Thông tin mô tả
59tr/
Bán đất full thổ cư
- Vị trí:
- DT đất: 4.5 x 22 (nở hậu L) = 134
-
- Khu vực an ninh, cao ráo k ngập, quy hoạch ổn định.
- Phù hợp mua đầu tư, xây nhà ở,
-
- Có
-
Giá: 8 Tỷ
Diện tích: 134 m2
Giá/m2: 59,70 Triệu/m2
416914
Mua bán
59tr/
Bán đất full thổ cư
- Vị trí:
- DT đất: 4.5 x 22 (nở hậu L) = 134
-
- Khu vực an ninh, cao ráo k ngập, quy hoạch ổn định.
- Phù hợp mua đầu tư, xây nhà ở,
-
- Có
-
Linh Giang
Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
940 triệu
63 m2
Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
11,5 tỷ
101 m2
Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
6,7 tỷ
81 m2
Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
11,9 tỷ
201 m2