Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.769 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      RA MẮT SẢN PHẨM SHOPHOUSE LUXURY TOẠ LẠC TẠI VỊ TRÍ KIM CƯƠNG - ĐẲNG CẤP NHẤT TP HUẾ

      9.9 tỷ 482 m2 20,54 triệu/m2
      ✨ RA MẮT SẢN PHẨM LUXURY #SHOPHOUSE_ 6 TẦNG TOẠ LẠC TẠI VỊ TRÍ KIM CƯƠNG - ĐẠI LỘ 100M VÕ NGUYÊN GIÁP - ĐẲNG CẤP NHẤT TP HUẾ VỚI GIÁ ĐẦU TƯ F0 CÙNG CHIẾT...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường An Đông, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Siêu Phẩm Căn Góc Shophouse 5 Tầng Kinh Doanh 2 Mặt Tiền Đường 100m Võ Nguyên Giáp

      9 tỷ 102 m2 88,24 triệu/m2
      📌 Vị Trí : ✅ Siêu phẩm hạng sang lần đầu tiên xuất hiện tại TP Huế ✅ Sở hữu mặt tiền đường 100m Võ Nguyên Giáp. ✅ Tọa lạc tại vị trí vàng, trục du lịch...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường An Đông, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Bán nhà hẻm đường An Dương Vương,Phường An Lạc,Quận Bình Tân

      7.4 tỷ 60 m2 123,34 triệu/m2
      Công ty Gia Huy-238 Phạm Đức Sơn, phường 16 Quận 8 Bán nhà hẻm đường An Dương Vương,Phường An Lạc,Quận Bình Tân Dt 4x15, trệt 3 lầu sân thượng Đường trước...
      Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      BÁN MẶT TIỀN, NGUYỄN ẢNH THỦ, QUẬN 12, CHỢ HIỆP THÀNH, CHỈ 9.6 TỶ.

      9.6 tỷ 70 m2 137,15 triệu/m2
      https://www.facebook.com/tamhousenew/shop Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 ; 0918109706 2021150 Mô tả - Vị trí ngay Chợ Hiệp Thành, khu vực Kinh...
      Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Phường Hiệp Thành, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán rẻ lô góc 2 mặt tiền khu du lịch biển Sơn Trà, Đà Nẵng. lh:0987662800, 0825766790

      9 tỷ 164 m2 54,88 triệu/m2
      Tôi có việc cần bán gấp lô góc đường Phan Văn Hớn & Nguyễn Đăng Tuyển (đường rộng 17.5m và 12m). DT 164m2 (18x9) được đánh dấu chấm đỏ trên ảnh. Đối diện...
      Phường Thọ Quang, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Shoptel An Cựu City Mặt Tiền Đại Lộ 100m Võ Nguyên Giáp chỉ còn vài căn GĐ F0 để đầu tư !

      9.7 tỷ 102 m2 95,1 triệu/m2
      📌 𝑽𝒊̣ 𝒕𝒓𝒊́ 𝑺𝒊𝒆̂𝒖 𝑷𝒉𝒂̂̉𝒎 : ✅ Tọa lạc vị trí kim cương điểm đầu trung tâm Khu Đô Thị An Vân Dương- 𝑴𝒂̣̆𝒕 𝒕𝒊𝒆̂̀𝒏 𝑯𝒐𝒂̀𝒏𝒈 𝑸𝒖𝒐̂́𝒄...

      Chính chủ bán nhà MỚI tại hẻm 154 đường Âu Dương Lân, P3, Q8. LH:0967766646.

      7.3 tỷ 72 m2 101,39 triệu/m2
      Nhà rất mới tại Hẻm 154 Đường Âu Dương Lân, P3, Q8. Vị trí hẻm thông 4m gần chợ, siêu thị, ngân hàng, ủy ban, trường học các cấp vv - Diện tích 72m2 (4 ×18)...
      Phường 3, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán dãy trọ 1 trệt 3 lầu, 1 sân thượng rộng gần 100m2 tại Thủ Đức. lh:0797790790

      7.9 tỷ 100 m2 79 triệu/m2
      DÃY TRỌ 1 TRỆT 3 LẦU VÀ 1 SÂN THƯỢNG RỘNG GẦN 100M2 *Vị trí : 91/45/16 đường số 8, phường Linh Trung, Quận Thủ Đức, Tp.HCM. - Cách ngã tư Thủ Đức 1km, cách...
      Phường Linh Trung, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sự kiện 24/4 mở bán 168 căn Shoptel Luxury 5 tầng lần đầu tiên duy nhất Tại Huế với chính sách khủng lên đến 600 triệu đồng

      10 tỷ 482 m2 20,75 triệu/m2
      THÔNG TIN: - Thời gian: 8h00 ngày 24/4/2021 - Địa điểm : Khu đô thị An cựu city- Võ Nguyễn Giáp - Huế - Ưu đãi CỰC KHỦNG dành cho 15 khách hàng ngoại giao...

      Shoptel An Cựu City_Mặt tiền 100m Võ Nguyên Giáp_Giá tốt đầu tư_Tương lai thịnh vượng !

      9.7 tỷ 102 m2 95,1 triệu/m2
      🎯 𝗩𝗶̣ 𝘁𝗿𝗶́: ✅ Tọa lạc tại vị trí Kim Cương điểm đầu ( trung tâm khu A ) khu quy hoạch An Vân Dương ✅ Mặt tiền Đại lộ 100m Võ Nguyên Giáp - Hoàng...

      Mở bán 168 căn Shoptel kiến trúc Italia- Mặt tiền Đại lộ 100m Võ nguyên Giáp

      10 tỷ 482 m2 20,75 triệu/m2
      - Vị trí: Mặt tiền đại lộ 100m Võ Nguyên Giáp, Hoàng Quốc Việt - Phân khu mới của An Cựu City. - Diện tích: 482m2. - Hướng Đông. - Đường Võ Nguyên giáp...

9.9 tỷ 482 m2 20,54 triệu/m2

      168 Căn Shoptel An Cựu City_Mặt tiền 100m Võ Nguyên Giáp_Giá đầu tư F0_Đẳng Cấp Nhất Huế!

      9.7 tỷ 102 m2 95,1 triệu/m2
      🔥🔥 𝓡𝓪 𝓶𝓪̆́𝓽 𝑺𝒖̛̣ 𝑲𝒊𝒆̣̂𝒏 𝟐𝟒/𝟒 𝒈𝒊𝒐̛́𝒊 𝒕𝒉𝒊𝒆̣̂𝒖 𝟏𝟔𝟖 𝒄𝒂̆𝒏 𝑺𝑯𝑶𝑷𝑻𝑬𝑳 #𝐿𝑖𝑒̂̀𝑛𝑘𝑒̂̀...

      Shoptel AnCựuCity_Mặt tiền 100m Võ Nguyên Giáp_Giá cực tốt để đầu tư !

      9.7 tỷ 102 m2 95,1 triệu/m2

      Shoptel An Cựu City_Mặt Tiền Đại Lộ 100m Võ Nguyên Giáp_Mang Vẻ Đẹp Italia đến với Huế !

      9.9 tỷ 102 m2 97,06 triệu/m2

      Bán 5213m2 đất, sổ riêng, tại TT Tân Nghĩa, Bình Thuận. Chỉ 7 tỷ. Lh:0989150200.

      7 tỷ 5213 m2 1,35 triệu/m2
      Đất mặt đường QL 55B 33,5m. Đ/c: KP1, thị trấn Tân Nghĩa, huyện Hàm Tân, Bình Thuận. DT: Ngang 33,5 dài 170, chia 2 mảnh 1514m2 và 3699m2. Sổ riêng, sang...
      Thị trấn Tân Nghĩa, Huyện Hàm Tân, Bình Thuận

      MỞ BÁN SHOPTEL ĐẠI LỘ VÕ NGUYÊN GIÁP 5 TẦNG- THANG MÁY CHỈ 15 SUẤT NGOẠI GIAO CỰC KHỦNG LÊN ĐẾN 600 TRIỆU- THIẾT KẾ CHUẨN ITALIA

      10 tỷ 482 m2 20,75 triệu/m2
      Vị trí: Tọa lạc tại vị trí kim cương điểm đầu khu quy hoạch An Vân Dương mặt tiền Võ Nguyên Giáp (khu A An Vân Dương) và mặt tiền Hoàng Quốc Việt. - Diện...

      SIÊU PHẨM SHOPTEL MẶT TIỀN VÕ NGUYÊN GIÁP CHUẨN BỊ RA MẮT.

      9.9 tỷ 482 m2 20,54 triệu/m2
      Img Huế đặc biệt tổ chức lễ mở bán ngày 24/4- 168 căn Shoptel mặt tiền đại lộ 100m Võ nguyên giáp- Thang máy - Chỉ 15 suất chiết khấu khủng lên đến 600...

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.