Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.767 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán nhà lk 300 m2, giá 9,3 tỷ tại Xã Thanh Lâm - Mê Linh - Hà Nội

      9.31 tỷ 300 m2 31 triệu/m2
      * căn biệt thự nằm trên trục chính vào dự án vừa để ở vừa KD.- Chiều cao: 3tầng 1tum.- MT: 10 m.- Thiết kế: Phong cách hiện đại.- Giá cam kết không chênh:...
      Dự án HUD Me Linh Central, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 2 phòng ngủ, 107 m2, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 107 m2 86,92 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư GÓC ngay tầng vườn treo tại căn hộ Hà Đô Centrosa Q. 10.- DT 107m2 gồm 2 phòng ngủ + 1 phòng đa năng.- Full full nội ...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp biệt thự 3 tầng, 60 m2, giá 8,35 tỷ tại Đường Trần Phú - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      8.35 tỷ 60 m2 139,17 triệu/m2
      đc: Trần Phú, P. Mỗ Lao, Q. Hà Đông, thành phố Hà Nội.DT: 60 mét vuông - MT 4m, đang cho thuê 20 tr/ tháng.Siêu hiếm! liên kế song lập gần Làng...
      Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự 4 tầng, 125 m2, giá 7 tỷ tại Đường Đê La Thành - Thổ Quan - Đống Đa - Hà Nội

      7 tỷ 125 m2 56 triệu/m2
      siêu hiếm ngon bổ rẻ giảm 800tr còn 7tỉ!căn biệt thự Thổ Quan.Ngon - bổ - rẻ.Cơ hội đầu tư và ở!cực hiếm ngon bổ rẻ căn biệt thự Thổ Quan, 125 m2 4...
      Đường Đê La Thành, Phường Thổ Quan, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp Nova World, 188 m2, giá 9,9 tỷ tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận

      9.9 tỷ 188 m2 52,66 triệu/m2
      Chính chủ cắt lỗ golf villa 187.5m2, hướng đông. Vào tên hợp đồng mua bánGiá 9.9 tỉ. ThỜi điểm vàng đầu tư đón đường cao tốc thông và các dự án novaworld...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Cộng Hòa Plaza, 4 phòng ngủ, 140 m2, giá 7,1 tỷ tại Tân Bình

      7.1 tỷ 140 m2 50,72 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư Cộng Hòa Plaza.ĐC: Số 19 đường Cộng Hòa, P12, Q. Tân Bình (ngay khu K300, gần chợ Hoàng Hoa Thám).DT:...
      Dự án Cộng Hòa Plaza, Đường Cộng Hòa, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn biệt thự Khu nhà phố Citibella , 2 tầng, giá 7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 85 m2 82,36 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay ngôi nhà phố liên kế p. Cát Lái, Q. 2.DT: 5x 17 gồm trệt 2 lầu hoàn thiện bên ngoài, giao thô bên trong, rất phù hợp KH có nhu...
      Dự án Citi Bella, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Aqua City, 3 tầng, 160 m2, giá 7 tỷ tại Biên Hòa - Đồng Nai

      7 tỷ 160 m2 43,75 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh nhà mặt tiền Aqua City Novaland MT đường chính xây dựng 1 trệt 2 lầu, chất lượng Novaland (Miễn tiếp trung gian).Là căn đẹp nhất về nhà...
      Dự án Aqua City, Xã Long Hưng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk Khu nhà phố, biệt thự Melosa Garden, giá 7,5 tỷ tại Quận 9

      7.5 tỷ 85 m2 88,24 triệu/m2
      BDS HVL Siêu Rẻ ! Melosa chạm đáy 2020 ngang 5m chỉ 7.5 tỉ, 6m chỉ 10.5 tỉ 26/05/2023Sáng đi dạo Melosa thấy đẹp quá nên rao bán rẻ vài căn ! DT 5x17m. ...
      Dự án Melosa Garden, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Estella, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 125 m2 60,8 triệu/m2
      Kính chào a/c:Em Mr Anh PKD The Estella chuyên chuyển nhượng căn hộ chung cư The Estella Q. 2:- Thị trường hiện tại một số tin đăng dự án The Estella...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      E
      Phòng Kinh Doanh The Estella Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, 132 m2, giá 7,3 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      7.3 tỷ 132 m2 55,31 triệu/m2
      Tôi đang cần bán ngay căn hộ chung cư 132 mét vuông, Tầng trung.căn hộ chung cư thiết kế 3 phòng ngủ + 2VS. logia ĐB thoáng mát.Nội thất...
      Dự án Golden Park Tower, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 108 m2, giá 8,25 tỷ tại Vinh - Nghệ An

      8.25 tỷ 108 m2 76,39 triệu/m2
      đc tọa lạc phía hướng Đông Nam của TP Vinh, Eco Central Park như một mỏ đất vàng. liên kế dòng sông Lam thơ mộng kết nối thuận tiện đến trung tâm TP...
      Dự án Eco Central Park Vinh, Đường Nguyễn Sỹ Sách, Xã Hưng Hòa, Vinh, Nghệ An

      Sở hữu nhà biệt thự 3 tầng, 200 m2, giá 7,6 tỷ tại Huyện Thạch Thất - Hà Nội

      7.6 tỷ 200 m2 38 triệu/m2
      * căn biệt thự Xanh Villas Đẹp nhất trong các Khu ĐT ven đô, nhu cầu ở thực và nghỉ dưỡng cuối tuần, cộng đồng cư dân đã hình thànhCác biệt thự có thể ở...
      Dự án Xanh Villas, Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Lucky Palace, 4 phòng ngủ, 157 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 6

      7.5 tỷ 157 m2 47,78 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư Lucky Palace.50 Phan Văn Khỏe, P. 2, Q. 6.- DT: 157m2, 4 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh.- Giá: 7 tỉ 500 tr.Tiện ích:...
      Lucky Palace, 50, Đường Phan Văn Khỏe, Phường 2, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Khu căn hộ Xi Grand Court, 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 7,4 tỷ tại Quận 10

      7.4 tỷ 109 m2 67,89 triệu/m2
      Tôi cần bán chung cư dự án Xi Grand Court, 258 Lý Thường Kiệt, Q. 10.căn hộ góc 109 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, lầu trung...
      Xi Grand Court, 258, Phố Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị mới Văn Phú, giá 9,8 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      9.81 tỷ 90 m2 108,89 triệu/m2
      - Cần bán nhanh nhà khu đô thị Văn Phú, Hà Đồng, TP Hà Nội. DT 90m2 xây 4 tầng, MT rộng 4,5m. Nhà xây thô khách về hoàn thiện theo sở thích.- Nhà thiết...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Phúc La - Văn Phú, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề Khu đô thị mới Văn Phú, 90 m2, giá 9 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      9 tỷ 90 m2 100 triệu/m2
      TT 21 DT 90 mét vuông nhìn vườn hoa hướng Nam giá 11 tỉ.TT 28 DT 90 mét vuông hướng Nam giá 10 tỉ.TT 9 DT 90  mét vuông đường 42 m giá 16...

      Cần bán gấp căn liền kề Khu nhà phố, biệt thự Melosa Garden, giá 8,5 tỷ tại Quận 9

      8.5 tỷ 80 m2 106,25 triệu/m2
      Melosa Garden Khang Điền cần bán:1. Căn DT 5x16m - Đông Nam - giá 8,5 tỉ. (nội thất đầy đủ).2. Căn DT 5x25m - hướng Nam - giá 10,5tỉ (Nhà thô).3. Căn DT...
      Dự án Melosa Garden, Đường Vành Đai Trong, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.