Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.738 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán nhanh nhà phố 60 m2 tại Đường An Thượng 38 - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 60 m2 146,67 triệu/m2
      chung cư cao cấp phố đi bộ người nước ngoài. oto đỗ dừng cả ngày. Nhà nội thất đầy đủ sịn sò.Phố tây An Thượng 38, P. Mỹ An, Q. Ngũ Hành Sơn, Đà...
      Đường An Thượng 38, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán đất 140 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây tại Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 9,1 tỷ

      9.1 tỷ 140 m2 65 triệu/m2
      bán ngay nền đất biển đường 10m5 dự án Saphia Complex, P. Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn.Làn thứ 2 từ biển vào, song song với đường Võ Nguyên Giáp. Gần sòng bài...
      Dự án Khu đô thị Saphia, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 7m tại Phố Tôn Đức Thắng, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 80 m2 106,25 triệu/m2
      Bán ngôi nhà tâm huyết 5 tầng, MT cực rộng, vị trí KD siêu đỉnh, tấp nập cư dân, mở cửa ra là đón lộc, KD bất chấp mọi ngành nghề tại khu vực này.Vị trí...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất 200 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 200 m2 44 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán cặp đất Đảo Víp B1 - 11 lô 9 - 10 giá siêu mềm nhất.- tòa căn hộ: B1 - 11 lô 9 - 10.- Vị trí víp đối diện dãy căn biệt thự rất...
      Dự án Dream Home, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng lô đất nền 240 m2, mặt tiền 15m, hướng Nam tại Móng Cái - Quảng Ninh, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 240 m2 30 triệu/m2
      chào bán quỹ hàng đất nền căn biệt thự cuối cùng của dự án Marina Móng Cái (KaLong Riverside).Sở hữu mặt sông Ka Long dài 2.2 kilomet. Tiềm năng...
      Dự án KaLong Riverside City, Phường Ka Long, Móng Cái, Quảng Ninh

      Bán đất 240 m2, mặt tiền 15m, hướng Nam tại Phường Ka Long - Móng Cái - Quảng Ninh, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 240 m2 30 triệu/m2

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 72 m2 tại Đường Phan Văn Khỏe - Mỹ Phong - Mỹ Tho, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 72 m2 122,23 triệu/m2
      Cần bán hoặc cho thuê nhà phố Phan Văn Khỏe.Vị trí đẹp thuận tiện KD, xây nhà ở - Hiện trạng nhà c4 xây kiên cố.- DT: 8x18m (có bán lẻ 1 nền 4x18).-...
      Đường Phan Văn Khỏe, Xã Mỹ Phong, Mỹ Tho, Tiền Giang
      M
      Nguyễn Đoàn Nhựt Minh Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh lô đất nền 190 m2 tại Phường Hưng Phú - Cái Răng - Cần Thơ, giá 9 tỷ

      9 tỷ 190 m2 47,37 triệu/m2
      Bán nền thổ cư MT đường Lý Thái Tổ khu Hưng Phú 1 Trung Tâm Cần Thơ giá dưới 10 tỉ.Bán nền thổ cư MT đường A1 - Lý Thái Tổ, trục đường lớn 2 chiều, gần...
      Dự án Hưng Phú, Đường A1, Phường Hưng Phú, Cái Răng, Cần Thơ
      Đ
      Liên Hệ Số Điện Thoại Trên Nội Dung Tin Đăng Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn nhà phố shophouse 5 tầng, 90 m2, giá 8 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      8 tỷ 90 m2 88,89 triệu/m2
      Cần Bán nhà phố thương mại shophouse Góc mặt Công viên-90m²- 5 tầng- Sở hữu lâu dài giá 8 tỉ khu đô thị New An Thới- Đất 90m2- Xây 5 tầng 423m2- căn ...
      Sun Grand City New An Thới, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 135 m2, giá 7,4 tỷ tại Hai Bà Trưng - Hà Nội

      7.4 tỷ 135 m2 54,82 triệu/m2
      một căn DUY NHẤT! TT Tạ Quang Bửu- Hai bà Trưng- Mặt Phố - Lô Góc- KD Đỉnh- 135 mét vuông chỉ 7,4 tỉ HÀNG HIẾM - KD SẦM UẤT- LÔ GÓC - PHÂN KHÚC NHỎ...
      Phố Tạ Quang Bửu, Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 8,6 tỷ tại Hai Bà Trưng - Hà Nội

      8.6 tỷ 97 m2 88,66 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh.Park 3 KĐT time city.DT 97m2 3 ngủ 8.6 tỉ.bìa đỏ đẹp.liên lạc hoặc zalo để đc xem nhà free.0976 576 ***
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 7,3 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội

      7.3 tỷ 127 m2 57,49 triệu/m2
      Do thay đổi chỗ làm cần bán để thuận tiện công việc hơn. Bán căn hộ chung cư 127 mét vuông: 3 ngủ tại căn hộ chung cư Cầu Giấy Center Point.căn ...
      Dự án Cầu Giấy Center Point, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Khát Chân - Hai Bà Trưng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 50 m2 140 triệu/m2
      Cần bán nhà Trần Khát Chân, Thanh Lương Q. Hai Bà Trưng, nhà đẹp long lanh, nội thất gỗ cao cấp, 5m ra mặt phố, công năng tiện ích ngập tràn.- căn nhà đc...
      Đường Trần Khát Chân, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 5 tầng, 50 m2 tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 50 m2 146 triệu/m2
      Vị trí đắc địa trung tâm Q. Đống Đa. Ngõ 3 Thái Hà Thông sang ngõ 252 Tây Sơn.Cách Hồ điều hoà chỉ 15m. oto đỗ cửa chỉ 50m ra phố lớn.Nhà khung cột bê tông...
      Ngõ 3, Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 2 tầng, mặt tiền 3m tại Phố Hào Nam - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 9 tỷ

      9 tỷ 0 m2
      + Nhà 2 tầng cũ chủ xác định bán đất.+ Khu nhà có ngõ thông, oto cách nhà 20m.+ Gần phố, giao thông thuận tiện, tiện ích bạt ngàn, khu dân trí cao.+ Đi bộ...
      Ngõ 39, Phố Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Đường Ngô Thì Sỹ - Hà Đông, giá 9 tỷ

      9 tỷ 90 m2 100 triệu/m2
      Bán nhà phân lô oto tránh, đỗ trong sân - Vạn Phúc Hà Đông, DT 90 mét vuông, MT 5m giá 9 tỉ.Hiện trạng nhà cấp 4, chính chủ xác định bán đất.+ Vị...
      Đường Ngô Thì Sỹ, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 48 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 48 m2 160,42 triệu/m2
      Bán căn CCMN Q. Cầu Giấy, 9 phòng kk, full đồ, dt 45tr/th, gần phố, các trường đại học, 48m2, 7.7 tỉ.+ Vị trí đẹp ngõ nông gần phố, bán kính xung quanh...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 45 m2 tại Đường Tây Sơn - Khâm Thiên - Đống Đa, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 45 m2 211,12 triệu/m2
      + VỊ trí thuộc trung tâm Q. Đống Đa,KD VP , tạp hóa Làm đẹp .... + Mô tả : DT 45/ 48m2 , 5 tầng , Mt m giá 9,5 tỉ ( CT L). + Thiết kế tầng 1 KD , 4 ngủ...
      Đường Tây Sơn, Phường Khâm Thiên, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.