Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.765 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán liền kề Biệt thự Bản Xôi Village & Resort , 286 m2, giá 8 tỷ tại Xã Yên Bài - Ba Vì - Hà Nội

      8 tỷ 286 m2 27,98 triệu/m2
      Cần vốn làm ăn, bán gấp căn biệt thự nghỉ dưỡng Thang Mây Village.DT: 286m2.Bàn giao thô hoàn thiện mặt ngoài.- pháp lí: bìa đỏ lâu dài.- Vị trí: Bản...
      Dự án Bản Xôi Village, Xã Yên Bài, Ba Vì, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự Khu đô thị mới Phú Cường, 2 tầng, giá 9,4 tỷ tại Thành phố Rạch Giá - Kiên Giang

      9.4 tỷ 440 m2 21,37 triệu/m2
      Bán căn biệt thự hoàn thiện - đường Võ Văn Tần.- Vị trí: BT7, Đường Võ Văn Tần, KĐT Phú Cường TP Rạch Giá, Kiên Giang.DT: Ngang 16m, dài 27,5m =...
      Dự án Phú Cường, Đường Võ Văn Tần, Rạch Giá, Kiên Giang

      Bán nhà biệt thự 65 m2, giá 8,1 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      8.1 tỷ 65 m2 124,62 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nhanh căn liên kế San Hô dự án vin Ocean Park 2 The Empire Hưng Yên.- DT: 65 mét vuông.- Hướng ĐN.- MT 5m x 13m khổ đất vuông ...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp căn Khu đô thị Vinhomes Golden River Ba Son, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 8 tỷ tại Quận 1

      8 tỷ 72 m2 111,12 triệu/m2
      vin Golden River ( vin Bason) chủ cần sang nhượng gấp căn 2  phòng ngủ với mức giá cực tốt thích hợp cho khách mua ở hoặc đầu tư cho thuê ngay trung...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Quận 1, Hồ Chí Minh
      L
      URBAN KEY REAL ESTATE CO. LTD Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà lk Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 135 m2, giá 7,3 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      7.3 tỷ 135 m2 54,08 triệu/m2
      Sở hữu căn biệt thự hiện đại 3 tầng mới hoàn thiện + 135m2, chỉ với 7,x tỉ.- DT đất: 135m2.- DTSD: 206,5m2.- MT: 9m.- Đường rộng, hè thoáng: 12m.- pháp ...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ Xi Riverview Palace, 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 9,3 tỷ tại Quận 2

      9.31 tỷ 145 m2 64,14 triệu/m2
      căn hộ chung cư thiết kế gồm: 3 phòng ngủ + 4 phòng vệ sinh với 2 logia rộng, tầng cao đón giá mát, view sông đẹp như trong tranh.logia:...
      Dự án Xi Riverview Palace, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh
      R
      Hotline Phòng Kinh Doanh Xi Riverview Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng shophouses Khu đô thị Centa City, 90 m2, giá 7 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 90 m2 77,78 triệu/m2
      Chính thức ra mắt siêu phẩm đc chờ đợi nhất tại vsip bắc ninh:* Centa River Park - nhà phố thương mại shophouse ven sông - khơi thông thịnh vượng*.Một...

      Bán nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Điện Biên Phủ - Buôn Ma Thuột, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 72 m2 104,17 triệu/m2
      MT KD Điện Biên Phủ - Tp. BMT - vị trí siêu vip - giá siêu mềm.bán gấp ngôi nhà mê cũ MT Điện Biên Phủ - P. Thành Công - TP. BMT - khu phố cổ cực ...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Thành Công, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Bán gấp biệt thự Ivory Spa & Resort (Lâm Sơn Resort), giá 7,1 tỷ tại Lương Sơn - Hòa Bình

      7.1 tỷ 250 m2 28,4 triệu/m2
      Tháng mới em lên căn siêu đẹp Ivory Villas & Resort a/c tìm hiểu sở hữu nghỉ dưỡng đẹp!Với DT 250 mét vuông.2 mặt trước sau đều là công viên...
      Dự án Ivory Villas & Resort, Đường Quốc lộ 6, Xã Lâm Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán gấp biệt thự Ivory Spa & Resort (Lâm Sơn Resort), giá 7,5 tỷ tại Lương Sơn - Hòa Bình

      7.5 tỷ 250 m2 30 triệu/m2
      căn biệt thự trên đồi xứng tầm đẳng cấp 5* tại dự án Ivory Lương Sơn Hòa Bình mặt đường QL 6.Vory Villas & Resort - tinh hoa khổng tước ngự sơn.căn biệt ...

      Bán căn biệt thự Ivory Spa & Resort (Lâm Sơn Resort), giá 8,3 tỷ tại Lương Sơn - Hòa Bình

      8.31 tỷ 310 m2 26,78 triệu/m2
      Tháng mới em lên căn siêu đẹp Ivory Villas & Resort anh/chị tìm hiểu sở hữu nghỉ dưỡng đẹp!Với DT 310 mét vuông.2 mặt trước sau đều là công viên...

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự Khu đô thị Mỹ Gia, giá 10 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      10 tỷ 210 m2 47,62 triệu/m2
      Hàng hiếm căn biệt thự Gói 2 - Mỹ Gia đã có sổ.--------- Vị trí toạ lạc trên đường Số 1 rộng 16m.- DT: 210m2, ngang 10m.- Kết cấu: 3 tầng, 4 PN và 3...
      Dự án Mỹ Gia, Đường Số 1, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán biệt thự 63 m2, giá 7,8 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      7.8 tỷ 63 m2 123,81 triệu/m2
      Căn San Hô vị trí đẹp, ngay hồ tạo sóng gần khu Grand World. Tại vin Ocean Park 2.DT: 63 mét vuông.Giá sập sàn.ib đi xem thực tế: 0973 755 ***

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, giá 9,2 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      9.2 tỷ 105 m2 87,62 triệu/m2
      Em Độ cam kết với a/c thông tin các căn dưới đây chủ thiện chí bán nhanh và thông tin chuẩn 100 phần trăm. Em xin phép cập nhật quỹ căn theo từng...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Lê Hồng Phong II, giá 7,5 tỷ tại Nha Trang

      7.5 tỷ 97 m2 77,32 triệu/m2
      Bán căn nhà phố KĐT Phước Long B đối diện công viên - đã có sổ hồng riêng hoàn công.Nhà đẹp để lại toàn bộ nội thất gỗ cao cấp gồm 3 PN, 4 toilet,...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền 200 m2 tại Phố Phùng Hưng - Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 9 tỷ

      9 tỷ 200 m2 45 triệu/m2
      "TÁI ĐỊNH CƯ Mỹ_Gia Nha Trang__________________________________BĐS không thể bị mất hay đánh cắp hay mang đi đc. Mua đc một món BĐS phù hợp, đc chi trả đầy...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền 1 m2 tại Xã Phước Đông - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 1 m2 8300 triệu/m2
      Cần bán miếng đất 30x40 2 MT trước sau- Mặt đường bê tông- Mặt đường nhựa- Full thổ cưĐã tách ra 4 thửa nhỏ (tách xong thành 12 thửa)L/H: 0961 795 ***
      Đường ĐT 784, Xã Phước Đông, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 3 tầng, 198 m2, giá 10 tỷ tại Thị xã Sầm Sơn - Thanh Hóa

      10 tỷ 198 m2 50,51 triệu/m2
      Em có quỹ căn Villa ngoại giao ngay mặt biển Quảng Hùng Sầm Sơn Thanh Hoá, khách mua nhận nhà khai thác đc luôn.+ Căn Villa có bìa đỏ chính chủ.+ DT gần...
      Dự án Vlasta Sầm Sơn, Xã Quảng Hùng, Sầm Sơn, Thanh Hóa.

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.