Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.760 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán liền kề, biệt thự 5 tầng, 80 m2, giá 8,3 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      8.31 tỷ 80 m2 103,75 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần bán ngay biệt thự liên kế San Hô ngay gần công viên hồ tạo sóng ở dự án vin Ocean Park 2 Hưng Yên.DT đất 80m2.DTXD 326m2.Vị trí rất đẹp...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán biệt thự 3 tầng, 225 m2, giá 9 tỷ tại Phường Cẩm Nam - Hội An - Quảng Nam

      9 tỷ 225 m2 40 triệu/m2
      Chắc ai đó sẻ cần:Nhượng lại nhà căn biệt thự khu Làng chài Hội An.DT 225 mét vuông xây 3 tầng gồm 9 phòng(có 5 căn hộ chung cư).Giá 9tỉ thỏa ...
      Phường Cẩm Nam, Hội An, Quảng Nam

      Sở hữu ngay đất 206 m2 tại Đường Hùng Vương - Bình Kiến - Tuy Hòa - Phú Yên, giá 9,27 tỷ

      9.27 tỷ 206 m2 45 triệu/m2
      Chỉ còn 2 suất ngoại giao!SGO La Emera Phú Yên, tổ hợp thương mại nghỉ dưỡng tây âu đáng đầu tư nhất.Đó đầ xu hướng đầu tư BDS du lịch.Vị trí cực kỳ đắc địa...
      Dự án La Emera Phú Yên , Đường Hùng Vương, Xã Bình Kiến, Tuy Hòa, Phú Yên

      Sở hữu ngay biệt thự 2 tầng, 132 m2, giá 7 tỷ tại Xã Bảo Yên - Thanh Thủy - Phú Thọ

      7 tỷ 132 m2 53,04 triệu/m2
      Bán biệt thự cao cấp khoáng nóng Wyndham Lynn Time Thanh Thuỷ - Phú Thọ.căn biệt thự bàn giao nội thất đầy đủ chỉ từ 7 tỉ.Mỗi căn đều đc trang bị bể...
      Dự án Wyndham Thanh Thủy, Xã Bảo Yên, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Sở hữu nhà shr 4 tầng, mặt tiền 5m tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà 4 tầng, ngang 5m tại KĐT Mipeco - Nha Trang, View thấy Vinpearl Nha Trang.- KĐT Mipeco chỉ cách biển 250m, hạ tầng giao thông...
      Dự án Mipeco Nha Trang, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà phố - shophouse 1 tầng, giá 8 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      8 tỷ 0 m2
      Độc quyền căn nhà phố thương mại K - Town tuyệt đẹp tại dự án vin Ocean Park 2 giá siêu mềm nhất thị trường.- Tặng xe VF8 bản eco, kèm pin cùng chính...
      Dự án Mega Grand World Hà Nội , Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

      Sông Cầu 1ha6 MT TL2 72m sẵn nhà yến chuẩn farm

      10 tỷ 16 m2 625 triệu/m2
      Sông Cầu - Khánh Vĩnh - Khánh Hoà.- Tdt 1ha6 MT Tỉnh Lộ 2 dài 72m.- Trên đất sẵn nhà yến đang thu hoạch, nhà c4, vườn cây ăn trái, ao trữ nước, có người...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Sông Cầu, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà phố shophouse 5 tầng, giá 7 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7 tỷ 0 m2
      Gia đình tôi mua đầu tư căn nhà phố thương mại shophouse phân khu Sao Biển, dự án vin Oceanpark 2, Căn của tôi DT 58.5 mét vuông trên sổ, xây 5...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh shophouses 4 tầng, 95 m2, giá 7 tỷ tại Hải Dương - Hải Dương

      7 tỷ 95 m2 73,69 triệu/m2
      Quá rẻ cho 1 ngôi nhà phố KD đầy đủ nội thất.7 tỉxxx tí tẹo.Hơn 7 tỉ sở hữu căn nhà phố KD mặt đường đôi 22m, ngay cạnh công viên trung tâm của dự...
      Dự án Ecorivers Hải Dương, Đường Yết Kiêu, Phường Ngọc Châu, Hải Dương, Hải Dương

      Cần bán nhà phố - shophouse 70 m2, giá 8 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      8 tỷ 70 m2 114,29 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà phố thương mại shophouse Chà Là 5 - phân khu Chà Là - vin Ocean Park 2 - Văn Giang - Hưng Yên.DT đất 70m2 hướng cửa chính hướng ...

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền tại Phường Vĩnh Nguyên - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 9 tỷ

      9 tỷ 0 m2
      Bán mảnh đất Đảo Bích Đầm - Vĩnh Nguyên - Nha Trang.+ View biển, MT đường bê tông sát biển.+ DT: 2522,9m2. Đất CLN. Quy hoạch thương mại dịch vụ.Giá: 9...
      Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất 529 m2, mặt tiền 20m, hướng Tây tại Vĩnh Lương - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7,41 tỷ

      7.41 tỷ 529 m2 14 triệu/m2
      Bán nền đất góc 2 MT đường 2 Tháng 4, Vĩnh Lương, Nha Trang.DT: 529 mét vuông (ngang 20,6m).DT thực tế sử dụng: 800 mét vuông.- Hướng tây:...
      Đường 2/4, Xã Vĩnh Lương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà mặt phố 2 tầng, 52 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Nha Trang, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 52 m2 163,47 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng MT Nguyễn Thị Minh Khai, Phước Hòa, Nha Trang- DT : 52m2 vuông vắn, SHR hoàn công.- Hiện trạng nhà xây 2 tầng- Thích hợp vừa ở vừa KD- Vị...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất 2 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông - Bắc tại Xã Lộc Châu - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 9 tỷ

      9 tỷ 2 m2 4500 triệu/m2
      Cần bán miếng đất 2 MT đường tránh QL20 TP Bảo Lộc.- Đất thuộc Lộc Châu - Tp. Bảo Lộc, Cách vincom 5 kilomet.- DT 20x115 (2310m2) full thổ cư.- Giá...
      Xã Lộc Châu, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp lô đất 500 m2, mặt tiền 12m tại Huyện Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 10 tỷ

      10 tỷ 500 m2 20 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán đất căn biệt thự cực hiếm, thế đất cao, thoải 10 độ xuống phía hồ, view trực diện hồ Nam Sơn TT. Liên Nghĩa Đức Trọng, Lâm Đồng.-...
      Đường Hàn Thuyên, Thị trấn Liên Nghĩa, Đức Trọng, Lâm Đồng

      Bán nhanh nhà riêng 2 tầng, 76 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Phường 8 - Đà Lạt, giá 9 tỷ

      9 tỷ 76 m2 118,43 triệu/m2
      ND1140.Bán ngôi nhà đường oto nhựa Anada P. 8 - TP Đà Lạt.DT: 76 mét vuông.Ngang 4.5m, dài 16.5m.Hiện trạng nhà 1 trệt, 1 lầu, 1 áp mái.Gồm: 4 PN,...
      Phường 8, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 2 m2, mặt tiền 42m tại Đường Cầu Mây - Sa Pa - Lào Cai, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 2 m2 4450 triệu/m2
      + Chính chủ, gia đình cần bán nhanh đất nền Sapa, DT 1.520 mét vuông X MT 42m X 2 MT, lô đất đẹp nhất với tầm view Panorama, đường phía trước quy...
      Phường Cầu Mây, Sa Pa, Lào Cai

      Bán nhanh đất 500 m2 tại Xã Xuân Trường - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 500 m2 15,6 triệu/m2
      Xuân Trường - Đà Lạt.DT: 500m2 đất quy hoạch full thổ cư, MT dài 18m.Giá: 7,8 tỉ TL.Sổ riêng.Cách Đà Lạt ~ 20  kilomet.Thế đất bằng phẳng, view thoáng...
      Xã Xuân Trường, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.