Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.765 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán gấp liền kề Khu đô thị Văn Khê, 5 tầng, 60 m2, giá 10 tỷ tại Đường Văn Khê - Hà Đông - Hà Nội

      10 tỷ 60 m2 166,67 triệu/m2
      Tôi chủ bán nhà liên kế khu đô thị Văn Khê.60m2 xây 5 tầng, MT 6m, đường trước nhà oto tránh, KD hoặc làm văn phòng.Thiết kế:+ Tầng 1: garage oto hoặc KD...
      Dự án Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán biệt thự Khu nhà phố, biệt thự Melosa Garden, giá 7,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      7.5 tỷ 85 m2 88,24 triệu/m2
      Xin trân trọng giới thiệu đến quý KH KDC căn biệt thự & căn nhà phố Melosa Garden - Khang Điền.Melosa Garden Khang Điền cần bán:Cần bán ngay căn 5x17m...
      Dự án Melosa Garden, Đường Vành Đai Trong, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 8,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.31 tỷ 88 m2 94,32 triệu/m2
      giá: 8.3 tỉ.- Dt 88m2, 2  phòng ngủ, 2  phòng vệ sinh, 1 phòng khách.- Nội thất: Tủ lạnh, lò vi sóng, bếp, lò nướng Tekal, TV 60 inch, máy...
      Dự án Sarimi Sala, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Vinhomes Ocean Park , giá 7,2 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      7.2 tỷ 82 m2 87,81 triệu/m2
      Gia đình tôi cần tiền bán ngay căn shop thương mại dịch vụ Hải Âu xây 5 tầng, giá 7.2 tỉDT đất 82,5m2Xây 54m/sànTổng xây dựng 263,1m2Xây 5 tầngĐất thành...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ

      7.7 tỷ 145 m2 53,11 triệu/m2
      Gia đình chuyển xuống nhà đất nên cần bán chung cư cao cấp bậc nhất Q. Cầu Giấycăn hộ chung cư tầng cao logia hướng Đông Nam mát mẻ, nhà đã nội thất ...
      Dự án Indochina Plaza, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 97 m2, giá 9,9 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      9.9 tỷ 97 m2 102,07 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay ngôi nhà phố Lavila vị trí đẹp, gần cổng, gần trục chính, cách Nguyễn Hữu Thọ vài bước chân.DT 5.5 x 17.6m, đường trước nhà...
      Dự án Lavila Kiến Á - Nhà Bè, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà lk 135 m2, giá 7,5 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      7.5 tỷ 135 m2 55,56 triệu/m2
      - sp độc quyền của CĐT- Trung tâm thành phố Hà Nội 20p- Cách Sân Bay Nội Bài 30p- Cửa ngõ giao thương các tỉnh- Đi các cảng biển hay cửa khẩu quốc tế đều...
      Dự án VSIP Bắc Ninh, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh
      N
      Nguyễn Thị Thúy Nguyên Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn liền kề Khu đô thị Centa City, 135 m2, giá 7,2 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      7.2 tỷ 135 m2 53,34 triệu/m2
      căn biệt thự Song lập giá chỉ 7,2 tỉ.DT đất 135  mét vuông.DT sàn 207 mét vuông.Sân vườn rộng bao quanh.Cây xanh quanh nhà.Chim hot véo...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ Millennium , 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 8,7 tỷ tại Quận 4

      8.7 tỷ 108 m2 80,56 triệu/m2
      Cần bán nhanh giải quyết công việc:Cần bán 0một căn 3 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh view đẹp nhất dự án, trực diện Bitexco.- DT: 108 mét ...
      Dự án Masteri Millennium, Đường Bến Vân Đồn, Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 430 m2, giá 8 tỷ tại Xã Hóa An - Biên Hòa - Đồng Nai

      8 tỷ 430 m2 18,61 triệu/m2
      Bán căn biệt thự sân vườn Hóa An.+ Vị trí: Ngay cổng sau Bonchen cách MT đường chính chỉ vài bước chân.+ pháp lí: Thổ sổ riêng.+ DT tổng 430m2, ngang...
      Phường Hóa An, Biên Hòa, Đồng Nai
      H
      Bất Động Sản Biên Hòa Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 7,74 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      7.75 tỷ 121 m2 64 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư 3 PN, 2 WC tòa nhà The Park Home: Số 01 đường Thành Thái, Dịch Vọng, Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.căn hộ chung cư DTTT...
      The Park Home, Số 01, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 3 phòng ngủ

      9.5 tỷ 104 m2 91,35 triệu/m2
      - Kết cấu: 3 phòng ngủ - 2 toilet, 1 logia. - DT: 104m2. - Tầng trung thoáng đãng, sáng đẹp, không bị nắng nóng. - View thoáng đẹp nhìn trực diện...
      Dự án Vinhomes Central Park, Điện Biên Phủ, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu đô thị Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội, 3 phòng ngủ, giá 9 tỷ

      9 tỷ 125 m2 72 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ starlake Tây Hồ Tây Ngoại Giao Đoàn.DT 125m2Thiết kế 3Ngu 2WCĐầy đủ đồ chỉ mang va li đến ởgiá công khai 9 tỉ liên lạc xem nhà...
      Dự án KĐT Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 7,65 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      7.65 tỷ 127 m2 60,24 triệu/m2
      - Cần bán căn hộ góc số 6, toà N01 - T7,DT 126.8 mét vuông, tầng 29 cực đẹp.Giá 60.3tr/ mét vuông (có thỏa thuận).gọi ngay: 0938 318 ***.Toà...
      Dự án N01-T7 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng)

      7.25 tỷ 90 m2 80,56 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư vin Central Park tòa Central 1, 2  phòng ngủ, DT 90 mét vuông, đã có sổ và nội thất như hình. View công viên công viên...
      Dự án Vinhomes Central Park, Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn biệt thự 1 tầng, 2248 m2, giá 7,3 tỷ tại Huyện Đạ Huoai - Lâm Đồng

      7.3 tỷ 2248 m2 3,25 triệu/m2
      Chỉ hơn 7 tỉ sở hữu liền khu căn biệt thự nghỉ dưỡng tại Đạ Huoai - Lâm Đồng.* Cần bán biệt thự nghỉ dưỡng đc toạ lạc trên khu đất 2 MT ngay trung tâm...
      Thị trấn Đạ M'Ri, Huyện Đạ Huoai, Lâm Đồng

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, 132 m2, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 132 m2 54,55 triệu/m2
      Bán căn hộ Golden Park Tower, đường Phạm Văn Bạch, P. Yên Hòa, Q. Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.Lợi thế nằm tại ngã giao căt giữa 2 trục đường trung tâm của...
      Dự án Golden Park Tower, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự 5 tầng, 40 m2, giá 7,6 tỷ tại Đường Ngô Thì Nhậm - Hà Đông - Hà Nội

      7.6 tỷ 40 m2 190 triệu/m2
      Bán nhà liên kế Ngô Thì Nhậm, Hà Đông, nhà đẹp giá mềm 7,6 tỉ 40 mét vuông, 5 tầng, mt 4m.Vị trí trung tâm hà đông - nhà phân lô - thuận tiện làm...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.