Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.767 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự Khu đô thị Kim Chung, 5 tầng, giá 10 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      10 tỷ 90 m2 111,12 triệu/m2
      Cần tiền gấp nên tôi chấp nhận bán cắt lỗ căn nhà phố thương mại shophouse mặt căn hộ ở cổng chào Hoài Đức.- DT: 90 mét vuông, MT 5m.- Đường...
      Dự án Hinode Royal Park, Đường Quốc lộ 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 4 phòng ngủ, 206 m2, giá 8,5 tỷ tại Xã Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      8.5 tỷ 206 m2 41,27 triệu/m2
      Bán chung cư penthouse căn hộ chung cư N02T3 Ngoại Giao Đoàn TP Hà Nội. DT 206 mét vuông/4 phòng ngủ (mỗi tầng 103 mét vuông), cửa...
      Dự án N02-T3 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 8 tỷ

      8 tỷ 145 m2 55,18 triệu/m2
      Bán chung cư Indochina Plaza, DT 145 mét vuông, 3 PN, 2 vệ sinh, logia thoáng, nhìn về ngã 4 Xuân Thủy, Hồ Tùng Mậu, vị trí xung quanh nhiều tiện...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Mizuki Park, giá 9,2 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      9.2 tỷ 100 m2 92 triệu/m2
      Nằm trong KĐT Mizuki Park rộng 36 Ha, liên kế Q. 7, đầy đủ tiện ích, liên kế sông gió cực kỳ thoáng mát.DT đất 5*20m - 100m2. Xây dựng 187m2.Nhà thô thiết...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn biệt thự 3 tầng, 250 m2, giá 9,3 tỷ tại Xã Thanh Lâm - Mê Linh - Hà Nội

      9.31 tỷ 250 m2 37,21 triệu/m2
      HUD Mê Linh Central Cơ Hội X2, X3 sau 3 năm, Vành đai 4 khởi công, Quy hoạch TP phía Bắc.Giá: 37tr/m2. [thiết kế 3 tầng, xây thô hoàn thiện mặt ngoài.+ Song...
      Dự án HUD Me Linh Central, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Mỗ Lao, 7 tầng, 50 m2, giá 8,9 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      8.9 tỷ 50 m2 178 triệu/m2
      Bán căn biệt thự liên kế Mỗ Lao Hà Đông. Anh Chủ Là Bác Sỹ nhà Nha Khoa Giỏi. Muốn bán nhà để chuyển lên Trung Tâm thành phố Hà Nội.- DT : 50m2 x 6...
      Dự án Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự Khai Sơn Hill, 21 tầng, 212 m2, giá 9,54 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      9.54 tỷ 212 m2 45 triệu/m2
      Tìm chủ nhân xứng tầm cho căn hộ chung cư Tổng thống Penthouse - căn hộ duplex Khai Sơn 212 mét vuông tầm view tr đô. L/H: 0986 988 ***- DTSD:...
      Dự án Khai Sơn Hill, Quận Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 2 phòng ngủ, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 107 m2 82,25 triệu/m2
      Do cần tiền nên muốn bán căn hộ chung cư Hà Đô Centrosa, tại đường 3 Tháng 2DT: 107m2, tim tường, nhà đc thiết ke 2 PN, 2 phòng tắm, phòng khách.căn hộ ...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh
      N
      Phạm Nguyễn Khôi Nguyên Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 162 m2, giá 8,08 tỷ tại Vinh - Nghệ An

      8.08 tỷ 162 m2 49,88 triệu/m2
      biệt thự Eco Central Park Vinh.- Kích thước: 9x18m.- DTXD: 269,1  mét vuông.- Thiết kế hiện đại với 3 tầng, hoàn thiện full kính mặt ngoài.Tối ưu hóa...
      Dự án Eco Central Park Vinh, Đường Nguyễn Sỹ Sách, Xã Hưng Hòa, Vinh, Nghệ An

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư D’. Le Roi Soleil Quảng An, 3 phòng ngủ, 111 m2, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 111 m2 67,57 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền nhờ bán gấp chung cư tại D'. Le Roi Soleil.- DT 111m2.- Thiết kế 3 PN 2  phòng vệ sinh.- nội thất đầy đủ chỉ việc dọn vào ở.-...
      Dự án D’. Le Roi Soleil , Đường Xuân Diệu, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Paris Hoàng Kim, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 7,1 tỷ tại Quận 2

      7.1 tỷ 83 m2 85,55 triệu/m2
      Vị trí: Ngay vòng xoay Lương Định Của & Trần Não, Q. 2. Di chuyển đi Q. 1 và Bình Thạnh chưa đầy 5 ph.Đặc biệt: Đường mới quy hoạch và làm lại nên rất rộng,...
      Dự án Paris Hoàng Kim, Phố Lương Định Của, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay biệt thự Khu đô thị Văn Khê, 5 tầng, 50 m2, giá 8 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      8 tỷ 50 m2 160 triệu/m2
      - Giao thông kết nối vô cùng thuận tiện cạnh Tố Hữu, Vạn Phúc cạnh trường mẫu giáo và trường Vạn Bảo.- Nhà 5 tầng thiết kế vô cùng hợp lý.+ Tầng 1, 2 thiết...
      Dự án Văn Khê, Đường Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 70 m2, giá 8 tỷ tại Huyện Thường Tín - Hà Nội

      8 tỷ 70 m2 114,29 triệu/m2
      Hữu ngay nhà phố thương mại shophouse 2 MT trung tâm Q. Thường Tín tương lai.- Lần đầu tiên xuất hiện tại thị trấn Thường Tín: 159 ngôi nhà phố - liên ...
      Dự án Him Lam Thường Tín, Đường Trần Phú, Thị trấn Thường Tín, Thường Tín, Hà Nội

      Sở hữu liền kề Khu đô thị Waterfront City, 4 tầng, 96 m2, giá 9,2 tỷ tại Lê Chân - Hải Phòng

      9.2 tỷ 96 m2 95,84 triệu/m2
      Bán căn liên kế Waterfront City 2 thang máy đầy đủ nội thất cực đẹp.- DT: 96 mét vuông. Ngang 6m.- Tây Bắc.- Thiết kế 4,5 tầng thang máy, đầy đủ...
      Dự án Waterfront City, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự Khu đô thị Kim Chung, 5 tầng, giá 7,2 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      7.2 tỷ 100 m2 72 triệu/m2
      CC gửi bán LK trong khuôn viên 146.8 ha - khu đô thị Kim Chung - Di Trạch, Hoài Đức, TP Hà Nội.DT 100m2 - xây 5 tầng - có hố chờ thang máy.diện tích ...
      Dự án Hinode Royal Park, Đường Quốc lộ 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội.

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp Khu đô thị mới Lideco - Bắc Quốc lộ 32, giá 7 tỷ tại Hoài Đức

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán liên kế 12 MT 5m khu Đông Dương:- giá 7, x tỉ có thỏa thuận.- Thuộc phân khu Đông Dương dự án Kim Chung Di Trạch Hoài Đức.- DT...
      Dự án Lideco, Đường Quốc lộ 32, Thị trấn Trạm Trôi, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề Hoa Tiên Paradise, 1 tầng, giá 8,3 tỷ tại Nghi Xuân - Hà Tĩnh

      8.31 tỷ 464 m2 17,89 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền trả NH nên bán nhanh lô VB L3.08 dự án Hoa Tiên Paradise Hà Tĩnh.DT 464 mét vuông.Đã hoàn thiện nội thất đầy đủ mới...
      Dự án Hoa Tiên Paradise, Xã Xuân Thành, Nghi Xuân, Hà Tĩnh

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề Khu dân cư cao cấp Park Riverside, giá 8,5 tỷ tại Quận 9

      8.5 tỷ 75 m2 113,34 triệu/m2
      ngôi nhà phố GD2 Hoàn thiện NT đẹp, Đông Bắc, Khu Compound Park Riverside.Nằm ở khu 2 mới đẹp. Unicon xây dựng.DT đất 5*15m, XD 5*10m, 1 trệt 2 lầu 4...
      Dự án Park Riverside Tân Cảng, Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.