Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.760 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 102 m2, mặt tiền 6m tại Đường A2 - Nha Trang, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 102 m2 81,38 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng đường Đường A2 ( đường Hoàng Cầm ), khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang- Dt : 102 mét vuông ( ngang 6m )- Hướng Nam- Đường nhựa...
      Đường A2, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Phạm Thân Trọng Hoàng Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Lê Hồng Phong - Nha Trang, giá 7,75 tỷ

      7.75 tỷ 0 m2
      Bán nhà Lê Hồng Phong 2 MT đường.0879 108 *** Quang.+ căn hộ góc 1 MT đường Lê Hồng Phong rộng 22,5m. 1 MT hẻm ô tô. Cách ngã tư Vân Đồn - Lê Hồng Phong...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

7.75 tỷ 0 m2
      Bán nhà đẹp 2 MT đường Lê Hồng Phong, P. Phước Hải, trung tâm thành phố Nha Trang.Nhà Góc hai MT đường chính Lê Hồng Phong rộng 22 m thuận lợi KD, cho...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn liền kề Khu du lịch – Biệt thự sinh thái nghỉ dưỡng Vườn Vua, giá 7 tỷ

      7 tỷ 132 m2 53,04 triệu/m2
      Với 7 tỉ tại Wyndham Thanh Thủy bạn có những gì.một căn căn biệt thự nội thất đầy đủ 5*.1 ngôi nhà nghỉ dưỡng cuối tuần cho cả gia đình.1 không gian...
      Dự án Vườn Vua Resort & Villas, Xã Đồng Trung, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 3 tầng, 175 m2, giá 7,2 tỷ tại Xã Cửa Dương - Phú Quốc - Kiên Giang

      7.2 tỷ 175 m2 41,15 triệu/m2
      Chỉ với 1,5 tỉ sở hữu ngay nhà mặt tiền SHR sở hữu lâu dài tại Đảo Ngọc.Với thiết kế 3 tầng sân vườn cực chill.DT từ 5x20m, 6x20m, 7x13m.Villas ven suối...
      Dự án Park Town Phú Quốc, Xã Cửa Dương, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 168 m2, giá 7 tỷ tại Thanh Thủy - Phú Thọ

      7 tỷ 168 m2 41,67 triệu/m2
      chào bán căn biệt thự khoáng nóng Wyndham Thanh Thủy - nội thất đầy đủ - giá chỉ 7 tỉ - CK 38 phần trăm.CĐT mở căn biệt thự khoáng nóng Thanh...
      Dự án Wyndham Thanh Thủy, Xã Bảo Yên, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Bán nhanh biệt thự Nhà liền kề Green Bay Village, 4 tầng, giá 10 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      10 tỷ 90 m2 111,12 triệu/m2
      Gia đình tôi cần nhượng lại ngôi nhà liên kế tại TP Hạ Long+ DT đất 90 mét vuông, ngang rộng 5m+ Xây 3 tầng, 1 tum, 4 PN, + Đã hoàn thiện full nội ...
      Dự án Green bay village, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nhà mặt phố 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 3m tại Đường 33 - Tân Kiểng - Quận 7, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 60 m2 118,34 triệu/m2
      P. Tân Kiểng Q. 7 - căn nhà phố đường số giá đầu tư - DT 75m2 - nhà c4 - giá 7,1 tỉ.* DT thực 75m2 (3,5 20m).- DT trên sổ 60m2 (3,517m).* Hiện trạng: C4,...
      7.1, Đường 33, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thế Truyện, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 56 m2 169,65 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường Nguyễn Thế Truyện, P. Tân Sơn Nhì, Tân Phú.DT: 4x14m vuông vắn.Đúc 1 trệt 2 lầu sân thượng.Vị trí đẹp. Đường trước nhà rộng 30m...
      Đường Nguyễn Thế Truyện, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 76 m2 tại Đường Dương Cát Lợi - Nhà Bè, giá 8,98 tỷ

      8.98 tỷ 76 m2 118,16 triệu/m2
      Chủ hạ giá 700 tr bán gấpđể thu hồi vốn.Bán ngôi nhà phố đường Dương Cát Lợi, thị Trân Nhà Bè, MT tiện KD mua bán mọi ngành nghề.DT: 4 x 19m.Kết cấu 1...
      Đường Dương Cát Lợi, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 4 tầng, 41 m2 tại Đường Nguyễn Trường Tộ - 17 - Phú Nhuận, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 41 m2 190,25 triệu/m2
      2 MT - NHÀ MỚI XINH - CÁCH CHỢ chỉ 30M,Đường Nguyễn Trường Tộ giá nhỉnh 7.8tỉ TL Mô tả: . Nhà BTCT, 1Trệt 3Lầu 4 phòng ngủ 3 nhà vệ sinh,...
      Đường Nguyễn Trường Tộ, Phường 17, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 51 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 6 - Quận 8, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 51 m2 147,06 triệu/m2
      Chính chủ ở chưa qua Đầu Tư! MT sầm uất Phạm Thế Hiển P6 Q8.Giá :7,5 tỉ TL.call ngay 0932,723936 Tâm_ Vị trí nhà gần chợ Phạm Thế Hiển,Gần nhà thờ Bình...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 2 tầng, 60 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 12 - Quận 3, giá 9,4 tỷ

      9.4 tỷ 60 m2 156,67 triệu/m2
      LÊ VĂN SỸ - Q3 - HẺM TRƯỚC NHÀ 5M 0TO- bán ngay GIẢM GẦN tỉ + VỊ TRÍ : Nhà hẻm 5m đường ô tô Lê Văn Sỹ P12 Q3 . Hẻm Thông Trường Sa . + KẾT CẤU : 1 triệt...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 12, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 84 m2, mặt tiền 7m, hướng Bắc tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 84 m2 109,53 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay nền nhà mặt tiền namg 7m có SHR giá SIÊU SIÊU TỐT Dự án 30ha Nam Rạch Chiếc. • DT: 84M ( 7 x 12) • Hướng: Chánh Bắc• Mã Nền : L02...
      Nam Rạch Chiếc, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất Khu dân cư Khang An - Phú Hữu, 160 m2, mặt tiền 8m tại Quận 9, giá 8 tỷ

      8 tỷ 160 m2 50 triệu/m2
      Cần bán ba mảnh đất KDC Khang An, Phú Hữu, Q9.Vị trí: Nằm ngay vòng xoay Liên P., giáp cao tốc, Võ Chí Công.Lô 6x21m giá 48 tr/ mét vuông.Lô 8x20m...
      Dự án Khang An, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 150 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Diệu - Hải Châu, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 150 m2 50 triệu/m2
      VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA, căn biệt thự PHỐ ĐẲNG CẤP NẰM TRÊN ĐƯỜNG HOÀNG DIỆU, GIỮA LÒNG trung tâm thành phố ĐÁNG SỐNG CHỦ CẦN TIỀN CHUYỂN MỤC ĐÍCH KD NÊN MONG...
      Đường Hoàng Diệu, Phường Bình Hiên, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt phố 1 tầng, 80 m2 tại Đường Huỳnh Ngọc Huệ - Hòa Khê - Thanh Khê, giá 7,65 tỷ

      7.65 tỷ 80 m2 95,63 triệu/m2
      BÁN GÓC 2 MT HUỲNH NGỌC HUÊ, VỊ TRÍ KD TRUNG TÂM Nằm MT Đường 10m5 Vị Trí KD Đẹp . giá siêu mềm Cần bán gấp . DT : 80m2 ( Ngang 6) giá : 7ty650 (...
      Đường Huỳnh Ngọc Huệ, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Nam cầu Nguyễn Tri Phương, 200 m2 tại Cẩm Lệ, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 200 m2 47,5 triệu/m2
      sang nhượng đất đảo vip - Đối diện công viên.- Vị trí: Số 52 Mai Chí Thọ.- DT: 10x20m. Hướng: ĐN.- Trục đường thông suốt 2 GĐ Hoà Xuân. Cắt các tuyến đường...
      Dự án KĐT Hòa Xuân mở rộng, Đường Mai Chí Thọ, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.