Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.769 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cùng khám phá khu đô thị khép kín đầu tiên tại Vĩnh Yên.

      8 tỷ 200 m2 40 triệu/m2
      Cùng khám phá khu đô thị khép kín đầu tiên tại Vĩnh Yên. 🔎 Gần đây người dân Vĩnh Phúc đang xôn xao về 1 khu đô thị khép kín hiện đại, đẳng cấp nhất TP...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường Khai Quang, Thành phố Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      GÒ VẤP, THỐNG NHẤT, BÁN NHÀ HXH, TS 4x16m, CHỈ 7.5 TỶ

      7.5 tỷ 66 m2 113,64 triệu/m2
      LH Tâm BĐS Tel / Zalo 0909269706 2113713.345 Mô tả - Vị trí nhà cách Mặt tiền Đường Thống Nhất chỉ 50m, khu dân cư hiện hữu, dân trí cao, Lịch sự, tiện ích...
      Đường Thống Nhất, Phường 11, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      GÒ VẤP, NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ 9, TS 4.3x22m, CHỈ 7.3 TỶ

      7.38 tỷ 94 m2 78,46 triệu/m2
      LH Tâm BĐS Tel / Zalo 0909269706 2123182.344 Mô tả - Vị trí nhà Mặt tiền Đường Số 9, khu dân cư đông đúc qua lại, ngay Bách hóa xanh, góc trục đường chính...
      Đường 9, Phường 16, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      LÀM THẾ NÀO để x2 tài sản với Shop House?

      10 tỷ 200 m2 50 triệu/m2
      LÀM THẾ NÀO để x2 tài sản với Shop House tại dự án TIMES GARDEN VĨNH YÊN RESIDENCES ❓ - Bạn muốn đầu tư vào shophouse vừa kiếm dòng tiền vừa được lãi vốn?...
      Đường Mậu Lâm, Phường Khai Quang, Thành phố Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      THỦ ĐỨC, NHÀ 4 TẦNG, LINH XUÂN, TS 4.5x15m, CHỈ 7.2 TỶ.

      7.2 tỷ 65 m2 110,77 triệu/m2
      Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 2128136.341 Mô tả - Vị trí ngay Chợ Hiệp Xuân, khu dân cư đông đúc, tiện ích gồm có Chợ Hiệp Xuân, Trường Tiểu học...
      Đường 8, Phường Linh Xuân, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      05 SỰ THẬT CHẲNG AI BIẾT VỀ TIMES GARDEN VĨNH YÊN RESIDENTCES.

      7 tỷ 156 m2 44,88 triệu/m2
      05 SỰ THẬT CHẲNG AI BIẾT VỀ TIMES GARDEN VĨNH YÊN RESIDENTCES. 1. Cư dân sinh sống nơi đây như đi NGHỈ DƯỠNG hàng ngày. Mỗi ngày mở cửa ra là được đắm chìm...

      QUẬN 9, ĐẤT MẶT TIỀN, LONG TRƯỜNG, TS 5.2x25m 132m2, CHỈ 7.5 TỶ

      7.5 tỷ 132 m2 56,82 triệu/m2
      Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 21.09912.337D Mô tả - Chủ cần tiền bán gấp trong mùa dịch (thương lượng tốt cho khách thiện chí) - Vị trí đất trống...
      Đường 120, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Vị trí vàng - Chắc mua - Chắc thắng

      7 tỷ 156 m2 44,88 triệu/m2
      ‼️𝗖𝗵𝗶̉ 𝗰𝗮̂̀𝗻 30% - 𝗦𝗼̛̉ 𝗵𝘂̛̃𝘂 𝗻𝗴𝗮𝘆 BIỆT THỰ 𝘁𝗮̣𝗶 #TIMES_GARDEN_VINHYEN_RESIDENCES 🎁 𝘛𝘢̣̆𝘯𝘨 𝘷𝘰𝘶𝘤𝘩𝘦𝘳 chơi golf 𝘭𝘦̂𝘯 𝘵𝘰̛́𝘪...
      Đường Lý Nam Đế, Phường Khai Quang, Thành phố Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Giàu lên từ đất - phất lên từ cơ hội

      8 tỷ 262 m2 30,54 triệu/m2
      💸💸 GIÀU TỪ ĐẤT - PHẤT LÊN TỪ ĐẦU TƯ SIÊU PHẨM 👇 👇 👉 👉 CỰC PHẨM TIMES GARDEN, SỔ ĐỎ TỪNG LÔ, TÂM ĐIỂM CỦA MỌI ÁNH NHÌN TẠI THÀNH PHỐ VĨNH YÊN....

      TÂN BÌNH, BÁN NHÀ, PHẠM VĂN BẠCH, TS 5.6x17.5m, CHỈ 10 TỶ

      10 tỷ 98 m2 102,05 triệu/m2
      LH Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 2123728.334 Mô tả - Vị trí ngay Chợ tự phát Phạm Văn Bạch, tiện ích đầy đủ, gần Sân Bay Tân Nhất, Trường Chinh,.... gần...
      Đường Phạm Văn Bạch, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Mở Bán Dự Án HORIZON BAY HẠ LONG - Nhà Phố LK Sát Biển, Sổ Lâu Dài, Giá CĐT. Lh:0901433669.

      8 tỷ 84 m2 95,24 triệu/m2
      Chủ đầu tư: Tập đoàn BIM Group -Vị trí: Nằm trong quần thể khu đô thị BIM Hùng Thắng -Tổng diện tích khu đất: 10 ha -Diện tích xây dựng: khoảng 31.600m2...
      Phường Bãi Cháy, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán 617m2 nhà và đất khóm 3, phường 4, TP Vĩnh Long, sổ riêng, chỉ 15,3tr/m². Lh:0913376840

      9.5 tỷ 617 m2 15,4 triệu/m2
      NHÀ VÀ ĐẤT KHÓM 3, PHƯỜNG 4, TP VĨNH LONG, TỈNH VĨNH LONG. Mặt tiền đường 8m. Xe tải 8 tấn, vô có thu nhập liền. Khu đông dân cư, sắp tới mở cầu thông các...
      Phường 4, Thành phố Vĩnh Long, Vĩnh Long

      THỦ ĐỨC, BÁN NHÀ ĐƯỜNG 16, LINH TRUNG, 4x18m, CHỈ 7.7 TỶ

      7.7 tỷ 74 m2 104,06 triệu/m2
      LH Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 2117461.326 Mô tả - Vị trí đẹp, ngay Bệnh viện Đa khoa, gần Chợ Thủ Đức, Chợ Linh Trung, tiện ích khu hành chánh, gần Xa...
      Đường 16, Phường Linh Trung, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      QUẬN 12, BÁN ĐẤT, TRẦN BÁ GIAO, TS 7.2x19m 133m2, CHỈ 9.7 TỶ.

      9.7 tỷ 133 m2 72,94 triệu/m2
      Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 ; 0918 109 706 2127274.318 Mô tả - Vị trí ngay trung tâm quận Gò Vấp, phường 5, ngay trường Đại học Văn Lang, CN4,...
      Đường Trần Bá Giao, Phường 5, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      72m2, 8,3 tỷ,7m mặt tiền, 30tr/tháng,nhà Tây Sơn

      8.31 tỷ 72 m2 115,28 triệu/m2
      Mô tả Nhà ở Tây Sơn, 72 m2, nhà ngay ngõ 178 đẹp nhất Tây Sơn ô tô tránh kinh doanh sầm uất thông Đặng Tiến Động, chợ Thái Hà, đường trước nhà ô tô cách nhà...
      Đường Láng, Phường Láng Hạ, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Đừng vội mua nhà Đống Đa khi chưa đọc được nhà Láng,75m2x8 tỷ

      8 tỷ 75 m2 106,67 triệu/m2
      Mô tả Cần bán gấp nhà Láng siêu đẹp, ở được luôn,kinh doanh,75m2. Láng phố trung tâm nhất Đống Đa, là nút giao nhiều con phố sầm uất: Trường Chinh, Thái Hà,...
      Đường Láng, Phường Láng Hạ, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà Thái Hà, Đống Đa, nhà đẹp sáng bóng ở ngay 71mx8.4 tỷ

      8.4 tỷ 71 m2 118,31 triệu/m2
      Mô tả: Nhà ở Thái Hà, 71 m2, nhà ngay ngõ Thái Hà ô tô tránh kinh doanh sầm uất thông Thái Thịnh, chợ Thái Thịnh, đường trước nhà ô tô cách nhà 15 m. + Vị...
      Ngõ Thái Thịnh 1, Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà Tây Sơn siêu đẹp ở được luôn,kinh doanh,70m2x8.5 tỷ

      8.5 tỷ 70 m2 121,43 triệu/m2
      Mô tả Cần bán gấp nhà Tây Sơn siêu đẹp, ở được luôn,kinh doanh,70m2. Tây Sơn phố trung tâm nhất Đống Đa, là nút giao nhiều con phố sầm uất: Chùa Bộc, Thái...
      Đường Tây Sơn, Phường Quang Trung, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.