Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.767 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Sở hữu căn Khu đô thị Khai Sơn City, 3 phòng ngủ, 167 m2, giá 7,8 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      7.8 tỷ 167 m2 46,71 triệu/m2
      Sở hữu ngay căn penthouse phiên bản giới hạn tại căn hộ Khai Sơn City.- DT: 167m2. Giá niêm yết: 9.7 tỉ CK lên đến 18.5 phần trăm + quà tặng xe SH...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề Khu dân cư cao cấp Park Riverside, giá 7,2 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      7.2 tỷ 75 m2 96 triệu/m2
      Cần bán lại gấp ngôi nhà phố Park Riverside GĐ 2, 1 trệt, 2 lầu, giá 7,2 tỉ/căn.- Vị trí: MT đường Bưng Ông Thoàn, Phú Hữu,- DT 5x15m.- full nội thất-...
      Dự án Park Riverside Tân Cảng, Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 3 tầng, 140 m2, giá 8,68 tỷ tại Đồng Hới - Quảng Bình

      8.68 tỷ 140 m2 62 triệu/m2
      La Celia city (KĐT Bảo Ninh 2).- Vị trí dự án: Xã Bảo Ninh, TP Đồng Hới, Quảng Bình.- CĐT: Mekong Group (Mã chứng khoán: VC3).- Quy mô dự án: Hơn 18Ha.- Mật...
      Dự án La Celia City , Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Bảo Ninh, Đồng Hới, Quảng Bình

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 3 tầng, 250 m2, giá 7,8 tỷ tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh

      7.8 tỷ 250 m2 31,2 triệu/m2
      Bán nhà căn biệt thự vừa xây trên đất nền 250 m2 giá 7.8 tỉ nằm trong khu căn biệt thự Tuyết Anh Riverside Village tại Bình Mỹ - Củ Chi TPSài Gòn.- DT...
      Sài Gòn Riverside Villas, Tổ 6 Ấp 3, Đường Tỉnh lộ 8, Xã Bình Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 2 phòng ngủ

      7.8 tỷ 83 m2 93,98 triệu/m2
      - Kết cấu: 2 phòng ngủ - 2 toilet, 1 logia. - DT: 83m2. - Trục căn 2 phòng ngủ đẹp nhất dự án, tầm nhìn trực diện tháp Landmark 81, sông,...
      Dự án Vinhomes Central Park, Điện Biên Phủ, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự 3 tầng, 180 m2, giá 9,8 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      9.81 tỷ 180 m2 54,45 triệu/m2
      - Do cần vốn KD cho nên bán ngay biệt thự vườn 180 mét vuông trong khu đô thị Vsip Từ Sơn.+ Trước đây tôi mua 11 tỉ bây giờ cần tiền bán nhanh...
      Dự án Centa Riverside, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán liền kề Vinhomes Ocean Park , 5 tầng, 82 m2, giá 7,5 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      7.5 tỷ 82 m2 91,47 triệu/m2
      Chính chủ muốn đổi sang căn có DT lớn hơn nên cần bán gấp căn liên kế thuộc khu đô thị vin Ocean Park Gia Lâm.DT đất: 82 mét vuông.diện tích xây...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Swan Bay, giá 8,6 tỷ tại Huyện Nhơn Trạch

      8.6 tỷ 200 m2 43 triệu/m2
      Villa song lập phân khu zone 8 vị trí đẹpDT: 200m2Hướng: hướng Đông Namgiá: 8,6 tỉ tính ra đơn giá chỉ 43tr/m2 cả nhà và đấtNH hỗ trợ 70 phần trăm...
      Dự án Swan Bay , Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 5 tầng, giá 7,5 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      7.5 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán cắt lỗ 2.5 tỉ liên kế Sao Biển 15 - 22 DT 67.5 mét vuông x 5 tầng, vin Ocean Park 2.Giá gốc trong HĐ 10 tỉ, nay bán còn 7.5 tỉ, gần như...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ The Ascent, 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 7 tỷ tại Quận 2

      7 tỷ 99 m2 70,71 triệu/m2
      Gấp 3PN (2 + 1) - The Ascent Thảo Điền Có sân vườn riêng.- Tháp B căn hộ góc 2 hướng nhìn có sân vườn. - Tầng 05 có sân vườn riêng. - Hồ bơi, fitness, sân...
      Dự án The Ascent, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 250 m2, giá 9 tỷ tại Huyện Mê Linh - Hà Nội

      9 tỷ 250 m2 36 triệu/m2
      Chính sách TT nhanh CK đặc biệt. Quỹ căn đa dạng cả chủ đầu tư và sang nhượng, đảm bảo mức giá siêu mềm nhất thị trường.Có căn hộ góc, quỹ căn hướng ...
      HUD Me Linh Central, Mê Linh, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Thu Huyền Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự Khu đô thị Lê Hồng Phong II, giá 9,5 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      9.5 tỷ 142 m2 66,91 triệu/m2
      Nhà 3 Tầng căn hộ góc 2 MT Đẹp khu đô thị Hà Quang 2 ( khu đô thị Lê Hồng Phong 2) Nha Trang Giá Rẻ Chỉ 9.5 tỉ- Vị trí: căn hộ góc 2 MT đẹp khu đô ...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Nha Trang, Khánh Hòa
      S
      Huỳnh Trần Ngọc Sâm Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 7,2 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      7.2 tỷ 133 m2 54,14 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng nên gia đình tôi muốn bán lại căn hộ chung cư 4 PN tại tòa B căn hộ N01T1 - Lạc Hồng Lotus 2 KĐT Ngoại Giao Đoàn, Xuân Tảo,...
      Dự án N01-T1 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn liền kề 6 tầng, 56 m2, giá 9,3 tỷ tại Đường Ngô Thì Nhậm - Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội

      9.31 tỷ 56 m2 166,08 triệu/m2
      Đấu giá Ngô Thì Nhậm - phân lô - 3 oto tránh - 6 tầng ô chờ thang máy - nhà đẹp long lanh.- Khu ĐG Ngô Thì Nhậm nhà mình bán là 6 tầng có thiết kế để ô chờ...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Waterfront City, giá 9,2 tỷ tại Lê Chân - Hải Phòng

      9.2 tỷ 96 m2 95,84 triệu/m2
      Bán ngôi nhà cực đẹp có thang máy nội thất đầy đủ dự án Waterfront City (KĐT ven sông Lạch Tray).- DT: 96m2, ngang 6m.- Đường trước nhà rộng 12m.- Hướng...
      Dự án Waterfront City, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán biệt thự siêu đẹp Khu nhà liền kề, biệt thự Mega Ruby, giá 8 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 75 m2 106,67 triệu/m2
      Cần bán nhà tại Mega Ruby - Khang Điền.ngôi nhà phố liên kế 75m2 giá từ 8 tỉ/căn.liên hệ ngay Tấn Giàu: 0909 121 *** Xem nhà.Cụm khu dân cư Mega Ruby...
      Dự án Mega Ruby, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự 5 tầng, 40 m2, giá 8,25 tỷ tại Đường Ngô Thì Nhậm - Hà Đông - Hà Nội

      8.25 tỷ 40 m2 206,25 triệu/m2
      Chủ thiếu tiền đầu tư nên cần bán ngôi nhà. ngôi nhà cần bán có thể KD nhiều mặt hàng khách nhau, mở VP, quán spa... Tùy khách mua.Nằm tại khu đô thị...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn Chung cư Lancaster Luminaire, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 7,2 tỷ tại Quận Đống Đa

      7.2 tỷ 120 m2 60 triệu/m2
      Cần bán căn hộ góc 120m2 dự án Lancaster Luminaire số 1152 Đường LángĐây là loại căn hộ góc 3 ngủ 3 vệ sinh. Có lượng tìm kiếm nhiều nhất, nhưng chỉ còn...
      Dự án Lancaster Luminaire, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.