Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.769 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán đất mặt tiền Nguyễn Phan Chánh - KQH Vỹ Dạ

      7 tỷ 242 m2 28,93 triệu/m2
      ✅ Diện tích : 242m2 (11x22m) , khổ đẹp vuông vắn ✅ Đường : 11m5 ✅ Hướng: Nam (mát mẻ) 💸 Giá : Thương lượng. 👉 Khu cán bộ cao cấp, cạnh các cơ quan hành...
      Đường Nguyễn Phan Chánh, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Sở hữu mặt tiền Trường Chinh với 2 mặt tiền Kinh doanh thuận lợi !

      10 tỷ 105 m2 95,24 triệu/m2
      - Vị trí: Mặt tiền đường Trường Chinh ngay trung tâm thành phố huế. - Diện tích: 205m2. - Tiện ích: Trung Tâm Hành chính, TTTM Vincom Huế, Dự án...
      Đường Trường Chinh, Phường An Đông, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Bán 175.8m2 đất MT Nguyễn Văn Linh, Hòa Thành, Tây Ninh, SHR, 7.3 tỷ. Lh:0866647657.

      7.3 tỷ 175 m2 41,72 triệu/m2
      Đất khu phố Long Thời, phường Long Thành Bắc, thị xã Hòa Thành, tỉnh Tây Ninh. Vị trí đẹp ngay mặt tiền đường Nguyễn Văn Linh, gần chợ Long Hoa, công viên...
      Xã Long Thành Bắc, Huyện Hòa Thành, Tây Ninh

      Sở Hữu Ngay Căn Nhà Vườn Full Nội Thất Đầu Tiên Tại Times Garden Vĩnh Yên.

      8.1 tỷ 156 m2 51,93 triệu/m2
      Cơ Hội Chưa Từng Có. Sở Hữu Ngay Căn Nhà Vườn Full Nội Thất Đầu Tiên Tại Times Garden Vĩnh Yên. Không chỉ còn là xây thô hoàn thiện mặt ngoài, nay chủ đầu...
      Đường Lý Nam Đế, Phường Khai Quang, Thành phố Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      CHỈ CÒN 2 NGOẠI GIAO ĐẶC BIỆT TRONG THÁNG 9 KHI SỞ HỮU SHOPHOUSE ĐẠI LỘ VÕ NGUYÊN GIÁP

      9.5 tỷ 102 m2 93,14 triệu/m2
      **ƯU ĐÃI KHỦNG ĐẾN 500 TRIỆU ĐỒNG KHI MUA SHOPHOUSE KIẾN TRÚC Ý, ĐẠI LỘ VÕ NGUYÊN GIÁP - Vị trí mặt tiền đại lộ Võ Nguyên Giáp ĐỘC TÔN duy nhất TP. Huế - ...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường An Đông, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Cơ hội sở hữu liền tay Shophouse đại lộ Võ Nguyên Giáp chỉ từ 2 tỷ !

      9 tỷ 394 m2 22,85 triệu/m2
      🎯 Vị trí: Trung tâm mặt tiền đường Hoàng Quốc Việt - Võ Nguyên Giáp 🏠 Thông Tin Sản Phẩm : ✔️ Diện tích: 102m2 (6x17m) . Diện tích sàn xây...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường An Đông, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Siêu siêu ưu đãi cho nhà đầu tư Shophouse An Cựu city vào ngày 26/9 này !

      9 tỷ 394 m2 22,85 triệu/m2
      An Cựu City lần đầu tiên cho ra mắt Shophouse chuyên kinh doanh, Tuyến phố hoa lệ bậc nhất Thành Phố Huế. - Đầu tư giai đoạn đầu. Giá F0 từ chủ đầu tư. - Hỗ...

      Cập nhật siêu ưu đãi cho nhà đầu tư Shophouse An Cựu city vào ngày 26/9 này !

      9 tỷ 394 m2 22,85 triệu/m2
      Nhận siêu ưu đãi tháng 9 với chiết khấu cao và quà siêu khủng $$$ 🎯 Trục đường Hoàng Quốc Việt đầy tiềm năng cuối năm 2021: các khu đất chuẩn bị đấu giá...

      Cơ hội sở hữu liền tay Shophouse đại lộ Võ Nguyên Giáp siêu ưu đãi trong 26/9!

      9 tỷ 394 m2 22,85 triệu/m2

      CỦ CHI, BÁN ĐẤT TỈNH LỘ 15, TÂN THẠNH ĐÔNG, TS 22x33m, CHỈ 9.2 TỶ

      9.2 tỷ 724 m2 12,71 triệu/m2
      LH Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 2132930.352D Mô tả - Vị trí đất cách mặt tiền đường Tỉnh Lộ 15 100m, ngay Trường THCS Tân Thạnh Đông, Bách Hóa xanh, vị...
      Đường Tỉnh lộ 15, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Sở Hữu ngay nhà phố kinh doanh mặt tiền đại lộ Võ Nguyên Giáp chỉ từ 2 tỷ !

      9.7 tỷ 394 m2 24,62 triệu/m2

      Chính Chủ Cần Bán 02 Căn Biệt Thự Song Lập 170m2, 3 Tầng View Hồ Thích Hợp Kinh Doanh.

      9.81 tỷ 170 m2 57,71 triệu/m2
      Chính Chủ Cần Bán 02 Căn Biệt Thự Song Lập 170m2, 3 Tầng View Hồ Thích Hợp Kinh Doanh. Biệt Thự Song Lập - Song Gia Tuyệt Tác. - Diện tích: 170m2, hướng...

      Biệt thự ven đô giá tốt nhất khu vực. S.Ổ Đ.Ỏ TRAO TAY - NẮM NGAY LỢI NHUẬN.

      7.1 tỷ 145 m2 48,97 triệu/m2
      Biệt thự ven đô giá tốt nhất khu vực. S.Ổ Đ.Ỏ TRAO TAY - NẮM NGAY LỢI NHUẬN. VỊ TRÍ: - Nằm cách Trung tâm TP. Hà nội chỉ 50km. - Cách sân bay Nội Bài chỉ...

      Lô đất chỉ 6000m2 Cụm Công Nghiệp Đại Lâm,Bắc Giang. Giá chỉ 60$/m2.

      8.31 tỷ 6000 m2 1,39 triệu/m2
      Bán lô đất 6000m2 đất Công Nghiệp trong cụm Công Nghiệp Đại Lâm, huyện Lạng Giang, tỉnh Bắc Giang. Mặt tiền rộng, đường trục chính thông qua trước mặt. Bàn...
      Đường Quốc lộ 31, Xã Đại Lâm, Huyện Lạng Giang, Bắc Giang

      Tiết kiệm ít nhất 170 triệu đồng khi sở hữu căn biệt thự này.

      8.6 tỷ 200 m2 43 triệu/m2
      Tiết kiệm ít nhất 170 triệu đồng khi sở hữu căn biệt thự này. Cần bán căn biệt thự thuộc dự án TIMES GARDEN VĨNH YÊN. Thông tin dự án: - Diện tích 28ha,...
      Đường Mậu Lâm, Phường Khai Quang, Thành phố Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Bán 5000m2 lô đất trong khu Cụm Công Nghiệp Đại Lâm,huyện Lạng Giang,Bắc Giang.

      7 tỷ 5000 m2 1,4 triệu/m2
      Bán lô đất 5000m2 đất Công Nghiệp trong cụm Công Nghiệp Đại Lâm, huyện Lạng Giang, tỉnh Bắc Giang. Mặt tiền rộng, đường trục chính thông qua trước mặt....
      Đường Quốc lộ 31, Xã Đại Lâm, Huyện Lạng Giang, Bắc Giang

      GÒ VẤP, LÊ ĐỨC THỌ, HXH, 5 TẦNG, TS 4x13m, CHỈ 7.7 TỶ

      7.7 tỷ 53 m2 145,29 triệu/m2
      LH Tâm BĐS Tel / Zalo 0909269706 2128703.347 Mô tả - Vị trí nhà cách Mặt tiền Đường Lê Đức Thọ 50m, khu dân cư hiện hữu, dân trí cao, Lịch sự, tiện ích...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      1 căn ngoại giao duy nhất với chiết khấu và quà tặng hấp dẫn

      7 tỷ 113 m2 61,95 triệu/m2
      𝗖𝗵𝗶̉ 𝘁𝘂̛̀ 𝟮𝘁𝘆̉ 𝘀𝗼̛̉ 𝗵𝘂̛̃𝘂 𝗻𝗵𝗮̀ 𝗽𝗵𝗼̂́ 𝘁𝗿𝘂𝗻𝗴 𝘁𝗮̂𝗺 𝘁𝗵𝗮̀𝗻𝗵 𝗽𝗵𝗼̂́ 𝗛𝘂𝗲̂́ ✔️ Nhà phố 3,5 tầng DT: 113m2, DT Sàn xây dựng:...

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.