Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.765 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề Vinhomes Marina Cầu Rào 2 , giá 9 tỷ tại Lê Chân - Hải Phòng

      9 tỷ 75 m2 120 triệu/m2
      liên kế Ngọc Trai vin Marina dòng 75 mét vuông Tây Tứ Trạch buổi chiều ngắm hoàng hôn bao phê giá thiện chí bán các bác cứ ép giá. Khẳng định luôn là...
      Dự án Vinhomes Marina Cầu Rào 2, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Centa City, 3 tầng, giá 7 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 135 m2 51,86 triệu/m2
      Cần bán ngay biệt thự song lập giá trọn gói chưa đến 7tỉ tại KĐT Centa Vsip tp Từ Sơn.Cam kết bán nhà đẹp như hình ảnh.- Vị trí nằm cửa ngõ thủ đô phía...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán ngay căn liền kề Chung cư Xuân Phương Residence, giá 8,8 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      8.81 tỷ 90 m2 97,78 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán căn biệt thự đơn lập Tasco Xuân Phương(Foresa Villa).- Vị trí gần hồ điều hoà, đường 25m đẹp nhất cả khu căn biệt thự đang ở.- Nhà...
      Dự án Xuân Phương Tasco, Đường Trịnh Văn Bô, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh căn hộ Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 145 m2 53,11 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Indochina Plaza, DT 145 mét vuông, 3 PN, 2 vệ sinh, logia thoáng, nhìn về ngã 4 Xuân Thủy, Hồ Tùng Mậu, vị trí xung quanh...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 104 m2, giá 8 tỷ tại Quận 2

      8 tỷ 104 m2 76,93 triệu/m2
      * Đừng bỏ lỡ! chính chủ dễ tính thiện chí sang nhượng chung cư 104 mét vuông với giá cực tốt!* Làm việc trực tiếp với chính chủ - Đúng giá - Đúng...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 160 m2, giá 8,12 tỷ tại Biên Hòa - Đồng Nai

      8.12 tỷ 160 m2 50,75 triệu/m2
      Centria Island Cù Lao Tân Vạn Centria Tân vạn.Centria Island - Đảo tự nhiên 4 mặt giáp sông - Sẽ không bao giờ có quỹ đất thứ 2.KH vui lòng contact: Để nhận...
      Dự án Centria Island, Phường Tân Vạn, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề Khu đô thị mới Văn Phú, 5 tầng, giá 10 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      10 tỷ 85 m2 117,65 triệu/m2
      + Nhà gần trung tâm Hà Đông với uỷ ban nhân dân Q., Melinh Plaza, Nhà thi đấu, BV Công an TP, trường Trung học cơ sở Ban Mai, Hoà Huy Travel, Công viên...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Phúc La - Văn Phú, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Petrowaco, 4 phòng ngủ, 170 m2, giá 9,5 tỷ tại Đống Đa

      9.5 tỷ 170 m2 55,89 triệu/m2
      Tôi đang có nhu cầu bán ngay căn duplex thông tầng tại Sun Grand City - 69B Thụy Khuê:* chung cư: 170m2, 4 PN nội thất đầy đủ đẹp.- Nội thất đã đc...
      Dự án Petrowaco 97 Láng Hạ, Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự 5 tầng, 105 m2, giá 8,5 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      8.5 tỷ 105 m2 80,96 triệu/m2
      Bán căn liên kế sẻ khe gần công viên DT 105 mét vuông giá gốc 12 tỉ bán 8.5 tỉ.Bán căn liên kế 75 mét vuông gần 2 vườn hoa nội khu giá gốc 9.4...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Đường 5B, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 80 m2, giá 8 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      8 tỷ 80 m2 100 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp căn Cọ Xanh 15, giá siêu mềm.- Đông Nam mát mẻ.- DT 80m2/ ĐTXD 316m2.- Đông Nam.- Gần sát công viên nội khu, CV Silk Park.- Ngay cạnh...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay liền kề Khu đô thị Đông Tăng Long, 3 tầng, giá 9 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 172 m2 52,33 triệu/m2
      -Nhà Như Hình 8x20 giá: 9x Tại KĐT Mới Đông Tăng Long Q. 9 | TP. Thủ Đức-pháp lí minh bạch (cuối năm có sổ)-a/c có nhu cầu mua để ở hoặc cho thuê liên ...
      Dự án Khu đô thị mới Đông Tăng Long, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà lk Khu nhà phố, biệt thự Melosa Garden, giá 7,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      7.5 tỷ 85 m2 88,24 triệu/m2
      Cần bán gấp nhà liên kề Melosa Khang Điền:- DT: 5x17 mét vuông/đất (Nhà Thô)- Nhà 1 trệt 2 lầu: 3 tầng - DTSD: 190m2- Đường nội bộ: 12m- View thoáng...
      Dự án Melosa Garden, Quận 9, Hồ Chí Minh
      Đ
      Phòng Kinh Doanh Cđt Khang Điền Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 68 m2, giá 7,6 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      7.6 tỷ 68 m2 111,77 triệu/m2
      Chính chủ do không thu xếp đc tài chính nên cần bán căn nhà phố thương mại tại vin Ocean Park 2 - The Empire với các thông số như sau:- DT đất...

      Cần bán nhanh chung cư Khu đô thị Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội, 2 phòng ngủ, giá 7 tỷ

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      I. CĂN 3  phòng ngủ1. Căn 113m logia hướng Nam và Đông cửa chính hướng Tây tại toà 901 căn hộ Starlake Tây Hồ Tây. giá 10.5 tỉ, nhà nguyên bản nội...
      Dự án KĐT Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh căn biệt thự 3 tầng, 120 m2, giá 7,8 tỷ tại Đường Bùi Hữu Nghĩa - Biên Hòa - Đồng Nai

      7.8 tỷ 120 m2 65 triệu/m2
      - chủ đầu tư: Công ty CP Đầu tư Tín Nghĩa Á Châu.- Phát triển dự án: TTCLAND.+ Quy mô: Rộng 48 hec ta.+ Mật độ xây dựng thấp.(206 căn nhà phố liền kề,...
      Dự án Centria Island, Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường Tân Vạn, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay liền kề Khu đô thị mới Văn Phú, 5 tầng, 80 m2, giá 9,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      9.5 tỷ 80 m2 118,75 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần bán nhà ở khu đô thị Văn Phú - mặt phố KD sầm uất.khu đô thị Văn Phú đẳng cấp sang trọng, vị thế trung tâm nổi bật nhất khu đô thị.-...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn biệt thự 4 tầng, 80 m2, giá 10 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      10 tỷ 80 m2 125 triệu/m2
      Vin Ocean Park 2 - The Empire: Mới nhận nhà nhưng thay đổi nhu cầu nên bán lại căn liên kế Đảo Dừa 2.S 80  mét vuông - 4 tầng 1 tum: Hoàn thiện mặt...

      Cần bán ngay nhà biệt thự Khu dân cư Nam Long, 2 tầng, giá 7,9 tỷ tại Quận Cái Răng - Cần Thơ

      7.9 tỷ 86 m2 91,87 triệu/m2
      Bán nhà căn biệt thự MiNi 2 lầu Nam Long 2 mương hở 4m nằm cạnh hồ cảnh quan____________+ Dt 6.15 x 14+ Lộ 6m+ Lề 3m+ SHR hoàn công+ Tây Nam+ Nhà gồm...
      Dự án Khu nhà ở Nam Long, Quận Cái Răng, Cần Thơ

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.