Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.760 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán nhà mặt tiền 4 tầng, 81 m2 tại Đường Bình Hưng - Phong Phú - Bình Chánh, giá 9 tỷ

      9 tỷ 81 m2 111,12 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà MT đường nhựa 10 mét đối diện công viên sát ngay đường số 10 KDC Phong Phú 5.DT 4,5x18m xây 1 trệt, 3 lầu nhà đã hoàn công đầy đủ, tổng...
      Dự án KDC Phong Phú 5, Đường Bình Hưng, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền Khu đô thị Nam cầu Nguyễn Tri Phương, 200 m2, mặt tiền 10m , giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 200 m2 44 triệu/m2
      DT: 200m2.Hướng: hướng Đông Nam.nền đất nằm trên trục đường Mai Chí Thọ, thông dài, gần sông rất mát. Tiện ích xung quanh không thiếu gì.Quý a/c mua đầu...
      Dự án KĐT Hòa Xuân mở rộng, Đường Mai Chí Thọ, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      V
      Nguyễn Hữu Đông Vương Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà 4 tầng, 40 m2 tại Đường Nguyễn Kim - 6 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 40 m2 187,5 triệu/m2
      Mô tả:+ Hiện trạng: nhà mới, đúc 4 tầng lầu, 3 phòng ngủ, phòng khách rộng rãi.+ Vị trí đắc địa, trung tâm Q. 10. Giao thông thuận tiện qua các Q.+...
      Đường Nguyễn Kim, Phường 6, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán khu nghỉ dưỡng xã Bình Hoà ĐN

      7.9 tỷ 1 m2 7900 triệu/m2
      Hạ sâu chỉ còn 7tỷ9 chốt luôn ạ.Hàng siêu đẹp nhà vườn nghỉ dưỡng cuối tuần.Tầm nhìn view sông xã Bình Hòa - Vĩnh Cửu Tỉnh Đồng Nai, cách Tp hành chính công...
      Xã Bình Hòa, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nhà phố 4 tầng, 102 m2, mặt tiền 6m tại Đường A2 - Nha Trang, giá 9 tỷ

      9 tỷ 102 m2 88,24 triệu/m2
      Cần bán nhà 4 tầng đẹp hiện đại MT đường A2(Hoàng Cầm)khu đô thị Vĩnh Điềm Trung Nha Trang, tiện ích siêu thị, bvien, trường học.- Dt 102m ngang 6m.- Đông...
      Đường A2, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp shop house 4 tầng, 90 m2, giá 9,5 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      9.5 tỷ 90 m2 105,56 triệu/m2
      Tôi có căn ngoại giao tại Ktown thuộc Ocean Park2. Vị trí tôi chọn cực kỳ đẹp nằm trong Phố đi bộ nghệ thuật, View trực diện phố đi bộ. Đây là căn có giá ...
      Dự án Mega Grand World Hà Nội , Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay nhà phố 4 tầng, 102 m2, mặt tiền 6m tại Đường A2 - Nha Trang, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 102 m2 81,38 triệu/m2
      Giảm mạnh! Chỉ còn 8.3tỉ.Nhà đẹp MT đường Hoàng Cầm (A2) khu đô thị Vĩnh Điềm Trung TP Nha Trang.Đường hiện trạng rộng 20m. Nhà còn mới tinh, nội thất ...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Đường A2, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Hồng Lĩnh - Nha Trang, giá 10 tỷ

      10 tỷ 0 m2
      Bán nhà 4 tầng Đường Hồng Lĩnh.Vị trí: Đường Hồng Lĩnh, P. Phước Hòa, Nha Trang.DT: 106,4m2 ngang 4m.Đường rộng 14m, gần ngã tư Lê Hồng Phong và Phong...
      Đường Hồng Lĩnh, Phường Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh shophouses giá 8 tỷ tại Phường Trung Sơn - Sầm Sơn - Thanh Hóa

      8 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán cắt lỗ 25 phần trăm căn nhà phố thương mại shophouse trục chính quảng trường biển.Căn đã bàn giao, hoàn thiện mặt ngoài theo kiến...
      Dự án Sun Group Sầm Sơn, Phường Trung Sơn, Sầm Sơn, Thanh Hóa.

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 85 m2 tại Phường Hồng Hà - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 85 m2 115,3 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà đẹp tại KDC Bao Biển, Cột 8, Hồng Hà, Hạ Long, Quảng Ninh.căn nhà có tổng DT 85m2, xây dựng 4 tầng và 1 tum, mang đến không gian sống...
      Đường Cột 8, Phường Hồng Hà, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 68 m2, mặt tiền 7m tại Đường Lê Thánh Tôn - Nha Trang, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 68 m2 104,42 triệu/m2
      ngôi nhà hẻm Lê Thánh Tôn Lộc Thọ Nha Trang.Diên tích 68m2 ngang gần 7,4 m.Đông Bắc.pháp lí sổ hồng riêng hoàn công.Thiết kế 2 tầng gồm 3 PN.Đường...
      Đường Lê Thánh Tôn, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị mới Phú Cường, giá 8 tỷ tại Thành phố Rạch Giá

      8 tỷ 252 m2 31,75 triệu/m2
      căn biệt thự BT22.Đảo Phú Gia.KĐT Phú Cường.DT: 252m2 (10,5m x 24m).Kết cấu: 1 trệt 2 lầu.Sân trước: 7m.Sân hong: 3m.Sân sau: 2m.DT sàn sử dụng:...
      Dự án Phú Cường, Rạch Giá, Kiên Giang

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, giá 9 tỷ tại Nha Trang

      9 tỷ 0 m2
      Cần bán nhà căn hộ góc đường 6B và đường 3B khu đô thị Vĩnh Điềm Trung.- DT: 116,2m2 căn hộ góc.- Hiện trạng: 3 tầng 1 tum và 1 tầng hầm, bao gồm 9...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Đường 6B, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 96 m2 tại Đường Lê Văn Tâm - 10 - Đà Lạt, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 96 m2 102,09 triệu/m2
      Mô tả:Nằm vị trí trung tâm cách hồ Xuân Hương chỉ 1 kilomet, nằm ngay Dinh 2 Đà Lạt.Hiện trạng nhà c4 có thê ở hoặc xây mới.DT: 96m2 ngang 6,7m nở hậu...
      Đường Lê Văn Tám, Phường 10, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán gấp nhà phố 1 tầng, 61 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tô Vĩnh Diện - 7 - Đà Lạt, giá 7 tỷ

      7 tỷ 61 m2 114,76 triệu/m2
      Vị Trí: nhà phố Tô Vĩnh Diện.Ngang 5m60.Kết Cấu: 1 hầm 1 trệt.Quy hoạch: liền kề sân vườn.đc cấp phép xây dựng 19m.pháp lí: Sổ riêng xây dựng hoàn...
      Đường Tô Vĩnh Diện, Phường 7, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán gấp liền kề 3 tầng, 93 m2, giá 7,5 tỷ tại Đường Vạn Hạnh - 8 - Đà Lạt - Lâm Đồng

      7.5 tỷ 93 m2 80,65 triệu/m2
      Ngộp NH cần bán nhanh nhà đẹp đường Vạn Hạnh, trung tâm thành phố Đà Lạt giá cực tốt.DT: 93 mét vuông.Hướng: hướng Tây Nam.Lộ giới: Đường nhựa...
      Đường Vạn Hạnh, Phường 8, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng căn liền kề 2 tầng, 140 m2, giá 7,5 tỷ tại Xã Bảo Yên - Thanh Thủy - Phú Thọ

      7.5 tỷ 140 m2 53,58 triệu/m2
      Chỉ Với số tiền hơn 7 tỉ đã có ngay 1 căn căn biệt thự nội thất đầy đủ đạt chuẩn 5* quốc tế, Khoáng nóng dẫn vào tân bể bơi trong nhà, chỉ duy nhất 20...
      Dự án Wyndham Thanh Thủy, Xã Bảo Yên, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 102 m2, mặt tiền 6m tại Đường A2 - Vĩnh Hiệp - Nha Trang, giá 9 tỷ

      9 tỷ 102 m2 88,24 triệu/m2
      bán ngay nhà 4 tầng MT khu đô thị - Vĩnh Điềm Trung - TP. Nha Trang, sổ hồng.- Vị trí MT đường A2 rộng 20m - Phố KD.- DT 102 mét vuông, ngang 6m x...

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.