Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.767 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 40 m2, giá 8,25 tỷ tại Đường Ngô Thì Nhậm - Hà Đông - Hà Nội

      8.25 tỷ 40 m2 206,25 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP - DÂN XÂY - PHÂN LÔ - oto TRÁNH - KD - 2 MẶT THOÁNG - VỈA HÈ RỘNG - Vị trí vô cùng đẹp, ngõ thông rộng 2 oto tải tránh nhau thoả mái, vỉa hè...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Bán chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 8 tỷ tại Quận 2

      8 tỷ 107 m2 74,77 triệu/m2
      chính chủ gửi bán căn hộ chung cư 3 PN tầng trung 107  mét vuông 8 tỉ.nội thất xịn xò view hướng Tây Bắc Nhìn về hướng Thạnh Mỹ lợi Land Mark...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 7,88 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      7.88 tỷ 101 m2 78 triệu/m2
      Chủ gửi bán căn 3 PN DT 101m2 tòa N01T7 - Han Jardin.View trực diện hồ Tây, tầng siêu đẹp trên 20.giá: 78 tr/m2 nội thất đầy đủ.liên lạc em Ngọc: 0964...
      Dự án Chung cư Han Jardin, Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 7 tỷ

      7 tỷ 145 m2 48,28 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ:- DT: 92m2.- Hướng cửa: TB logia: ĐN.- giá: 4,6 tỉ để lại toàn bộ nội thất.căn hộ chung cư 3 phòng ngủ:- DT:...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 91 m2 85,72 triệu/m2
      Tin chính chủ 100 phần trăm - bán ngay 2 phòng ngủ Diamond Island - đầy đủ nội thất - giá 7.8 tỉ (thỏa thuận).Môi giới uy tín - chuyên...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Cần bán chung cư Chung cư Mandarin Garden, 3 phòng ngủ, 160 m2, giá 9,4 tỷ tại Cầu Giấy

      9.4 tỷ 160 m2 58,75 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp cao cấp Mandarin, Hoàng Minh Giám, Cầu Giấy, Thủ đô Hà NộiDT: 160m2Gồm 3 phòng ngủ, 3WCThiết kế full đồ, có đồ điện tử Giá...
      Dự án Mandarin Garden, Đường Hoàng Minh Giám, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà lk 5 tầng, 68 m2, giá 7,8 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7.8 tỷ 68 m2 114,71 triệu/m2
      bán ngay căn lk TĐ18 - 102 vin Ocean Park 3 - Văn Giang - Hưng Yên.DT: 68m2.2 mặt thoáng trước sau, mặt sau là công viên nghệ thuật rộng 3000m2.Gần ngay...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp nhà lk Liền kề The Eden Rose, 3 tầng, 82 m2, giá 10 tỷ tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội

      10 tỷ 82 m2 121,96 triệu/m2
      Tôi Chính Chủ cần bán nhanh liên kế mặt đường vỉa hè đẹp nhất dự án.- Căn thiết kế 3 tầng 1 tum, đã có bìa đỏ lâu dài.DT: 82,5 m.giá: 10 tỉ.liên hệ ...
      Dự án The Eden Rose, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán biệt thự siêu đẹp Khu nhà phố, biệt thự Melosa Garden, giá 8,5 tỷ tại Quận 9

      8.5 tỷ 80 m2 106,25 triệu/m2
      Melosa Garden Khang Điền cần bán:1. Căn DT 5x16m - Đông Nam - giá 8,5 tỉ. (nội thất đầy đủ).2. Căn DT 5x25m - hướng Nam - giá 10,5tỉ (Nhà thô).3. Căn DT...
      Dự án Melosa Garden, Đường Vành Đai Trong, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 104 m2, giá 7,45 tỷ tại Quận 2

      7.45 tỷ 104 m2 71,64 triệu/m2
      Đăng tin nào - thật tin đó - nói không với đăng tin ảo.Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm - chân thành - trách nhiệm.* Thông tin chi tiết căn hộ ...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 5 tầng, 60 m2, giá 8,5 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 60 m2 141,67 triệu/m2
      Vị trí: Khu nhà, đồng bộ 84 căn, siêu đẹp siêu hot có vị trí vô cùng đẹp đắc địa nhất đường QL 13, P. Hiệp Bình Phước, Hiệp Bình Chánh TP Thủ Đức.Cách ngã ...
      Dự án D-Village, Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 7,15 tỷ tại Phường Xuân Tảo - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      7.15 tỷ 104 m2 68,75 triệu/m2
      Phân phối độc quyền tòa T6, T7 Ngoại Giao Đoàn:Ưu tiên chọn căn, chọn tầng.Hỗ trợ anh/chị chọn căn đẹp, chính sách CK tốt nhất.Hỗ trợ thủ tục và làm việc...

      Cần bán căn liền kề 2 tầng, 240 m2, giá 9,4 tỷ tại Huyện Phù Cát - Bình Định

      9.4 tỷ 240 m2 39,17 triệu/m2
      - The Ocean Villas Quy Nhơn của chủ đầu tư VinaCapital luôn đảm bảo tiến độ thi công thần tốc.- Quý I năm 2024 sẽ bàn giao cho các chủ sở hữu và đi vào...
      Dự án The Ocean Villas Quy Nhơn, Huyện Phù Cát, Bình Định

      Bán nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Aqua City, 3 tầng, giá 10 tỷ tại Biên Hòa - Đồng Nai

      10 tỷ 200 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn biệt thự Aqua City Novaland gần sông xây dựng 1 trệt 2 lầu, chất lượng Novaland.DT: 200m2, 1 trệt 2 lầu. Có 4 chỗ đậu oto. 1 phòng...
      Dự án Aqua City, Xã Long Hưng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh căn Khu đô thị Khai Sơn City, 4 phòng ngủ, 200 m2, giá 8 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      8 tỷ 200 m2 40 triệu/m2
      Vị trí tầng 20 và 21 tòa nhà K1, K2, K3.+ Tổng thể tất cả các căn đều có View hồ hoặc view sông Hồng, view TP.+ Thiết kế rất cao cấp, có tầm nhìn panorama,...
      Dự án Khai Sơn City, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán chung cư 177 m2, giá 8,8 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      8.81 tỷ 177 m2 49,72 triệu/m2
      Villa tại căn hộ khác gì các Villa nhà lẻ bên ngoài ? Villa căn hộ westgate là các căn hộ chung cư khối đế nằm tại tầng một và tầng 1 Ưu điểm của...
      Dự án Westgate, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Vinhomes Nguyễn Chí Thanh, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 8 tỷ tại Đống Đa

      8 tỷ 118 m2 67,8 triệu/m2
      Cần bán căn hộ cao cấp tại dự án vin Nguyễn Chí Thanh, Đống Đa, Thủ đô Hà Nội.chung cư 118m2, thiết kế 3 phòng ngủ, logia, bếp thoáng.Trang bị...
      Dự án Vinhomes Nguyễn Chí Thanh, Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 80 m2, giá 7,2 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      7.2 tỷ 80 m2 90 triệu/m2
      Phân lô liên kế bộ công an Bằng Liệt Linh Đàm Hoàng Mai.Nhà 5 tầng đầy đủ công năng vị trí cực kì đẹp khách mua chỉ về ở ngay.liên hệ em Quỳnh cháu chính...
      Đường Bằng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.