Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.769 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      TÂN BÌNH, NHÀ HẺM XE HƠI, PHẠM VĂN BẠCH, TS 4x19m, CHỈ 7.9 TỶ

      7.9 tỷ 75 m2 105,34 triệu/m2
      LH Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 ; 0918109706 202119049.316 Mô tả - Vị trí ngay Chợ tự phát Phạm Văn Bạch, tiện ích đầy đủ, gần Sân Bay Tân Nhất, Trường...
      Đường Phạm Văn Bạch, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà Thái Hà, Đống Đa, 55m2, 3T, MT 4.1m, ô tô,7.2 tỷ

      7.2 tỷ 60 m2 120 triệu/m2
      Mô tả: - Phố Thái Hà hiện tại và tương lai vẫn là phố VIP của quận Đống Đa, An sinh cực đỉnh, Kinh doanh siêu hiệu suất. - Nhà nằm trong ngõ 117 Thái Hà,...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà Xã Đàn, oto, đầu tư sinh lời cực tốt, 65m2x7tỷ

      7 tỷ 60 m2 116,67 triệu/m2
      Mô tả Hiện cần tiền nên bán gấp căn nhà cha ông để lại tại phố Xã Đàn – Đống Đa, 65m2. Tôi đang cần bán ngôi nhà dành cho giới đầu tư cho thuê hoặc hộ gia...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Khâm Thiên, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần tiền bán gấp nhà Khâm Thiên 60m2x7tỷ, oto, đầu tư sinh lời cực tốt

      7 tỷ 60 m2 116,67 triệu/m2
      Mô tả Hiện cần tiền nên bán gấp căn nhà cha ông để lại tại phố Khâm Thiên – Đống Đa, 60m2. Khâm Thiên là con phố sầm uất và nổi tiếng nhất Quận Đống Đa. Nơi...
      Phố Kim Hoa, Phường Khâm Thiên, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán Nhà Phú Đô, Nam Từ Liêm, diện tích rộng 130m2, mặt tiền 10m, giá 9.6 tỷ.

      9.6 tỷ 130 m2 73,85 triệu/m2
      + Vị trí: Nhà nằm cách mặt phố Phú Đô chỉ 5m, lô góc, mặt tiền rộng, khu vực xây dựng nhiều chung cư mini và rất sầm uất. + Thửa đất vuông vắn mặt tiền 10m ...
      Xã Phú Đô, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà Liễu Giai, Ba Đình, 55m, 4 tầng, MT 8.5m, giá 8 tỷ 800 triệu, có thương lượng.

      8.81 tỷ 55 m2 160 triệu/m2
      Bán nhà Liễu Giai, Ba Đình, 55m, 4 tầng, MT 8.5m, giá 8 tỷ 800 triệu, có thương lượng. - Nhà khu trung tâm Ba Đình, khu dân cư văn minh, hàng xóm thân...
      Phố Liễu Giai, Phường Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội

      QUẬN 12, DÃY TRỌ, BÙI VĂN NGỮ, LÔ GÓC TS 9x16m, CHỈ 8.6 TỶ

      8.6 tỷ 139 m2 61,88 triệu/m2
      LH Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 ; 0918109706 https://guland.vn/nha-dat-guland/tp-ho-chi-minh/quan-12?aff_phone=0909269706& 202118282.314 Mô tả - Vị trí...
      Đường Bùi Văn Ngữ, Phường Hiệp Thành, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Chuỗi Shophouse An Cựu City Huế 6 tầng 102m2 - Xu thế của giới thượng lưu!

      9 tỷ 102 m2 88,24 triệu/m2
      Chuỗi Shophouse An Cựu City Huế 6 tầng 102m2 - Xu thế của giới thượng lưu! ✅ Shophouse Mặt tiền đại lộ Võ Nguyên Giáp 100m ✅ Khu vực sầm uất - kinh doanh...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường An Đông, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Mở bán đợt cuối 39 Căn Biệt Thự WYNDHAM PHÚ QUỐC, 180m2 chỉ 9.8 tỷ, Lh:0838440468.

      9.81 tỷ 180 m2 54,45 triệu/m2
      Mặn nồng một vẻ thiên nhiên Biếc xanh hương sắc càng nhìn càng say! -------- 39 Căn Biệt thự mở bán đợt cuối WYNDHAM PHÚ QUỐC Nơi Ngập Tràn Màu Sắc - Hương...
      Phường Thị trấn An Thới, Huyện Phú Quốc, Kiên Giang

      Đầu tư bền vững mùa Covid - Shophouse VÕ NGUYÊN GIÁP

      9 tỷ 102 m2 88,24 triệu/m2
      Đầu tư bền vững mùa Covid - Shophouse VÕ NGUYÊN GIÁP ✅ Diện tích: 102m2 ✅ Mặt tiền nhà lên đến 6m cực thoáng. ✅Căn góc 3 Mặt tiền: Võ Nguyên Giáp 100m. ✅...

      Shophouse An Cựu City ngay gần Trung tâm thương mại Aeon Mall Nhật Bản

      9 tỷ 102 m2 88,24 triệu/m2
      Shophouse An Cựu City ngay gần Trung tâm thương mại Aeon Mall Nhật Bản ✅ Giá trị Shophouse tăng từ 25-30% ngay khi Trung tâm thương mại Aeon Mall xuất hiện...

      QUẬN 12, BÁN NHÀ NÁT, HIỆP THÀNH 13, THỔ CƯ 205m2, CHỈ 7.3 TỶ

      7.3 tỷ 205 m2 35,61 triệu/m2
      LH Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 ; 0918109706 https://guland.vn/nha-dat-guland/tp-ho-chi-minh/quan-12?aff_phone=0909269706&cid=7785 202122483.308 Mô tả -...
      Đường Hiệp Thành, Phường Hiệp Thành, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

7.3 tỷ 205 m2 35,61 triệu/m2

      Chìa Khóa Vàng Cho Nhà Đầu Tư Mùa Dịch Covid!

      9 tỷ 102 m2 88,24 triệu/m2
      Thông tin sản phẩm – Shophouse mặt tiền đại lộ Võ Nguyên Giap Diện tích: 102m2 (6 x 17m). Diện tích sàn xây dựng 483m2. Kết cấu: 5 tầng, 1 trum mái, thang...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường An Đông, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      BÌNH THẠNH, ĐẤT THỔ CƯ, BÌNH LỢI, TS 4x15m, CHỈ 7.2 TỶ

      7.2 tỷ 60 m2 120 triệu/m2
      LH Tâm BĐS Tel / Zalo 0909269706 ; 0918109706 https://guland.vn/nha-dat-guland/tp-ho-chi-minh/quan-binh-thanh?aff_phone=0909269706 202111445.304 Mô tả - Vị...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      TUYẾN PHỐ THƯƠNG MẠI MẶT TIỀN ĐẠI LỘ 100M

      9 tỷ 102 m2 88,24 triệu/m2
      TUYẾN PHỐ THƯƠNG MẠI MẶT TIỀN ĐẠI LỘ 100M Chìa khóa vàng cho nhà đầu tư mùa dịch Covid_chỉ với 4,6 tỷ Vị trí: trung tâm mặt tiền đường Hoàng Quốc Việt – Võ...

      BÌNH THẠNH, BÁN NHÀ, ĐẶNG THÙY TRÂM, TS 4x20m, CHỈ 9.1 TỶ

      9.1 tỷ 77 m2 118,19 triệu/m2
      LH Tâm BĐS Tel / Zalo 0909269706 ; 0918109706 https://guland.vn/nha-dat-guland/tp-ho-chi-minh/quan-binh-thanh?aff_phone=0909269706 202120564.303 Mô tả - Vị...
      Đường Trục, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      QUẬN 12, MẶT TIỀN KD, HIỆP THÀNH 06, TS 5.5x25m, CHỈ 10 TỶ

      10 tỷ 134 m2 74,63 triệu/m2
      LH Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 ; 0918109706 https://guland.vn/nha-dat-guland/tp-ho-chi-minh/quan-12?aff_phone=0909269706&cid=7785 202122807.302 Mô tả -...

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.