Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.767 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán gấp căn liền kề 4 tầng, 130 m2, giá 8 tỷ tại Phường Hải Hòa - Móng Cái - Quảng Ninh

      8 tỷ 130 m2 61,54 triệu/m2
      Em Tiến giám đốc kinh doanh dự án đang có suất mua căn hộ góc vin Móng Cái trục vip Hoa Lan không chênh uy tín.1. Tổng quan PK New York (746 căn).- Cơ...
      Dự án Vinhomes Golden Avenue Móng Cái, Phường Hải Hòa, Móng Cái, Quảng Ninh

      Cần bán liền kề, biệt thự 2 tầng, 144 m2, giá 7,5 tỷ tại Biên Hòa - Đồng Nai

      7.5 tỷ 144 m2 52,09 triệu/m2
      Alo alo chủ ngộp hạ 8 tỉ còn 7 tỉ 500 tr.- căn biệt thự khu dân cư P. Bửu Long cơ sở 5 ĐH Lạc Hồng.- Gồm 3 PN, p khách, bếp, hồ cá khôngi, sân oto.- DT:...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Đông Tăng Long, giá 9,4 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      9.4 tỷ 164 m2 57,32 triệu/m2
      Đông tăng long Hưng Phúc GĐ2 của chủ đầu tư Ba SonDT đất 8*20 160m2DTXD 6* 14DTSD 213m2Xây nhà thô hoàn thiện ngoài thô bên trong vị trí ngay trung tâm dự...
      Dự án Khu đô thị mới Đông Tăng Long, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn liền kề 5 tầng, 75 m2, giá 10 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      10 tỷ 75 m2 133,34 triệu/m2
      - Trục đường Đại Dương nằm giữa 2 phân khu Đảo Dừa và Hải Âu, bên trong là các toà căn hộ chung cư nhà ở xã hội. Mật độ dân cư sinh sống đông nhất dự...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề Khu đô thị mới Văn Phú, giá 9 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      9 tỷ 78 m2 115,39 triệu/m2
      + Lk đẹp trung tâm khu đô thị Văn Phú, Hà Đông.+ Thiết kế hiện đại, tặng đầy đủ nội thất.+ khu đô thị Văn Phú, Hà Đông nằm ngay trục đường Văn Khê...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Văn Phú, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư AZ Lâm Viên Complex, 4 phòng ngủ, 205 m2, giá 8,66 tỷ tại Cầu Giấy

      8.66 tỷ 205 m2 42,25 triệu/m2
      Bán căn Penthouse căn hộ duplex Lâm Viên Complex. 107 Nguyễn Phong Sắc.Căn 06. Tầng 28/29.căn hộ chung cư đầy đủ nội thất chỉ việc xách va li về...
      AZ Lâm Viên Complex, 107, Đường Nguyễn Phong Sắc, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư The Grand Manhattan, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 9,2 tỷ tại Quận 1

      9.2 tỷ 96 m2 95,84 triệu/m2
      - căn hộ chung cư trung tâm Q. 1 The Grand Manhattan Novaland giá hiện tại tháng 7/2023.- 2  phòng ngủ, DT 68m, view công viên 23/9, tầng cao giá...
      Dự án The Grand Manhattan, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 2

      7.5 tỷ 90 m2 83,34 triệu/m2
      DT 90 mét vuông với 2 phòng ngủ nội thất xịn xò, có bồn tắm, âm tường như hình.- Yên tĩnh, an ninh, view thoáng mát.- Vị trí đắc địa, thuận...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề, biệt thự 800 m2, giá 7 tỷ tại Xã Diên Phước - Diên Khánh - Khánh Hòa

      7 tỷ 800 m2 8,75 triệu/m2
      Bán hết TS nhà, nội thất, đất.Người nhà đi nơi khác sống, muốn bán toàn bộ ngôi nhà có D.Tích 800 mét vuông, thổ cư 140 mét vuông bao gồm các...
      Xã Diên Phước, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 2 phòng ngủ, giá 8,81 tỷ tại Quận 2

      8.81 tỷ 0 m2
      Chuyên bán Feliz En Vista.1 Lê Hiến Mai, P. Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2, TP.HCM.DT: 90.24 mét vuông.- PN: 2 căn duplex.- Phòng tắm: 2.* View: Nội khu hồ bơi.*...
      Feliz En Vista, 1, Đường Lê Hiến Mai, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Kingdom 101, 2 phòng ngủ, 103 m2, giá 7,7 tỷ tại Quận 10

      7.7 tỷ 103 m2 74,76 triệu/m2
      Chính chủ gửi Bán chung cư 3 phòng ngủ nội thất đầy đủ đẹp Kingdom 101 Q. 10 - 103 mét vuông.- DT: 103 mét vuông.- Giá: 7.7 tỉ.- Thiết...
      Dự án Kingdom 101, Đường Tô Hiến Thành, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Hong Kong Tower, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 7,2 tỷ tại Đống Đa

      7.2 tỷ 127 m2 56,7 triệu/m2
      Tôi có chung cư Hong khôngng Tower - 243A Đê La Thành, 3 PN, đủ đồ cần bán cực kỳ gấp và giá cực kỳ tốt:* chung cư: 127m2, 3 PN, 3 vệ sinh, phòng khách và...
      Hong Kong Tower, 243A, Đường Đê La Thành, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán liền kề 3 tầng, 250 m2, giá 9,1 tỷ tại Thành phố Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk

      9.1 tỷ 250 m2 36,4 triệu/m2
      Cần bán biệt thự song lập tại dự án Eco City Premia Buôn Ma ThuộtKết cấu 2 MT, 4 mặt thoángTrước mặt là công viên nội khu, sau lưng là dãy nhà phố thương...
      Dự án EcoCity Premia, Thành phố Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 3 tầng, 173 m2, giá 9 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn - Bắc Ninh

      9 tỷ 173 m2 52,03 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán nhanh biệt thự góc view sông dự án Nam Từ Sơn.DT 173m2.giá 9 tỉ.Nhà 3 tầng đã hoàn thiện.Ốp gỗ hết sàn và cầu thang.gọi ngay 0394 338...
      Dự án KĐT Nam Từ Sơn, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Platinum Residences, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 7 tỷ tại Ba Đình

      7 tỷ 125 m2 56 triệu/m2
      Cần bán căn hộ cao cấp Platinum Residences - Số 6 Nguyễn Công Hoan, Ba Đình, TP Hà Nội.chung cư gồm 03 PN, DT 125m, có logia phòng khách rộng.chung cư...
      Dự án Platinum Residences, Đường Nguyễn Công Hoan, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự Khu đô thị thông minh SimCity Premier Homes, giá 10 tỷ

      10 tỷ 128 m2 78,13 triệu/m2
      Nhà vị trí KD đắc địa, ngay cổng khu Compound Simcity 8x16m, nhà xây 1 trệt, 2 lầu, hoàn thiện bên ngoài, thô bên trong. liên lạc xem nhà 0965 025 ***.Vcb...
      Dự án Sim City, Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Lucky Palace, 4 phòng ngủ, giá 7,99 tỷ tại Quận 6

      7.99 tỷ 0 m2
      - Chính chủ cần bán chung cu cao cấp Lucky Palace - Novaland. sổ hồng riêng lâu dài vĩnh viễn.- Căn Penthouse lầu cao view cực thoáng, nhà đón gió tự...
      Dự án Lucky Palace, Đường Phan Văn Khỏe, Phường 2, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 170 m2, giá 8 tỷ tại Phường Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội

      8 tỷ 170 m2 47,06 triệu/m2
      Thiết kế gồm 2 phòng ngủ - 4 phòng vệ sinh logia hướng Đông Nam.Nhiều mặt thoáng, view hồ điều hoà, các phòng đều có ánh sáng ngoài trời.Tổng...
      Dự án Sunshine Green Iconic, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.