Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.765 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 400 m2, giá 7,2 tỷ tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình

      7.2 tỷ 400 m2 18 triệu/m2
      + Chính chủ cần bán nhanh căn biệt thự Ivory Villas Hòa Bình, DT 400m2, Có bể bơi riêng rộng 40m2, bàn giao nội thất đầy đủ đang cho chủ đầu tư khai...
      Dự án Ivory Villas & Resort, Huyện Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán gấp liền kề, biệt thự 3 tầng, 120 m2, giá 7,5 tỷ tại Thành phố Thanh Hóa - Thanh Hóa

      7.5 tỷ 120 m2 62,5 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay căn Hh 8-19 . cư dân về ở đông đúc. DT : 8x15 120 mét vuông đất , 321 mét vuông sàn.Kết cấu : 3,5 lầu pháp lý. : SHR...
      Vinhomes Star City, Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 5 tầng, 50 m2, giá 8,2 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      8.2 tỷ 50 m2 164 triệu/m2
      - DT: 50m2- Ngang: 4m.- Đường nhựa thông nhau, rộng 13.5m2- Nằm ngay trong khu đất DV LK16, LK17 LK18a, LK18b, P. Dương Nội, Q. Hà Đông- Tiện ích xung...
      Dự án Khu đô thị mới Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 50 m2, giá 7,65 tỷ tại Đường Văn Khê - Hà Đông - Hà Nội

      7.65 tỷ 50 m2 153 triệu/m2
      Bán nhà liên kế dịch vụ cây quýt - KD - nhà đẹp - chủ xinh - KD đỉnh - full đồ - thang máy - giá đầu tư - ở không hết cho thuê VP.- Nhà liên kế khu đô ...
      Dự án Văn Khê, Đường Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 50 m2, giá 7,35 tỷ tại Phường Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      7.35 tỷ 50 m2 147 triệu/m2
      + Bán nhà 4 tầng đẹp.Dịch vụ Văn La.- Nhà chủ tự tay thiết kế xây dựng chắcchắn.- Nhà Thích hợp vừa ở vừa KD, phù hợp cho gia đình đông thế hệ ở- Nhà thiết...
      Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà lk 5 tầng, 98 m2, giá 7,79 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      7.79 tỷ 98 m2 79,49 triệu/m2
      Cắt lỗ Xẻ khe Chà Là 7 vin Ocean Park 2. Giá chỉ 79tr/m2.DT: 98m2.MT 7m, sâu 14m.Gần vườn hoa, công viên. Xây 5 tầng.Giá gốc: 9.73 tỉ - đã đóng 2.95 tỉ và...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp căn liền kề 4 tầng, 90 m2, giá 9 tỷ tại Đường Văn Phú - Hà Đông - Hà Nội

      9 tỷ 90 m2 100 triệu/m2
      gia đình có việc cần bán nhanh ngôi nhà liên kế văn phú dt 90m MT 4.5m nhà đã hoàn thiên cơ bản đầy đủ mỗi tầng 1 vệ sinh thiết kế 4 PN đường trước nhà...
      Dự án KĐT Văn Phú, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn Chung cư Sun Grand City Ancora Residence , 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 130 m2 70,77 triệu/m2
      bán ngay trong tháng căn hộ góc 3 phòng ngủ tầng trung dự án Sun Ancora Lương Yên, giá chỉ 9,2 tỉ L/H theo số: 0971 226 *** - chung cư có DT rộng...
      Dự án Sun Grand City Ancora Residence, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 160 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 160 m2 53,13 triệu/m2
      BDS Hùng Vĩ Land Bán nhà BT Song Lập Giá siêu tốt 12/03/2023Kèo thơm: 8.3 tỉ 8.5 tỉ 8.9 tỉ 03 căn 8x20m thô Đông Tăng Long BÁN NHÀ căn biệt thự SONG LẬP -...
      Dự án Đông Tăng Long, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Vinhomes Nguyễn Chí Thanh, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 8,2 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      8.2 tỷ 118 m2 69,5 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng nên tôi cần bán chung cư 3 PN tại tòa vin Nguyễn Chí Thanh.DT 118m2, 3 PN, 2 toilet.Nội thất thất full đồ đẹp chính chủ để...
      Dự án Vinhomes Nguyễn Chí Thanh, Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Discovery Complex, 3 phòng ngủ, 149 m2, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 149 m2 47,66 triệu/m2
      Tôi chính chủ có nhu cầu bán nhanh chung cư 148.6m, 3 PN. chung cư tầng trung thoáng mát, căn hộ chung cư cao cấp Discovery Complex 302 Cầu Giấy.giá...
      Dự án Discovery Complex, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Times City Park Hill, 4 phòng ngủ, 133 m2, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 133 m2 59,4 triệu/m2
      Thiện chí bán căn hộ góc 4 ngủ sáng tầng trung, view thoáng tại Park Hill Times giá chỉ 7,9 tỉ full đồ. gọi ngay: 0978 468 ***- DT: 133  mét ...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay căn liền kề 3 tầng, 75 m2, giá 8,5 tỷ tại Phường Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 75 m2 113,34 triệu/m2
      Cần bán nhà tại Mega Ruby - Khang Điền.nhà mặt tiền liên kế 75m giá từ 8,5 tỉ/căn.contact Tấn Giàu: 0909 121 *** Xem nhà.Cụm khu dân cư Mega Ruby gồm 3...
      Dự án Mega Ruby, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu dân cư Thạnh Mỹ Lợi, 100 m2, giá 8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 100 m2 80 triệu/m2
      Em chuyên bên nhà đất Q2.căn hộ giá mềm nhất thị trường mua để ở hay đầu tư đề đc ạ.Giá chỉ 80 tr/m2.Chung thì dao động 5 tỉ trở lên full nội thất tiện...
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 7,6 tỷ tại Quận 2

      7.6 tỷ 89 m2 85,4 triệu/m2
      Nói không với tin ảo - Đăng tin thực tế 100 phần trăm - Giá chính chủ.Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm - hotline 0901 022 ***Ms. Hoàng...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà lk Khu đô thị Hoàng Huy Riverside, 4 tầng, giá 9,5 tỷ tại Quận Hồng Bàng - Hải Phòng

      9.5 tỷ 96 m2 98,96 triệu/m2
      Bán căn LK-05 dự án Hoàng Huy Riverside, P. Thượng Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng.- DT: 96m.- MT: 6,4m.- Chiều dài: 15m.- bìa đỏ chính chủ.-Hướng hướng Đông ...
      Dự án Hoàng Huy Riverside, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 9,55 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9.56 tỷ 100 m2 95,5 triệu/m2
      khu dân cư Phố Đông Villa - Q. 2 - Cát Lái - TP Thủ Đức DT: 5 x 20 ( nhà hoàn thiện bên ngoài với kết cấu Trệt + Lửng + Lầu + Sân Thượng ) Tiện ích xung...
      Dự án Phố Đông Village , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề, biệt thự 3 tầng, 375 m2, giá 7 tỷ tại Xã Tân Vinh - Lương Sơn - Hòa Bình

      7 tỷ 375 m2 18,67 triệu/m2
      + Cần bán ngay biệt thự nghỉ dưỡng trên đồi Fantasy Hill thuộc dự án Legacy Hill Hòa Bình 375 mét vuông, DT XD căn biệt thự 104,3 mét vuông,...
      Dự án Legacy Hill, Xã Tân Vinh, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.