Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.767 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán nhanh căn hộ 4 phòng ngủ, 495 m2, giá 9 tỷ tại Đường Phạm Văn Nghị - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 495 m2 18,19 triệu/m2
      - Cần bán gấp nhiều căn penthouse Sky Garden trung tâm Phú Mỹ Hưng, Q. 7 giá rẻ.- DT 495 mét vuông nhà đẹp sân vườn rộng lầu cao view đẹp. Nằm ngay...
      Dự án Sky Garden 3, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà lk Khu dân cư Đại Phúc Green Villas, giá 8,9 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      8.9 tỷ 100 m2 89 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay:- ngôi nhà phố DT 5x20m, 2 lầu, ST (thang máy) nhà xây thô hoàn thiện mặt ngoài DT 5x20m đường 22m. Nhà thiết kế đẹp, thoáng mát...
      Dự án Đại Phúc Green Villas, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà lk Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 120 m2, giá 7 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 120 m2 58,34 triệu/m2
      căn nhà phố 120 mét vuông, 2 MT nằm trong dự án Centa City Hot nhất Từ Sơn; tiếp giáp 2 trục đường lớn (Đại lộ Hữu Nghị 64m & DT179 33m) KD đắc...
      Dự án Centa City, Thành phố Từ Sơn, Bắc Ninh
      N
      Công ty CP Việt Nhân Bắc Ninh Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ The Panorama, 3 phòng ngủ, 146 m2, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 146 m2 63,02 triệu/m2
      Cần tiền làm ăn chính chủ có chung cư cần tiền The Panorama, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.- chung cư The Panorama, lầu cao, view sông trực diện, logia ở phòng khách,...
      Dự án The Panorama, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Centa City, giá 7,1 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      7.1 tỷ 135 m2 52,6 triệu/m2
      Xu hướng sở hữu căn biệt thự với không gian xanh và hiện đại đang ngày càng đc ưa chuộng, nhu cầu tăng mạnh.Tại Centa City Vsip Bắc Ninh, để mua đc một ...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh
      N
      Công Ty Cp Việt Nhân Bắc Ninh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn liền kề 5 tầng, 54 m2, giá 7,02 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7.02 tỷ 54 m2 130 triệu/m2
      Phân tích biệt thự liên kế phân khu Vịnh Thiên Đường : VTĐ3-7x DT 54m2 MT 4,5m, xây 5 tầng1. Giá 7,2 tỉ : 130tr/m2 Đây là phân khu so sánh ngang bằng với...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu căn liền kề Khu biệt thự Oasis, 3 tầng, 210 m2, giá 8,7 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      8.7 tỷ 210 m2 41,43 triệu/m2
      căn biệt thự ngang 10mx21m, 1 trệt, 1 lầu và 1 tầng áp mái, nhà đầy đủ tiện nghi, mua là ở liền hoặc cho thuê với giá 23 tr/tháng.Nhà xây chất lượng tốt,...
      Dự án The Oasis, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp Ivory Spa & Resort (Lâm Sơn Resort), giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 310 m2 24,52 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự mặt suối phân khu Terra dự án Ivory Villas Hòa Bình.+ DT 310m2, xây dựng 3 tầng, view trọn suối và núi rừng hướng Tây Bắc.+ Chỉ...
      Dự án Ivory Villas & Resort, Đường Quốc lộ 6, Xã Lâm Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Sở hữu liền kề Vinhomes Marina Cầu Rào 2 , 5 tầng, 75 m2, giá 8,7 tỷ tại Lê Chân - Hải Phòng

      8.7 tỷ 75 m2 116 triệu/m2
      Cần bán BT liên kế đầy đủ nội thất có thang máy giá chỉ 8.7 tỉ.Vị trí gần hồ, gần công viên, hướng Nam mát mẻ.
      Dự án Vinhomes Marina Cầu Rào 2, Đường Đại lộ Võ Nguyên Giáp, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán nhanh nhà biệt thự Harbor Bay Quảng Ninh, 5 tầng, 85 m2, giá 8 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      8 tỷ 85 m2 94,12 triệu/m2
      Chính chủ cắt lỗ ngôi nhà phố căn biệt thự Harbor Bay Hạ Long.
      Dự án Harbor Bay Hạ Long, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Mandarin Garden, 3 phòng ngủ, 172 m2, giá 9,12 tỷ

      9.12 tỷ 172 m2 53 triệu/m2
      Chuyển xuống liên kế ở lên gia đình cần bán nhanh chung cư cao cấp Mandarin Garden Hoàng Minh Giám, Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.căn hộ chung cư toà...
      Dự án Mandarin Garden, Đường Hoàng Minh Giám, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự Tổng Cục 5 Tân Triều, 5 tầng, 75 m2, giá 9,3 tỷ tại Thanh Trì - Hà Nội

      9.31 tỷ 75 m2 124 triệu/m2
      Do chủ đã đặt cọc mua nhà trên phố cổ nên cần bán ngay giảm giá sâu hẳn 1 tỉ còn 9.3 tỉ.- Giá quá rẻ cho 1 ngôi nhà nhà LK Tổng Cục 5 - yên xá - Tân Triều...
      Dự án Tổng cục 5 Tân Triều, Đường Yên Xá, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư D’. Le Roi Soleil Quảng An, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 8 tỷ tại Tây Hồ

      8 tỷ 106 m2 75,48 triệu/m2
      Nhà em bán lại căn hộ chung cư 106m2, 3 phòng ngủ tòa A giá 8 tỉ căn hộ chung cư DLeroi Soleil Xuân Diệu. hotline 0888 486 ***- căn hộ chung ...
      Dự án D’. Le Roi Soleil , Đường Xuân Diệu, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ The Everrich Infinity, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 8 tỷ tại Quận 5

      8 tỷ 110 m2 72,73 triệu/m2
      Cần bán căn hộ cao cấp The Everrich Infinity, Đường An Dương Vương, P. 4, Q. 5, HCM.DT 110  mét vuông, 3 PN, 2 phòng tắm.Nhà đẹp, để lại nội thất ...
      Dự án The Everrich Infinity, Đường An Dương Vương, Phường 4, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề Khu đô thị VCN Phước Hải, giá 8,88 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      8.89 tỷ 90 m2 98,67 triệu/m2
      Hiện trạng nhà: 1 trệt, 3 lầu.DT: 90 m2 (ngang 4,5m).Nhà xây dựng chắc chắn, thoáng mát.3 PN, 5 nhà vệ sinh, sân vườn, sân phơi, phòng thờ, chổ đậu...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường B3, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng liền kề 710 m2, giá 7,8 tỷ tại Xã Nam Hà - Lâm Hà - Lâm Đồng

      7.8 tỷ 710 m2 10,99 triệu/m2
      Cần bán Village Nam Hà. Tổng DT 710m2, 300m2 xây dựng. 4 PN, sảnh coffee, BBQ. Hồ bơi, hồ cá khôngi. gara oto đầy đủ. DT xây sử dụng nhà gần 400m sàn.- Cách...
      Xã Nam Hà, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 72 m2, giá 7,8 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7.8 tỷ 72 m2 108,34 triệu/m2
      nhà phố thương mại shophouse tại phân khu Thời Đại Dự án vin Ocean Park 3 The CrownDT 72m2Tổng sàn 271  mét vuông, xây 5 tầngHướng hướng Tây ...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị VCN Phước Hải, giá 8,9 tỷ tại Nha Trang

      8.9 tỷ 100 m2 89 triệu/m2
      Siêu phẩm - VCN Phước Hải - nhà 4 tầng - đã có SHR - chỉ 8,9 tỉ.- Nhà vừa xây cuối năm 2019.- Tây Nam.- MT đường A2 (Văn Tiến Dũng).- DT: 100 mét ...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường A2, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.