Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.760 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán ngay đất 2 m2, mặt tiền 42m tại Đường Cầu Mây - Sa Pa - Lào Cai, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 2 m2 4450 triệu/m2
      + Gia đình cần tiền, bán nhanh đất nền Sapa, DT 1.520m2 X MT 42m X 2 MT, nền đất đẹp nhất với tầm view Panorama, đường phía trước quy hoạch mở rộng 15m và...
      Phường Cầu Mây, Sa Pa, Lào Cai

      Bán nhanh đất nền 246 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 246 m2 30,49 triệu/m2
      Bán lô MT đường Trần Hưng Đạo, Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam. DT 246 mét vuông. L/H 0905 461 ***.MT đường Trần Hưng Đạo - đối diện trường đại học...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán miếng đất 4 m2 tại Đường Lê Việt Thắng - 5 - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 10 tỷ

      10 tỷ 4 m2 2500 triệu/m2
      Tổng DT: 3600m2 (bao gồm 120m2 thổ cư).Có đường đan lớn 5m, giao thông thuận tiện.Cách nhà hàng sân vườn Hoàng Thành 200m.Phía sau nhà hàng Ngọc Nha...
      Đường Lê Việt Thắng, Phường 5, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Bán căn nhà mặt phố mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Đường Nguyễn Thị Định - Nha Trang, giá 9 tỷ

      9 tỷ 0 m2
      chính chủ cần bán nhanh căn nhà phố MT đường Nguyễn Thị Định Nha Trang cách biển 5 ph đi bộ.Khu trung tâm phố biển Nha Trang đầu đường Nguyễn Thị Định...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp căn hộ Căn hộ De La Sol, 3 phòng ngủ, 111 m2, giá 9,2 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      9.2 tỷ 111 m2 82,89 triệu/m2
      Từ chung cư, dân cư có thể kết nối đến Q. 5 thông qua cầu Nguyễn Văn Cừ chỉ mất 10 ph, Q. 1 bằng cầu Ông Lãnh hay cầu Calmette trong ~ 5 ph và khu vực Q....
      Dự án De La Sol, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn liền kề Vinhomes Star City, 4 tầng, giá 7,6 tỷ tại Thanh Hóa - Thanh Hóa

      7.6 tỷ 0 m2
      Đường Hoa Hồng 21m thuận tiện KD, đường 2 làn chính KĐT.DT 122,5m2 ngang 7m.Hướng Nam lệch Tây.Nhà xây 4 tầng 1 tum hoàn thiện mặt ngoài.Giá cực tốt cho đầu...
      Dự án Vinhomes Star City, Đường Lê Lợi, Phường Đông Hải, Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 180 m2, giá 10 tỷ tại Vinh - Nghệ An

      10 tỷ 180 m2 55,56 triệu/m2
      Siêu bt phố quảng trường.Siêu căn biệt thự phố quảng trường nằm ở vị trí trái tim đẹp nhất phân khu The Plaza và có tiềm năng sinh lời sớm nhất dự án Eco...
      Dự án Eco Central Park Vinh, Đường Nguyễn Sỹ Sách, Xã Hưng Hòa, Vinh, Nghệ An

      Cần bán gấp mảnh đất 2 m2 tại Xã Điện Thắng Nam - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 2 m2 3950 triệu/m2
      Bán miếng đất kiệt 2 oto vị trí đẹp khu vực Điện Bàn qua cầu Thanh Quýt.DT lớn 1790 mét vuông trong đó có 1500 mét vuông là đất ở.miếng đất...
      Xã Điện Thắng Nam, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 1 tầng, 390 m2, giá 7,5 tỷ tại Mỹ Tho - Tiền Giang

      7.5 tỷ 390 m2 19,24 triệu/m2
      Bán nhà căn biệt thự 2 MT trước sau đường Đoàn Thị Nghiệp, ấp 5, Trung An, Mỹ Tho.Vi trí đắc địa MT đường nhựa đang mở rộng kết nối QL 60 thông ra chợ...
      Ấp 5, Đường Đoàn Thị Nghiệp, Xã Trung An, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Cần bán ngay nhà phố - shophouse 5 tầng, 276 m2, giá 7,2 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7.2 tỷ 276 m2 26,09 triệu/m2
      Mega Grandworld TP Hà Nội - Mô hình Mega lần đầu tiên có mặt tại đại đô thị 1200 ha vin Oceanpark- 2 phân khu The Venice và K-Town - 2 phong cách thiết kế...
      Dự án Mega Grand World Hà Nội , Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp căn shophouse 4 tầng, 82 m2, giá 8,2 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      8.2 tỷ 82 m2 100 triệu/m2
      Phân khu K - Town tại Mega Grand World thành phố Hà Nội - mang đậm phong cách Á Đông Hàn Quốc.- Vị trí đắc địa ngay tại cổng dự án Vin Ocean Park 2, đối...
      Dự án Mega Grand World Hà Nội , Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay đất nền 7 m2 tại Đường Quốc Lộ 50 - Tân Trung - Gò Công - Tiền Giang, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 7 m2 1071,43 triệu/m2
      Hot 7.5 tỉ / 7200 m2. (800 m2 thổ có nhà còn lại CLN, lúa).Cách Nguyễn Văn Linh 46  kilomet. Ngay cầu Mỹ Lợi.Thuộc TX Gò Công - Tiền Giang.Cách QL 50...
      Đường Quốc Lộ 50, Xã Tân Trung, Gò Công, Tiền Giang

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp mặt tiền 5m tại Đường Ấp Bắc - 10 - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 10 tỷ

      10 tỷ 0 m2
      Bán nhà chính chủ.Tổng DT: 326.4m2 (bao gồm 56 m2 thổ cư).MT 5.3m trên đường nhựa lớn.Đất nở hậu chữ L.cư dân đông đúc, giao thông thuận lợi, gần trường...
      Đường Ấp Bắc, Phường 10, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Sở hữu ngay nhà phố thương mại shophouse 3 tầng, giá 8 tỷ tại Hương Thủy - Thừa Thiên Huế

      8 tỷ 136 m2 58,83 triệu/m2
      - Vị trí đẹp đặt cạnh AeonMall lớn nhất Miền Trung. Đường 100m Võ Nguyên Giáp lớn nhất TP Huế. Con đường huyết mạch kết nối 1700ha hướng Đông Nam TP Huế.-...
      Dự án BGI Topaz Downtown, Đường Hoàng Quốc Việt, Xã Thuỷ Vân, Hương Thủy, Thừa Thiên Huế

      Bán nhà kho mặt tiền QL1A, Km06 Hàm Mỹ, Hàm Thuận Nam giá tốt

      7 tỷ 550 m2 12,73 triệu/m2
      Bán nhà kho MT QL1A,  kilomet06 Hàm Mỹ, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận.- Vị trí:  kilomet06, gần nhà hàng Hải Lành Bến Xưa QL1A.- Gần trường cấp 1...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hàm Mỹ, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận
      H
      Nguyễn Thị Ngọc Hằng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 7 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Cầu Giấy - Hà Nội

      7 tỷ 103 m2 67,97 triệu/m2
      Tôi cần bán lại chung cư cao cấp The Nine.- Tầng trung căn 09.- DT 103 mét vuông - 3 phòng ngủ 2VS.- nội thất đầy đủ.- giá: 7 tỉ.hotline:...
      Dự án The Nine, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 7,32 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Tây Hồ - Hà Nội

      7.32 tỷ 77 m2 95 triệu/m2
      Vị trí độc tôn: Mặt đường Võ Chí Công - view trọn Hồ Tây.Ngay cạnh trung tâm thương mại Lotte Mall lớn nhất thành phố Hà Nội.Thiết kế hiện đại - xứng...
      Dự án Skyline West Lake, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 4 phòng ngủ, 217 m2, giá 8 tỷ tại Đường Nguyễn Huy Tưởng - Thanh Xuân - Hà Nội

      8 tỷ 217 m2 36,87 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Penthouse - căn duplex DT 217m2 - 262 Nguyễn Huy Tưởng.Mô tả:căn hộ chung cư rất phù hợp cho gia đình mua căn cũ đẻ sửa sang theo...
      262, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.