Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.765 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Gold Tower, 3 phòng ngủ, 141 m2, giá 7,65 tỷ tại Thanh Xuân

      7.65 tỷ 141 m2 54,26 triệu/m2
      chung cư 5* - lô góc - 3 ngủ 3  phòng vệ sinh 3 logia - nội thất đầy đủ nhập khẩu trị giá 2 tỉ - sang chảnh - đẳng cấp - tiện nghi - ở ngay -...
      Gold Tower, 275, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự Khu biệt thự Làng Châu Âu Đà Nẵng , giá 10 tỷ tại Sơn Trà

      10 tỷ 100 m2 100 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đường Bằng Lăng 1, Làng Châu Âu, view sông Hàn.DT 100m2, đường 7,5m.Nhà thiết kế hiện đại, nội thất luxury.Giá 10 tỉ thỏa ...
      Dự án Euro Village, Đường Bằng Lăng 1, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà lk 3 tầng, 80 m2, giá 8,8 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      8.81 tỷ 80 m2 110 triệu/m2
      Cập nhật quỹ 20 lô cần bán phân khu A geleximco Lê Trọng Tấn, liên kế vin Smart City.Vị trí trung tâm vành đai 3,5 kết nối với 48 tòa căn hộ chung cư...
      Dự án Khu A - Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu nhà lk 3 tầng, 145 m2, giá 8 tỷ tại Đường 18 - Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 145 m2 55,14 triệu/m2
      MÔ TẢ:MT KD-căn biệt thự 3 tầng,5 PN , 5 toilet , phòng khách, bếp Vị trí: Gần MT XLHN, XL ĐẠI HÀN, Metro Công nghệ cao, đối diện khu ĐH Nông Lâm,...
      Đường 18, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà lk 3 tầng, 195 m2, giá 9,5 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Dương Kinh - Hải Phòng

      9.5 tỷ 195 m2 48,72 triệu/m2
      chuyển nhượng Villa khu căn biệt thự Mê Linh - Anh Dũng. Vị trí cực đẹp gần trường Quốc Tế QSI. Giá niêm yết: 9.500.000.000.Xây dựng chắc chắn, nội thất...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Anh Dũng, Dương Kinh, Hải Phòng

      Cần bán gấp căn liền kề Khu đô thị mới Phú Lương, 4 tầng, giá 8,9 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      8.9 tỷ 62 m2 143,55 triệu/m2
      BÁN liên kế MẶT ĐƯỜNG 40m KĐT PHÚ LƯƠNG - HÀ ĐÔNG DT 62,5m2 MT 5m Xây dựng 4 tầng 1 tum Tổng DT sàn sử dụng 280m2 Vị trí đắc địa: mặt đường 40m đã đi qua...
      Dự án KĐT Phú Lương, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 124 m2, giá 8 tỷ tại Quận 2

      8 tỷ 124 m2 64,52 triệu/m2
      * Tìm mua căn 2 phòng ngủ tại The Estella An Phú không thể bỏ qua căn này - DT lớn 124m2.* Đăng tin nào - Thật tin đó - Nói không với đăng tin ảo.*...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp liền kề, biệt thự 3 tầng, 270 m2, giá 9,4 tỷ tại Huyện Thạch Thất - Hà Nội

      9.4 tỷ 270 m2 34,82 triệu/m2
      - Tổng hợp quỹ căn cắt lỗ siêu hot tháng 5 tại dự án Xanh villas+ BT: 200 mét vuông - 7,4 tỉ+ BT: 270 mét vuông - 9,4 tỉ+ BT: 300 mét ...
      Dự án Xanh Villas, Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Bán chung cư Khu căn hộ Horizon Tower, 2 phòng ngủ, 105 m2, giá 7,8 tỷ tại Quận 1

      7.8 tỷ 105 m2 74,29 triệu/m2
      Tọa lạc trung tâm TP, DT: 105m²(2 phòng ngủ), lầu cao view đẹp thoáng mát. Nhà có full nội thất cao cấp có thể vô ở ngay.giá: 7 tỉ 8/căn (thỏa ...
      Dự án Horizon, Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán căn 2 phòng ngủ, 78 m2, hướng Bắc, giá 10 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 78 m2 128,21 triệu/m2
      CẦN BÁN chung cư CC 42 TÔN THÂT THIỆP (Q1) - L2 - 78 mét vuông - 2 phòng ngủ - 1 toilet - GIÁ, 10 tỉNTCB CÓ SỔ CỬA HƯỚNG BẮCNHÀ ĐANG CHO...
      Dự án The One Sài Gòn, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Tổ hợp chung cư dịch vụ Kosmo Tây Hồ, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 118 m2 61,02 triệu/m2
      - căn hộ chung cư cao cấp 2 mặt phố Xuân La và Minh Tảo. Tháp cao nhất dự án. Tổ hợp VIP thoáng nhất khu Ngoại Giao Đoàn.- Hạ tầng hiện đại đồng bộ cùng...
      Dự án Kosmo Tây Hồ, Đường Xuân La, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 9 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 101 m2 89,11 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn penthouse duplex thông tầng tại D'Lusso Nguyễn Thị Định, An Phú, Q2.Với DT sàn là: 101 mét vuông (loại 3 phòng ngủ) +...
      Dự án D’Lusso, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự Khu đô thị mới Lideco - Bắc Quốc lộ 32, giá 7,77 tỷ tại Huyện Hoài Đức

      7.77 tỷ 84 m2 92,5 triệu/m2
      BÁN CĂN liên kế 84 mét vuông MT 7,5M GIÁ CHỈ 7,X tỉ Đông BắcDo không có nhu cầu sử dụng cần nhượng lại căn lk trong nội khuKĐT khép kín, an ninh ...
      Dự án Khu đô thị mới Lideco - Bắc Quốc lộ 32, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Khu phức hợp Saigon Pearl, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 135 m2 62,97 triệu/m2
      Tin chính chủ - Tin thật 100 phần trăm 3 phòng ngủ 135 mét vuông - View LM81 - Lầu 20 - giá 8,5 tỉ- giá: 8,5 tỉ (Đàm phán mạnh cho khách...
      Dự án Saigon Pearl, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 9,4 tỷ tại Quận 2

      9.4 tỷ 106 m2 88,68 triệu/m2
      Feliz En Vista - Quota Foreigner.Thông tin chung cư:DT: 106 mét vuông.Tháp Cruz.3 PN.Mã căn: 3x.09.View: City.giá: khoảng 9.4 tỉ VND ($400k)(thỏa ...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, giá 7,9 tỷ tại Quận Hà Đông

      7.9 tỷ 60 m2 131,67 triệu/m2
      Bán căn liên kế Làng Việt Kiều Châu Âu, Q. Hà Đông 58.5m2 nhà 6 tầng thang máy giá chỉ 7 tỉ 95+ ngôi nhà siêu hiếm ngay khu làng Việt Kiều Châu Âu, khu...
      Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn liền kề 65 m2, giá 8,2 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      8.2 tỷ 65 m2 126,16 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nhanh căn liên kế San Hô dự án vin Ocean Park 2 The Empire Hưng Yên.- DT: 65m2.- Hướng ĐN.- MT 5m x 13m khổ đất vuông vức.- Mặt...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu liền kề 5 tầng, 75 m2, giá 7 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      7 tỷ 75 m2 93,34 triệu/m2
      Thông tin dự án vin Ocean Park 2, 3 - The Empire, The Crown.Siêu quần thể đô thị biển lớn nhất thế giới.- Vị trí dự án: Thuộc 2 xã Long Hưng và Nghĩa Trụ,...

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá