Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.769 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      BÁN LÔ ĐẤT DT LỚN TẠI MẶT TIỀN LẠC LONG QUÂN QL1A TT LĂNG CÔ.

      8.5 tỷ 2016 m2 4,22 triệu/m2
      Vị Trí: -Ví Trí: Nằm ngay Mặt tiền Đường lớn Lạc Long Quân QL.1A Thị Trấn Lăng Cô. Cách biển 200m, cách khu nghỉ dưỡng 5 sao LAGUNA 5p đi xe , cách cảng...
      Đường Lạc Long Quân, Thị trấn Lăng Cô, Huyện Phú Lộc, Thừa Thiên Huế

      Hoa hồng 100tr, nhà 2 lầu 416/43/32 Dương Quảng Hàm P5 GV. Đường 8m thông. Lh:0971349888

      7.6 tỷ 60 m2 126,67 triệu/m2
      Hoa hồng 100tr -Căn nhà vị trí đắc địa nhiều tiện ích xung quanh -Đ/C: 416/43/32 Dương Quảng Hàm P5 GV -DT 4x15 CN 60m2 -Hướng Tây Bắc -Gồm 1 trệt 2 lầu:...
      Phường 5, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở Hữu SHOPHOUSE 5 Tầng Trong Mùa COVID Nhận Ngay Ưu Đãi Chưa Từng Có Từ Trước Đến Nay

      7 tỷ 93 m2 75,27 triệu/m2
      *Thông Tin: - Vị trí: Mặt tiền đường 100m Võ Nguyên Giáp, ngay trung tâm thành phố huế. - Diện tích: 93m2. ( Ngan 6m, Dài 15.5m), Diện tích sàn: 482m2 -...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường An Đông, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      HUẾ - TP TRỰC THUỘC TRUNG ƯNG. Cơ hội đầu tư vàng tại An Cựu City

      10 tỷ 102 m2 98,04 triệu/m2
      Ra mắt siêu phẩm mặt SHOPHOUSE mặt tiền Võ Nguyên Giáp 100m . - Vị trí: Tọa lạc tại vị trí kim cương điểm đầu khu quy hoạch An Vân Dương mặt tiền Võ Nguyên...

      SHOPHOUSE 5 TẦNG KIẾN TRÚC BÁN CỔ ĐIỂN ĐIỂM NHẤN HẠNG SANG GIỮA LÒNG PHỐ HUẾ.

      7 tỷ 93 m2 75,27 triệu/m2

      Bán nhanh 138,5m2 khu Nam Long, Hưng Phú, Cái Răng, SHR, chỉ 7.2 tỷ. Lh:0389991205

      7.2 tỷ 138 m2 52,18 triệu/m2
      VỊ TRÍ  - đường số 7B và đường số 1, khu Nam Long, Hưng Phú, Cái Răng, Cần Thơ - Cách trung tâm Cần Thơ khoản 1,5 km -......... DIỆN TÍCH, LỘ GIỚI - Tổng...
      Phường Hưng Phú, Quận Cái Răng, Cần Thơ

      Bán nhà 837/7 Quang Trung, P12, GV, 9.2 tỷ/153m2. Lh:0937364181

      9.2 tỷ 153 m2 60,14 triệu/m2
      Nhà của gia đình chính chủ từ 1993!! Cần các bạn MG ra hàng giúp hh 1% ----- Địa chỉ 837/7 Quang Trung, P12 GV. Vị trí gần UBND và CAND phường 12, cách...
      Phường 12, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Siêu Phẩm Hàng Hiếm - Shophouse 5 Tầng Kinh Doanh - 2 Mặt Tiền Đường 100m Võ Nguyên Giáp !

      9 tỷ 102 m2 88,24 triệu/m2
      📌 Vị trí : Mặt Tiền Đường 100m Võ Nguyên Giáp (ngay vòng xuyến và là tuyến đường lớn nhất thành phố Huế) ✅ Điểm đầu của sự thịnh vượng KĐT An Vân...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Mở bán SHOPHOUSE An Cựu City , Đầu Tư Sinh Lợi

      10 tỷ 102 m2 98,04 triệu/m2
      Dự ÁN SHOPHOUSE AN CỰU CITY Ra mắt siêu phẩm mặt tiền Võ Nguyên Giáp 100m - shophouse luxury nhất Huế - Sở hữu siêu phẩm hạng sang Shophouse đa công năng...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường An Đông, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Chủ đi Phú Quốc cần bán Siêu Phẩm Shophouse 5 tầng 2 Mặt Tiền Đường 100m Võ Nguyên Giáp

      9 tỷ 102 m2 88,24 triệu/m2
      Phường An Đông, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Siêu Phẩm Shophouse 5 tầng - 2 Mặt Tiền Đường 100m Võ Nguyên Giáp - độc đáo nhất Huế !

      9 tỷ 102 m2 88,24 triệu/m2
      📌 Vị trí : Mặt Tiền Đường 100m Võ Nguyên Giáp (ngay vòng xuyến và là tuyến đường lớn nhất thành phố Huế) ✅ Siêu phẩm hạng sang lần đầu tiên xuất hiện tại...

      Shophouse 5 Tầng Mặt Tiền Đường 100m Võ Nguyên Giáp_Siêu phẩm hiếm có khó tìm nhất Huế !!!

      9 tỷ 102 m2 88,24 triệu/m2
      📌 Vị Trí : ✅ Siêu phẩm hạng sang lần đầu tiên xuất hiện tại TP Huế ✅ Sở hữu mặt tiền đường 100m Võ Nguyên Giáp. ✅ Tọa lạc tại vị trí vàng, trục du lịch...

      Bán 5 căn Sky Villa siêu vip The Pegasus View Sông Đồng Nai. Lh:0961090068

      7 tỷ 500 m2 14 triệu/m2
      Sản phẩm độc quyền Bán 5 căn Sky Villa siêu vip The Pegasus Plaza đường Võ Thị Sáu Phường Thống Nhất View Sông Đồng Nai - Sổ riêng từng căn - Giá 18tr/m2...
      Phường Thống Nhất, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Còn 1 Căn Duy Nhất Shophouse 5 Tầng_2 Mặt Tiền Đ100m Phố Đi Bộ Kinh Doanh PC Thượng Lưu !

      9 tỷ 102 m2 88,24 triệu/m2
      Đường Hoàng Quốc Việt, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Shophouse 5 Tầng Phố Đi Bộ Kinh Doanh - 2 Mặt Tiền Đại Lộ 100m Võ Nguyên Giáp - TP Huế !

      9 tỷ 102 m2 88,24 triệu/m2
      📌 Vị Trí Siêu Phẩm : ✅ Tọa lạc vị trí kim cương điểm đầu trung tâm Khu Đô Thị An Vân Dương- mặt tiền Hoàng Quốc Việt_Đại Lộ 100m Võ Nguyên Giáp ✅ Điểm đầu...

      Shophouse 2 Mặt Tiền Đường 100m Võ Nguyên Giáp_Viên Kim Cương Giữa Lòng Phố Kinh Doanh Mới

      9 tỷ 102 m2 88,24 triệu/m2

      Bán nhà 80m2 MT Lê Đình Thám, Quận Tân Phú. 9,98 tỷ bớt lộc. Lh:0333015500

      9.98 tỷ 80 m2 124,75 triệu/m2
      Nhà mặt tiền, Lê Đình Thám,Phường Tân Quý, Quận Tân Phú, TPHCM. Vị trí đẹp gần trường, chợ, tiện ích xung quanh đầy đủ. - DT đất 80m2 (5x16, nở hậu 7). -...
      Phường Tân Quý, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      🔥🔥🔥 Siêu phẩm hàng hiếm - Nhà 3 Tầng Mặt Tiền Hoàng Quốc Việt !!!

      9 tỷ 126 m2 71,43 triệu/m2
      📌 Vị trí : Mặt Tiền Hoàng Quốc Việt - An Đông - TP Huế ✅ Diện tích : 126m2 (7x18) . Đường rộng 26m , chuẩn bị được mở thông đường 36m. ✅ Kết cấu 3,5 tầng :...

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.