Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.760 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán nhanh nhà mặt phố 6 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 10 tỷ

      10 tỷ 70 m2 142,86 triệu/m2
      - Vị trí cực đỉnh, đẹp hút hồn, MT siêu khủng, trước nhà oto tránh, cả chục xe oto có thể dừng đỗ trước cửa nhà.- Nhà 6 tầng thang máy vừa xây rất đẹp,...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 1 tầng, 44 m2 tại Phường 7 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 44 m2 170,46 triệu/m2
      Mô tả: + Hiện trạng: nhà mới, 1trệt 1 lầu, 2  phòng ngủ+ Vị trí: MT TKX cách Phan Đăng Lưu 20m, Nguyễn Văn Đậu, Phan Xích Long, Thích Quảng Đức, Nơ...
      Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 270 m2 tại Hà Đông - Hà Nội, giá 9,45 tỷ

      9.45 tỷ 270 m2 35 triệu/m2
      Siêu phẩm đất căn biệt thự Thanh Hà - Cơ hội đầu tư hấp dẫn, giá cực kỳ ưu đãi.CĐT gửi bán miếng đất căn biệt thự khu A2.2 và A2.5 với vị trí và DT đa...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 5 tầng, 63 m2 tại Đường Nguyễn Phi Khanh - Phước Hải - Nha Trang, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 63 m2 134,93 triệu/m2
      Nhà 5 tầng MT gần Siêu Thị coopmart, ngay TTTP Biển Nha Trang.- DT: 63 m2 (ngang 6m3 dài 10m )- Hướng: hướng Đông Nam mát mẻ- Kết cấu nhà: 1 trệt 5 tầng ...
      Đường Nguyễn Phi Khanh, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền 144 m2 tại Đường Phong Phú - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 8,21 tỷ

      8.21 tỷ 144 m2 57 triệu/m2
      CẦN bán ngay miếng đất khu dân cư CONIC 13B NGUYỄN VĂN LINH ĐỐI DIỆN trường Đại học VĂN HIẾN - KINH TẾ TPTP.HCM - TRƯỜNG CAO ĐẲNG KIẾN TRÚC XÂY DỰNG ....
      13B Conic Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất dự án Khu dân cư D2D (khu dân cư Đường 5 nối dài), 144 m2 , giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 144 m2 54,87 triệu/m2
      Bán miếng đất ngang 8 mét đường N9 khu ITO D2D Võ Thị Sáu, trục căn biệt thự giá cực rẻ D2D.Vị trí đẹp xây căn biệt thự ở ngon lành.Dt: (8m x 18m) =...
      Dự án KDC đường 5 nối dài, Đường Võ Thị Sáu, Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh nền đất Biên Hòa New City, 450 m2, hướng Đông tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 450 m2 18 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nền căn biệt thự dự án Biên Hòa New City."Tương lai về Q9 chỉ cách 1 cây cầu".Từ Hương Lộ 2 đã lên hình - đổ nhựa.* B19 - 05*.Với...
      Dự án Biên Hòa New City, Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp nhà phố thương mại 4 tầng, 95 m2, giá 7,2 tỷ tại Hải Dương - Hải Dương

      7.2 tỷ 95 m2 75,79 triệu/m2
      Quá rẻ cho 1 ngôi nhà phố KD đầy đủ nội thất tại Dự án Ecorivers Hải Dương, Đường Yết Kiêu, P. Ngọc Châu, Hải Dương, Hải DươngGiá: 7 tỉ xxxtr tí...
      Dự án Ecorivers Hải Dương, Đường Yết Kiêu, Phường Ngọc Châu, Hải Dương, Hải Dương

      Chuyển nhượng shophouse 4 tầng, 98 m2, giá 9,8 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      9.81 tỷ 98 m2 100 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà phố thuộc phân khu Sao Biển - vin Ocean Park 2 Hưng Yên.ngôi nhà thuộc dãy Sao Biển 12 - 4x, đẹp. Góc xẻ khe.Một đầu là công...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp shophouse 5 tầng, 56 m2, giá 7,46 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      7.46 tỷ 56 m2 133,22 triệu/m2
      Độc quyền căn Cọ Xanh siêu hot hàng mới chính sách siêu ưu đãi hỗ trợ LS 24 tháng.* CX16 - 28.DT đất: 56,0 m2.Giá full: 7.456.969.425đ.* CX11 - 46*.DT đất:...

      Cần bán gấp nhà phố shophouse 5 tầng, giá 7,7 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      7.7 tỷ 0 m2
      nhà phố thương mại Sao Biển 67,5 mét vuông xây 5 tầng. 285,5 mét vuông sàn xây dựng kiến trúc Pháp.bìa đỏ lâu dài.Cạnh đường lớn 30m, kế cận...

      Cần bán nhanh căn Tổ hợp chung cư HUD Building Nha Trang, 4 phòng ngủ, 343 m2, giá 9,68 tỷ

      9.68 tỷ 343 m2 28,23 triệu/m2
      căn hộ chung cư penthouse HUD Building Nha Trang, DT trên 200 mét vuông.Căn thô.CĐT bàn giao điều hòa âm trần.Thiết bị  phòng vệ sinh.logia...
      Dự án HUD Building, Phố Nguyễn Thiện Thuật, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 4 tầng, 102 m2, mặt tiền 6m tại Đường A2 - Nha Trang, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 102 m2 97,06 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng đường A2 Hoàng Cầm KĐT Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang.- DT: 102m2 (6x17).- Nhà 4 tầng, tầng một KD và bếp, gồm 7 PN, 5  nhà vệ sinh, 2 hồ...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Đường A2, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Trương Hán Siêu, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 0 m2
      Hạ giá từ 8tỉ còn 7.5tỉ!bán ngay nhà 4 tầng đẹp MT đường Trương Hán Siêu cách biển 5p xe máy.- Nhà 4 tầng gồm 4 phòng ngủ 5 toilet, phòng khách,...
      Đường Trương Hán Siêu, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 103 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Đường Nhị Hà - Nha Trang, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 103 m2 79,62 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường Nhị Hà TTTP Nha Trang.DT: 103m2 (ngang 4m) hướng Bắc.tầng một: Sân để xe rộng, phòng khách, khu vực bếp, 1  phòng vệ ...
      Đường Nhị Hà, Phường Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
      Á
      Nguyễn Thị Ngọc Ánh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn nhà phố shophouse 4 tầng, 105 m2, giá 8,2 tỷ tại Vĩnh Tường - Vĩnh Phúc

      8.2 tỷ 105 m2 78,1 triệu/m2
      Trung tâm thị trấn vĩnh tường Nằm Trên Trục Đường Chính QL2-C Đi vĩnh yên 20pĐi sang Sơn tây - TP Hà Nội mất 10p
      Đường Quốc lộ 2C, Thị trấn Vĩnh Tường, Vĩnh Tường, Vĩnh Phúc

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 52 m2, giá 7 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      7 tỷ 52 m2 134,62 triệu/m2
      Cần bán ngay liên kế Ocean Park 2 52 mét vuông với số vốn 2 tỉ nhận nhà ở ngay hotline Ms Dung 0917 495 ***.Hiện tại bên em cần bán các căn...

      Cần bán gấp căn biệt thự 5 tầng, giá 8 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      8 tỷ 0 m2
      Gia đình cần bán ngay căn Cọ Xanh DT 62,5 mét vuông.DT đất 62,5 mét vuông.Tổng DTXD 252 mét vuông.Xây 5 tầng, hiện tại đang thô, giá gốc...

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.