...
      Đường Hiệp Thành 5, Phường Hiệp Thành, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Shophouse An Cựu City – Huế. Đẳng cấp và thịnh vượng!

      9 tỷ 0 m2
      + Vị trí: Vị trí đắc địa trong tổ hợp dự án sang trọng và hiện đại bậc nhất của khu A - thuộc trục đô thị An Vân Dương, được mở rộng phía Đông thành phố...

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.